Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    phucvu Guest

Tệ thật ! Vừa Xài Host Free Vừa được Nhận Tiền

Đây là 1 host free hoàn toàn theo đúng nghĩa đen của nó, tức là khi bạn sử dụng host này, bạn sẽ không bị giới hạn về tổng dung lượng sử dụng mà nhanh chóng, thậm chí còn được trả tiền lại

Điều duy nhất là những file upload lên sau 90 ngày không có ai download là sẽ bị xóa, còn lại không thành vấn đề gì cả.

Với mỗi lần download, bạn sẽ nhận được $0.001, mỗi lần giới thiệu là nhận được $0.1 , cho đến khi đủ $10 , bạn sẽ nhận tiền thông qua tài khoản Paypal hoặc MoneyBookers

Hãy xem kết quả mà hôm nay tôi nhận được từ trang này nha

đây là bên tài khoản Moneybookers.com của tôi sẽ có số tiền tương ứng

dù số tiền không nhiều nhưng đây là thật, mấy trang khác tiền nhiều nhưng là giả không àh.

Bạn vào trang Paypal và Moneybookers đăng ký tài khoản free, đây là 2 trang web có thật và nổi tiếng trong việc trao đổi tiền và mua bán trên mạng. Khi có tài khoản trên đây bạn có thể kết nối với tài khoản ngân hàng (giờ ai cũng có thể có) thật của bạn.

Nếu muốn rút tiền thì bạn chuyển từ tài khoản trên mạng sang tài khoản ngân hàng. Còn không thì bạn cứ dùng tiền này mua bán trên mạng hoàn toàn hợp pháp. Còn quá trình chuyển khoản ra sao thì sẽ có dịp tôi hướng dẫn cho mọi người.

Bây giờ thì hãy click vào link tôi đưa mà đăng ký, mẹo nhỏ là nếu muốn nhanh thì chỉ post phần mềm lên thôi để người ta download nhiều. Không có gì là trễ cả, ai tin mình thì cứ vào thử nha. Hurry up

Nhấn vô Link này đăng kí dùm nhé !!( Mình được hưởng huê hồng hi hi !! Công lập topic mà )

http://www.ziddu.com/register.php?referralid=(yIt0izOR*
    Quote Quote

Like
    1
    cái nay kiếm cũng ho cực khổ ấy (nhưng nhu thế mới đáng đồng tiến bát gạo. Trên đời đâu có ai cho không cái gì ) Tính ra phải có 1000 Download thì mới kếim được 1 USD

Like
    0
    Được gửi bởi itv1992
    1000 lần không thành vấn đề , chỉ cần up mớ phim 'Hành lạc 'lên rồi vào các web đó rao riêu trong 1 tháng chác cũng kiếm được vài trăm như chơi !!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi itv1992 View Post
    1000 lần không thành vấn đề , chỉ cần up mớ phim 'Hành lạc 'lên rồi vào các web đó rao riêu trong 1 tháng chác cũng kiếm được vài trăm như chơi !!!
    Thậm chí còn hơn thế nữa

Like
    0
    lâu quá, hic hic làm cũng mệt

Like
    45
    host chậm quá nên dễ nản

Like
    5
    Paypal có cho rút tiền ở VN đâu.

Like
    34
    Cái host ziddu này upload và download tốc độ = megaupload ko?
    chatchongchay .com

Like
    0
    Theo mình thấy thì cái ziddu này tốc độ khá chậm, không bằng Rapidshare và Megaupload (kể cả là free acount, không tính premium).

Ngoài ra, cái này thanh toán bằng Paypal => hơi cực nhỉ ?

Like
    4
    Cái này thanh toán cả bàng moneybooker nhưng upload thì còn đỡ chứ down thì thôi rồi chậm vô cùng. Mình cũng kiếm được gần chục $ rồi nản.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết