Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    29

Adsense không hiện quảng cáo

Chào anh em, không biết có anh em nào bị tình trạng giống em ko, tự nhiên ads đang rất bt, giờ em test máy nào nó cũng báo
    <script>(function(){var a=function(d,f){try{d.top&&d.top.postMessage&&d.to p.postMessage(f,"*")}catch(g){}},b=["fillNotifier"],c=this;b[0]in c||"undefined"==typeof c.execScript||c.execScript("var "+b[0]);for(var e;b.length&&(e=b.shift())b.length||void 0===a?c[e]&&c[e]!==Object.prototype[e]?c=c[e]:c=c[e]={}:c[e]=a;}).call(this);fillNotifier(window, '{"msg_type":"resize-me","key_value":[{"key":"r_nh","value":"0"},{"key":"qid","value":"C Obpkr_D090CFRh7iwodQawEpw"}],"googMsgType":"sth"}');</script>
    em dùng 2 acc thay thế, chỉ đc vài ngày lại bị, đều ra content mới lạ , em làm về chủ đề nhà bếp, mong đc ae chỉ giáo
    You Fucking Die!
    Quote Quote

Like
    24
    nghĩa là qc đang hiện bình thường thì vài hôm sau ko hiện nữa nó chỉ hiện đoạn mã này thôi à

Like
    29
    Quote Được gửi bởi onlinexyz View Post
    nghĩa là qc đang hiện bình thường thì vài hôm sau ko hiện nữa nó chỉ hiện đoạn mã này thôi à
    vâng bạn à , b biết vì sao ko chỉ mình nguyên nhân với, nó ko thông báo gì cả, DIE ga cũng k die
    You Fucking Die!

Like
    24
    Quote Được gửi bởi t0nytuy3n View Post
    vâng bạn à , b biết vì sao ko chỉ mình nguyên nhân với, nó ko thông báo gì cả, DIE ga cũng k die
    chịu thôi mình chưa bị cái này bao h ,thử lên forum mmo4me,com hỏi thư xem bạn

Like
    10
    Pm site minh check cho

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết