Trang 1 / 6 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 53
    Like
    0

Thông tin Điểm khác biệt cơ bản giữa gói cước school 1 và school2 của Megacamera là gì vậy?

Cô mình là hiệu trưởng một trường tiểu học quy mô nho nhỏ xinh xinh thoai. Hiện nay trường của cô đang có nhu cầu lắp đặt camera. Mình được giao trọng trách tìm hiểu kái này giúp cô nè. Qua ngâm cứu mình cũng bít dịch vụ Megacamera có hai gói cước dành cho trường học thì phải. Nhưng mình không bít hai gói cứơc này cụ thể ra sao, ưu đãi cũg như chất lượng dịch vụ của hai gói này có khác nhau nhìu không? giá cả đắt rẻ thía nào .Liệu kái nào phù hợp hơn với trường của cô mình đây. Bạn nào bít thì giúp mình nhé.
    Quote Quote

Like
    0
    hai cái này khác nhau chính là tốc độ truyền dữ liệu, tất nhiên là Sc2 sẽ nhanh hơn Sc1.

Tớ chỉ sợ hệ thống băng thông lát như VN thì ko biết có hiệu quả không nữa.

Like
    0
    Mỗi gói cước lại có một đặc đieể khác nhau. Nhưng mừ nhìn chung gói 2 thì xịn hơn gói 1, đặc biẹt là chất lượng hình ảnh khá ổn. Tuy nhiên, vì ok hơn nên giá cả gói 2 có đắt hơn chút chút. Mình thấy dịch vụ của Megacamera dc lém đấy. Bạn nên xem xét kỹ đẻ tư vấn cho cô nha.

Like
    0

Sụ khác nhau giữa gói School 1 và School 2

Về cơ bản hai gói cước School 1 và School 2 nhằm theo dõi mọi hoạt động cần kiểm soát tại bất kỳ đâu và bất kỳ khi nào chỉ với một máy tính kết nối mạng, thậm chí qua cả điện thoại di động và tin nhắn. MegaCamera ra đời đã tận dụng được tối đa các cơ sở vật chất sẵn có mà không cần mất chi phí đầu vào cao trong khi vẫn bảo đảm được chất lượng và hiệu quả cao.
    Xét về tính năng, 2 gói đều như nhau về cơ bản. Tuy nhiên gói School 2/ School 1 có chức năng ghi hình và lưu trữ theo ngày lần lượt là: 2 ngày/ 1 ngày.
    Thứ hai, nữa là số người truy cập đồng thời tối đa: School 2/ School 1 lần lượt là 15 người /12 người.
    Thứ ba, FPS (số hình/giây): School 2/ School 1 lần lượt là 25 FPS/ 20 FPS. Điều đương nhiên là hình ảnh sẽ mượt mà hơn. Còn độ sắc nét hay không lại còn tùy thuộc vào chất lượng của Camera nữa.
    Cối cùng là giá cả của hai gói: School 1 cước trọn gói là 100k/ tháng, School 2 là 180k/ tháng.
    Nếu có thắc mắc gì thêm, bạn vui lòng gọi điện thoại cho tư vấn bán hàng của bên VNPT để được tư vấn thêm.
    Điện thoạinè: 04.2320.1030
    Mobile: 098 8485 654

Like
    0
    tốt! trường mình cũng mới lắp cameara của Mega thấy dùng ổn lắm, đi đâu cũng quan sát được học sinh của mình, đứa nào quậy biết liền.

Like
    0

Rất hay !

thanks cả nhà rất nhìu. Mình sẽ khuyên cô lắp hẳn gói school 2 cho nó hoành tráng. ĐẮT SẮT RA MIẾNG MÀ . KEKE

Like
    22
    Chuyện gì đang xảy ra ở đây thế?
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    0
    Thế thì khuyên cô bạn lắp hanử gói office ấy, mega camera chia nhiều oại camera thực chátlà tùy theo tình hình tài chính cảu từng doanh nghiệp thôi, chứ gói office vãn dùng cho trường học được. Lapứ gói office cho nó có hình ảnh trungt hựcc nhất có thẻ

Like
    0
    chắc gói school 2 tốt không :-s

Like
    0
    Quote Được gửi bởi loncoi View Post
    thanks cả nhà rất nhìu. Mình sẽ khuyên cô lắp hẳn gói school 2 cho nó hoành tráng. ĐẮT SẮT RA MIẾNG MÀ . KEKE
    ông này nói chuẩn đấy . Đã mất tiền mua thì phải mua hẳn cái tốt

Trang 1 / 6 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết