Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    6

hỏi về shared hawkhost chịu được bao nhiêu visit online cùng lúc

Web Gái gọi chất lượng là một trong những yếu tố chủ chốt trong việc quyết định trang web của bạn có đủ các tiêu chuẩn để lọt vào danh sách TOP 10 trang web gái gọi được chú ý nhất trên Google hay không. Web đặt những tiêu chí nào để được xếp hạng, hàng ngon dịch vụ tốt hình ảnh chân thực. Không những thế, Google sẽ xem tốc độ web giao diện có dễ dàng với người sử dụng có thân thiện với checker việt.

Dưới đây là các trang web gái gọi được checker yêu thích nhất

1. Kynu

Kynu là một trang danh mục gái gọi cung cấp cho bạn thông tin về các em gái gọi nóng bỏng nhất. Bạn có thể xem qua các hình ảnh, dịch vụ, số đo, sđt, mô tả, v.v của đủ mọi kiểu gái khác nhau. Bạn cũng có thể đọc các bài đánh giá của các Checker đã trải nghiệm qua các em hàng này. Qua các bài đánh giá đó, bạn sẽ biết được những thông tin quan trọng chẳng hạn dịch vụ có tốt như trong bài viết, hình ảnh hàng họ có giống như bài đăng không. Rất hữu ích

2. Checkerviet

Checkerviet
    cung cấp đủ mọi kiểu gái gọi hội đủ ba yếu tố: đẹp, ***y và hư hỏng. Em nào cũng hot và có lẽ sẽ có giá đắt hơn các em hàng thông thường của bạn, nhưng đáng đến từng đồng. Vâng, họ bảo là đẳng cấp thường đi kèm với sự tinh tế và một mức giá cao. Đầu tư vào ai cho điều gì đều hoàn toàn là lựa chọn của bạn, nhưng các dịch vụ của họ về cơ bản là rất đa dạng và đáng tiền. Bạn cũng có thể tìm một em, số đông tập chung ở gái gọi hà nội và các TP lớn

3. Kieunuviet

Kieunuviet
    cũng cung cấp rất nhiều ảnh chụp những em gái bao này. Giờ thì, bạn sẽ thấy là họ che mặt của các em gái bao với các bông hoa vì một lý do nào đó. Trong khi hầu hết các trang gái bao khác đều che mặt bằng cách làm mờ nếu không muốn làm lộ danh tính của các em gái bao thì Kieunuviet lại có vẻ như thích dùng một bông hoa nhỏ để che đi khoảng một phần ba gương mặt. Tôi hoàn toàn không hiểu làm thế thì hiệu quả như thế nào, nhưng theo tôi thấy thì cũng không đến mức quá cần thiết.

4. Gaigu

Gaigu là một trang như thế nào. Trang này giống như phiên bản cao cấp hơn của Kynu vậy đó, và đã được phát triển trong vòng 5 năm qua, để giúp trải nghiệm duyệt gái bao của chúng ta dễ dàng hơn.Vâng, đây là một trang web đơn giản nên bạn sẽ nắm bắt nhanh chóng sau khi truy cập trang. Tôi nhìn thấy rất, rất nhiều em gái được đề xuất, tất cả đều đi kèm thông tin. Web tập chung số đông ở miền nam nhất là gái gọi sài gòn

5 .Gaigoi.tokyo

Gaigoi tôi tự đánh giá trang web của tôi đạt được top 5, web tải nhanh gái gọi được kiểm chọn kĩ càng , việc xác minh gái gọi thông qua chính tôi đúng ảnh đúng dịch vụ mới được phép duyệt bài lên rất đảm bảo. Số lượng hàng còn ít nhưng về mặt khác thì cực kì chất lượng, web đã đạt được top Google, đây là một trang web có tiêu chuẩn cao

Dưới đây là lis gái gọi ở các thành phố lớn ở trang gaigoi.tokyo

gái gọi hà nội

gái gọi sài gòn

gái gọi bình dương
    Được sửa bởi sanhpv lúc 11:00 ngày 12-02-2021
    Quote Quote

Like
    3
    Tùy code bạn là gì nữa, Nhưng shared host thì chán lắm , 1 con server 300 400 cái site trên đó. Tài nguyên luôn bị giới hạn. Mình bỏ xài shared host lâu lắm rồi.

Like
    6
    thế hiện tại bạn đang xài cái gì , code php wordprees thôi , site về hình ảnh thôi
    Được sửa bởi sanhpv lúc 10:36 ngày 29-10-2019

Like
    44
    Hawk Host thì ngon rồi, nhưng chịu đc bao nhiêu online 1 lúc còn tùy thuộc vào mã nguồn trang web và tối ưu code.
    Khuyến mại của Hawk Host ở đây nhé!
    https://vncoupon.com/hawk-host-web-h...s-discount-60/

Like
    3
    Quote Được gửi bởi sanhpv View Post
    thế hiện tại bạn đang xài cái gì , code php wordprees thôi , site về hình ảnh thôi
    Bạn nên mua VPS nhé. Location SING của OVH có 3.5$ 2gb ram. Chạy tít lắm. OVH thì đẳng cấp chẳng cần suy nghĩ rồi. Bạn có thể cài hocvps hoặc vpssim đều được. Vào trang chủ của 2 script này xem cài như nào, mất 1h là thành thạo cách quản trị VPS với 2 scrip này. Mình khuyên bạn nên xài VPSSIM hơn vì nó đầy đủ hết các tính năng cần sử dụng trên đó. Thông tin về gói 3.5$/tháng location Sing bạn có thể xem tại đây : https://tophostcoupon.com/ovh-launch...y-cheap-price/

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết