Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 26
    Like
    86
    Quote Được gửi bởi ronin777 View Post
    Về voucher : Nói chung voucher là hình thức phiếu giảm giá, thường các web bán deal sẽ phát hành voucher, khi cầm voucher cũng như bạn cầm một tờ phiếu thanh toán....các site bán voucher giống như hotdeal, muachung, nhommua, cungmua...
    Bạn này nói đúng nè...
    Ngoài ra voucher còn để phát free khi cần quảng cáo nữa...
    Kinh doanh voucher là một hình thức kinh doanh mới ở VN, và tương lai phát triển mạnh.

Like
    2
    Bác nào có mã Voucher addword k nhỉ ?

Like
    0
    NHưng hiện tại thị trường voucher chất lượng đang giảm đi rất nhiều. Nhiều web bán voucher do chạy đua số lượng nên chất lượng giảm xuống. Việt Nam mình làm ăn chộp giật không....

Like
    18
    là mã khuyến mãi thì phải
    Y!M: trumadsense

Like
    0
    Cũng nghe trên mạng chắc là một dạng phiếu quà tặng khuyến mãi ^_^

Like
    0

ccna la gi

Quote Được gửi bởi nguyentheloi View Post
    Các bạn ơi, có thể cho mình hỏi cái “voucher” đó là gì vậy ? làm sao để có được nó? Và khi có được rồi thì được giàm bao nhiêu lệ phí thi CCNA vậy ? mình có nghe nhiều bạn nói nhưng k biết rõ nó thực hư thế nào cả, mong các bạn chỉ dùm! Mình ở TP HCM. Thanks.
    Về voucher Nói chung voucher là hình thức phiếu giảm giá, thường các web bán deal sẽ phát hành voucher, khi cầm voucher cũng như bạn cầm một tờ phiếu thanh toán....các site bán voucher giống như hotdeal, muachung, nhommua, cungmua...

Sẵn giải thích cho bạn CCNA là gì luôn: CCNA là một chương trình học nền tản mạng đó bạn, nếu muốn đi theo ngành mạng một cách chuyên nghiệp thì CCNA là món bạn cần học đầu tiên.
    Học nó xong bạn sẽ hiểu rõ nguyên lý, cách thức chạy của hệ thống mạng LAN/ WAN. Từ đó nếu muốn đi theo hướng hệ thống hay hướng network bạn đều có thể chọn lựa với một nền tảng hiểu biết vững chắc từ đầu.

Nếu ở HCM để học mạng Cisco thì có thể lựa chọn VnPro, một số lý do có thể là

1. Bên trung tâm này chuyên dạy chứng chỉ Cisco, nên về mạng Cisco thì bên đây dạy ngon lành. Một trung tâm mà dạy chuyên 1 thứ thì tất nhiên tốt hơn hẳn rồi

2. Bên VnPro có forum hỗ trợ kỹ thuật về mạng Cisco lớn nhất nước vnproorg , bạn thử đi một vòng các trung tâm để so sánh xem họ có thành lập forum để hỗ trợ học viên hay không

3. Có nhiều kênh hỗ trợ kỹ thuật, hoặc học miễn phí cho sinh viên
    Nếu bạn nào là sinh viên rất muốn học nhưng chưa có tiền, có thể vài đây xem video từ cấp độ CCNA -> CCIE (lab lẫn lý thuyết)
    Bạn vào google search "dancisco videos" sẽ thấy, đây là một trang nhỏ chuyên về video của VnPro dành tặng cho các bạn không có điều kiện đến học trực tiếp tại trung tâm, hoàn toàn miễn phí

4. Trung tâm này xuất bản sách về mạng Cisco nhiều nhất, đếm sơ sơ ít nhất cũng phải 20 đầu sách về mạng Cisco

5. Thiết bị bên này nhiều nhất, bạn có thể đi một vòng tham khảo các trung tâm để so sánh về thiết bị. Nội thiết bị router và switch đếm sơ sơ cũng 200-300 con, chưa kể các thiết bị như firewall, IPS, CSMARS, VPN, DSLAM, Voice IP, Wireless điều khiển, AP....

...
    Mình liệt kê một số ý cơ bản là vậy, bạn có thể đi 1 vòng để so sánh với những trung tâm khác để thấy sự khác biệt, rồi có sự lựa chọn phù hợp cho riêng mình

Like
    3
    Quote Được gửi bởi nguyentheloi View Post
    Các bạn ơi, có thể cho mình hỏi cái “voucher” đó là gì vậy ? làm sao để có được nó? Và khi có được rồi thì được giàm bao nhiêu lệ phí thi CCNA vậy ? mình có nghe nhiều bạn nói nhưng k biết rõ nó thực hư thế nào cả, mong các bạn chỉ dùm! Mình ở TP HCM. Thanks.
    Voucher dùng để thi CCNA, giảm 80% lệ phí thi, cho các bác học Cisco Academy

Like
    82
    Ở đây có một bài đầy đủ cho những ai chưa biết Voucher là gì và chưa biết dùng Voucher thế nào.
    http://www.offers.vn/voucher-la-gi/

Like
    0
    Voucher không phải là thẻ giảm giá à các bác ơi ???

Like
    1
    Ơ hay, voucher không phải phiếu giảm giá à =)))) Phải nói là voucher của cái gì đó chứ

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết