Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 71
    Like
    33
    Thuê viết bài như bác quả là rất hay.
    Cái khó là định hướng đúng, tìm niche, key vừa phải (ít cạnh tranh), ... haiz "2 acc có PIn đành bỏ phí",.. --> Tiếp tục nghiên cứu thêm vậy!

Like
    22
    autoblog cũng là một nghệ thuật, auto làm sao để bài viết sau khi lấy vè có nội dung khác với bài chính mới là hay

Like
    80
    Quote Được gửi bởi su47 View Post
    autoblog cũng là một nghệ thuật, auto làm sao để bài viết sau khi lấy vè có nội dung khác với bài chính mới là hay
    Chắc chắn là sẽ khác, nhưng khác bao nhiêu phần trăm là đủ ???

Like
    0
    Bài viết vòng vo tam quốc. Chẳng đi đâu vào với đâu. Không biết chủ topic này nghĩ điều gì. Muốn truyền đạt điều gì, phải chăng IQ mình thấp nên không hiểu. Nói như TimPK thì các webmaster làm tin tức, xem phim, forum, ... là không thành công hết hay sao. Cứ phải làm site tiếng anh mới là thành công, mới có tiền hay sao ? Chẳng lý nào là vậy cả.

Tôi là người Việt Nam, cứ cho là tiếng anh tôi rất rất kém đi. Nhưng mình cứ phát huy ngôn ngữ mình mạnh nhất. Chưa chắc gì bạn làm trang tiếng anh bằng webmaster làm tiếng việt (cái này là theo suy nghĩ của riêng mình thôi).

Đúng là Tiếng Anh thời buổi này rất quan trọng nhưng nó không phải là tất cả. Các webmaster biết ít tiếng anh cũng không cần nao núng vì điều này.

Like
    6
    Chỉ là chủ thớt chia sẻ kinh nghiệm cũng như khuyên chúng ta nên đầu tư có bài bản hơn thôi mà.
    Quote Được gửi bởi BigStar View Post
    Bài viết vòng vo tam quốc. Chẳng đi đâu vào với đâu. Không biết chủ topic này nghĩ điều gì. Muốn truyền đạt điều gì, phải chăng IQ mình thấp nên không hiểu. Nói như TimPK thì các webmaster làm tin tức, xem phim, forum, ... là không thành công hết hay sao. Cứ phải làm site tiếng anh mới là thành công, mới có tiền hay sao ? Chẳng lý nào là vậy cả.

Tôi là người Việt Nam, cứ cho là tiếng anh tôi rất rất kém đi. Nhưng mình cứ phát huy ngôn ngữ mình mạnh nhất. Chưa chắc gì bạn làm trang tiếng anh bằng webmaster làm tiếng việt (cái này là theo suy nghĩ của riêng mình thôi).

Đúng là Tiếng Anh thời buổi này rất quan trọng nhưng nó không phải là tất cả. Các webmaster biết ít tiếng anh cũng không cần nao núng vì điều này.

Like
    0
    Nói chung là một bài viết phản ánh đầy sự tích cực trong nghề SEO, thanks bác cho một bài viết đầy tâm huyết nữa chứ....

Like
    110
    đánh dấu cái,cám ơn sự nhiệt tình của bác........

Like
    0
    Bài viết của bác rất hay không đúng với tất cả mọi người nhưng chủ ý của bác chủ thread rất tốt đáng để học hỏi.
    Anh em chúng ta lên áp dụng và tìm ra con đường cho chính mình.
    Thank bác chủ thread

Like
    0
    ngưỡng mộ quá. Một ngày viết được 2 bài là mệt rồi

Like
    91
    Một bài viết rất hay, những ai đã làm MMO 1 thời gian sẽ hiểu được những gì chủ thớt nói. Các bạn newbie có thể chưa tin tưởng lắm nhưng nó là con đường đúng đắn và bền lâu đó nhé .

Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết