Trang 5 / 34 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 340
    Like
    17
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Cắn nó, nó rượt đòi cắn lại ráng chịu à, giờ đó phải chơi cho công bằng, hồi nãy bà cắn tui hai cái, giờ tui cắn lại cũng hai cái lun, coi đứa nào lỗ cho biết, nó còn trẻ măng, răng cỏ còn bén, chị Sếu già òi, răng mòn bớt òi.
    ít nhất lúc này chân nhóc đó không dài bằng chân con, nên chạy không lại con là chắc

răng thì không chắc răng con thua răng nhóc đâu nghen, nhóc đó còn răng sữa, sao mà cứng bằng răng trưởng thành, mắc công mất cái găng, con đền không nổi, hihi

Like
    1,303
    Cám ơn "thằng già" nhiều lắm, ("thằng già" với "bố già", dui dậy , "thằng già" phải con của "bố già" hông ?).

11g trưa có vẻ trễ quá Già ơi, tới nơi mình còn phải gắn lên và xử lý sự cố nữa mà, đây xuống tới đó cầu hơn 6 tiếng đồng hồ, chắc mình không đủ thì giờ để đi lâu như vậy.

Đăng luôn tin này lên đây khỏi mất công ghi sổ, mai mốt tìm lại cũng dễ, xe đò ML SG-KG chạy ngang Tân Hiệp, khởi hành mỗi đầu giờ liên tục 24h, SG-TH khoảng 5,5 đến 6 tiếng, vé rẻ hơn mấy chỗ kia, (08)39 29 29 29 trung chuyển tại LHP. Phương Trang thì đi đường Châu Đốc nên không tiện đường.
    Vậy là thua rồi, như chú cũng nhớ liên lạc với ổng để lấy cái P4.
    Hai "thằng" chỉ giống nhau chử già thôi chứ ko cha con gì hét, con thì già giỡn chứ ổng già "thiệt".
    Đốt phim.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi shena22 View Post
    ít nhất lúc này chân nhóc đó không dài bằng chân con, nên chạy không lại con là chắc

răng thì không chắc răng con thua răng nhóc đâu nghen, nhóc đó còn răng sữa, sao mà cứng bằng răng trưởng thành, mắc công mất cái găng, con đền không nổi, hihi
    Ờ, tưởng tượng tới lúc nó kêu nguyên xóm nó ra, khuyến mãi kiểu "hồi nãy bả cắn tao một cái, giờ tao cho tụi bay mỗi đứa cắn bả hai cái", rồi nó bẩu "bác Kiệt mà trói bả lại, lát nữa nguyên xóm ra hun bác Kiệt", hic hic hic, dù cũng là chỗ quen biết với nhỏ Sếu, nhưng mà mối lợi quá lớn, làm seo bi giờ

Cu già (xin lỗi nhe, tại để phân biệt với ông già), chắc mình sẽ liên lạc với ông già sớm, phần thì để nhận bộ máy bố già tặng, phần thì nghía cái thùng xe một phát.

Tiên lượng là chuyến đi có lẽ phải dời lại 1 tuần vì lý do gia đình, sẽ cố gắng xác nhận sớm ngày chính xác.

Like
    17
    Ờ, tưởng tượng tới lúc nó kêu nguyên xóm nó ra, khuyến mãi kiểu "hồi nãy bả cắn tao một cái, giờ tao cho tụi bay mỗi đứa cắn bả hai cái", rồi nó bẩu "bác Kiệt mà trói bả lại, lát nữa nguyên xóm ra hun bác Kiệt", hic hic hic, dù cũng là chỗ quen biết với nhỏ Sếu, nhưng mà mối lợi quá lớn, làm seo bi giờ
    hichic, chưa mò mặt xuống đấy lần nào, mà đã có người hăm he rồi, haizzzzzzz, vậy làm sao mà con xuống thăm thằng nhóc được đây chú Nino, giờ không thăm, sau này nó lớn, con nhìn thấy đẹp trai quá, con chịu ......... không có nổi, hichic.

Chú nha, chú ham lợi trước mắt nha, chú nỡ lòng nào để con bị nguyên đám nhóc cắn, hichic......đổi lại chú được mí thằng nhóc hun, nghi ngờ Chú quá, haizzzzzzzzz

Like
    2,418
    Do phải cân đối lại với lịch làm việc của vài bạn tham gia chuyến đi, ngày khởi hành sẽ được dời lại hai tuần sau ngày dự kiến lúc đầu, tức là tuần đầu tiên của tháng Tư, cũng thứ Bảy và CN ngày 2 và 3 tháng Tư.

Do lần này đi miền Tây, một địa bàn tương đối quen thuộc, đường đi cũng không đến nỗi gọi là gian nan cách trở, nhất là có dịp ghé ngang căn cứ địa truyền thống Cần Thơ của THX nào giờ nên lần này mình xin phép được mời người có thể nói là điểm tựa thứ hai của THX, nếu không có hai điểm tựa này, có thể khẳng định THX không thể tồn tại và phát triển đến bây giờ, xin được mượn dịp này để thứ nhất là chứng minh hiệu quả sự ủng hộ của họ thời gian qua, thứ hai như một lời cám ơn nho nhỏ.

Coi như trước mắt lần này đã có ba người tham gia và khả năng là ta chỉ có thể đi tối đa là 6 người do hạn chế về chỗ ngồi trên xe, nay xin đăng đàn tuyển dụng thêm ba bạn nữa, yêu cầu: có khả năng cuốc bộ, khiêng vác, sử dụng thành thạo tournevis, phân biệt được sự khác nhau giữa cầu chì và cầu ... khỉ, không say xe và không kén ăn. À quên, nam nữ gì miễn đủ điều kiện là cân tuốt, vì chuyến này ta có nữ tham gia.

Buồn ngủ quá nên không PM nữa, nhờ Nino xem dùm ngày khởi hành mới có tốt không nhe.

Like
    1
    Em tự ứng cử 1 vé nha pac Kiet vì hầu như đáp ứng dc các tiêu chí của pác và khuyến mãi thêm 1 chút nữa là e cũng hiểu biết kha khá về computer nên chắc ko sợ chiếm chổ mà ko làm j dc đâu hén

Like
    324

Ước đi miền Tây quá bác Kiệt ơi
    sử dụng thành thạo tournevis
    Rất thành thạo, 2 đầu hay 4 đầu đều chơi tuốt
    cầu chì và cầu ... khỉ
    Có 1 lần đi cầu......tre lọt xuống sông 1 lần Chắc giờ phân biệt được
    không say xe và không kén ăn
    Đáp ứng được, nhưng.......................kén uống
    Làm sao đây

Like
    289
    Lần này nếu còn cho em 1 chỗ nhé anh Kiệt.

Like
    2,418
    Vậy là tới giờ ta còn dư được một chỗ nữa, hai người đã đăng ký là Hoàng 5 quần và chú Berg.

Like
    529
    Anh đếm Thầy Chùa chưa vậy. Hồi sáng chú ấy bảo sẽ đu theo đấy

Trang 5 / 34 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết