Trang 8 / 9 FirstFirst ... 356789 LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 81
    Like
    106
    Quote Được gửi bởi duyanhptit View Post
    Không làm cho ng Việt nên chẳng quan tâm
    Chẳng quan tâm thì bác lượn đi cho nước nó trong, nói vô duyên vãi.

Like
    82
    Trang thứ 9 rồi mà cuộc chiến vẫn chưa kết thúc , tình hình căng thẳng còn hơn syria

Thôi thì để người dùng quyết định vậy , mà nói gì thì nói anh em đừng pọt lẫn nhau nhé , pọt 1 thời gian nữa nó ghét việt nam thì có số lượng lớn dân tình lập topic chửi nhau tối ngày luôn đó

À anh em edit cũng edit ít thôi nhé , các anh cũng đừng chèn xyz luôn nhá , chơi xyz thì các anh lên userxyz mà chơi nhé , hè hè đôi lời nói nhảm để topic dài thêm

P/s : em không chơi chương trình việt nam

Like
    148
    đúng rồi, gặp mình mình cũng cho đi hết, đã reup thì cũng phải reup sản phẩm chất lượng phục vụ người xem chứ

Like
    0
    chỉ vì để có thể bật kiếm tiền nên mới xảy ra cớ sự.
    các bác cứ bảo cần chất lượng nhưng người ta lại ko bật được kiếm tiền.
    bác nào rãnh rỗi ko cần tiền thì có thể up clip chất lượng phục vụ mọi người.
    việc report thì cứ để những người xem tự nhiên giải quyết. cùng là YT partner thì đừng nên hại nhau làm gì.
    về phần các bác reuploader thì cũng cần đầu tư thời gian tí, chịu khó chỉnh sửa vừa phải đủ để bật kiếm tiền. thay đổi nhiều quá thì tác phẩm cũng ko ra gì.
    bản thân mình cũng reup nhưng cũng cố gắng tạo ra chất lượng cao nhất có thể. có khi ra clip chuẩn bị up thì ko hài lòng và phải làm lại cho chất lượng tốt hơn.
    vài lời chia sẽ cùng mọi người, mong AE YT partner Việt ngày càng đoàn kết và phát triển.

5. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    Các bác xem thử kênh này đi - Reupload thì em không nói làm gì, tất cả các videos của kênh này toàn để tiêu đề (Title) sai, lại còn khuyến khích click quảng cáo nữa các bác ah. Làm thế này thì Youtube nó không "kị" Việt Nam mới lạ :

https://www.youtube.com/channel/UCrG...vFewz_ZoYlXdZg

Bây giờ rất nhiều kênh mới chơi kiểu này - Làm cho người xem lẫn lộn, không biết đâu là thật , đâu là giả. Toàn up vớ vẩn. Nhìn "bẩn" hết youtube

Like
    0
    Quote Được gửi bởi smiles_angel90 View Post
    Các bác xem thử kênh này đi - Reupload thì em không nói làm gì, tất cả các videos của kênh này toàn để tiêu đề (Title) sai, lại còn khuyến khích click quảng cáo nữa các bác ah. Làm thế này thì Youtube nó không "kị" Việt Nam mới lạ :

Bây giờ rất nhiều kênh mới chơi kiểu này - Làm cho người xem lẫn lộn, không biết đâu là thật , đâu là giả. Toàn up vớ vẩn. Nhìn "bẩn" hết youtube
    mình thì ko report nhưng làm ăn kiểu đấy thì kênh sẽ sớm ra đi thôi

Like
    82
    Quote Được gửi bởi caothaivinh View Post
    chỉ vì để có thể bật kiếm tiền nên mới xảy ra cớ sự.
    các bác cứ bảo cần chất lượng nhưng người ta lại ko bật được kiếm tiền.
    bác nào rãnh rỗi ko cần tiền thì có thể up clip chất lượng phục vụ mọi người.
    việc report thì cứ để những người xem tự nhiên giải quyết. cùng là YT partner thì đừng nên hại nhau làm gì.
    về phần các bác reuploader thì cũng cần đầu tư thời gian tí, chịu khó chỉnh sửa vừa phải đủ để bật kiếm tiền. thay đổi nhiều quá thì tác phẩm cũng ko ra gì.
    bản thân mình cũng reup nhưng cũng cố gắng tạo ra chất lượng cao nhất có thể. có khi ra clip chuẩn bị up thì ko hài lòng và phải làm lại cho chất lượng tốt hơn.
    vài lời chia sẽ cùng mọi người, mong AE YT partner Việt ngày càng đoàn kết và phát triển.
    Bác này nói chuẩn rồi. Anh em chịu khó đầu tư công sức chỉnh sửa cho nó tốt một chút thì sẽ chẳng ai ý kiến j đâu.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi smiles_angel90 View Post

https://www.youtube.com/channel/UCrG...vFewz_ZoYlXdZg

Bó tay với ông này, TV nó mới chiếu đến tập 17 mà ông đã ghi 18 cách đây mấy ngày ... ) Mà cũng chả thấy ai vào chửi, mặc dù gần 3000 lượt xem.

Like
    6
    Nếu những video kém chất lượng đó thì có ai đâu mà xem,
    YT thấy cũng bị khùng thật, cái video tự quay của mình trên điện thoại up lên thì báo dấu chấm than ko cho kiếm tiền như vậy là tại sao mấy bác
    diễn đàn mua bán rao vặt online

Like
    0
    kql nhưng cho em hỏi là em mới tập chơi reup, ko chơi ở thị trường vn, vậy thì em nên chọn net nào để tham gia ạ

Trang 8 / 9 FirstFirst ... 356789 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết