Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 46
    Like
    529
    Em đã in và chuyển theo như anh yêu cầu. Mong rằng mọi việc được thuận tiện.

Like
    0
    mới nghé thăm trang này, sao giao diện của nó chưa được đẹp cho lắm.
    Có bác nào nhận design lại không nhỉ

Like
    0
    website THX à !!! nghe có vẻ hay đây,để ghé thăm thử coi có lượm lặt được thứ gì không

Like
    0
    Lỗi font bro ơi
    kính gửi các bạn đ�?c gần xa !

Mỗi con ngư�?i chúng ta đ�?u có một số phận . Chúng ta được an bài một cuộc sống tương đối đầy đủ v�? Vật chất và tinh thần , chúng ta được giao lưu , được h�?c tập , được tiếp cận với thế giới . Bên cạnh chúng ta , một bộ phận không nh�? đồng bào của chúng ta h�? đang lạc hậu so với thế giới hiện tại .

H�? Không chịu h�?c tập , không cố gắng tiếp cận công nghệ thông tin ?

Xin thưa : Không. Không phải vậy .

H�? Là những mảnh đ�?i bất hạnh hơn chúng ta , h�? Muốn hòa nhập vào cuộc sống hiện đại , h�? Muốn biết thế nào là mouse , keyboard , monitor.... H�? Muốn dùng microsoft word để viết bài , h�?c tập, để tiếp thu thêm bao kiến thức, hiểu biết. Muốn vươn lên, vươn tới những đi�?u mới, lạ, thay vì ngày đêm cặm cụi dùng cây bút bi , bút chì để thực hiện . Cái nghèo , cái khó khăn v�? Cuôc sống, v�? địa lý đã ngăn cách h�? đến với n�?n văn minh, với những công nghệ tiên tiến. Chính vì những lý do đó đã khiến những thành viên của tin h�?c xanh trăn trở nhi�?u đêm ngày. �?ể hôm nay , chúng tôi - những ngư�?i đang làm công việc vì những mảnh đ�?i bất hạnh đó - thành lập nhóm công tác xã hội tin h�?c xanh .

Tin h�?c xanh ra đ�?i trên phương châm " làm việc không vụ lợi " và luôn kêu g�?i những ngư�?i bạn có tấm lòng hãy đến cùng chúng tôi , góp một chút công sức , nhằm đem lại ni�?m vui , kiến thức cho những con ngư�?i bất hạnh đó .

Ban vận �?ộng
    .........

Like
    0
    là tổ chức của giáo hội sao.tớ muốn tìm một tổ chức xã hội hơn.

Like
    529
    Quote Được gửi bởi aloho View Post
    Tin Học Xanh là tổ chức xã hội. Hoạt động phục vụ không phân biệt tôn giáo, dân tộc bạn ạ

Like
    0
    bạn nhìn vào đâu mà thấy tổ chức của giáo hội hay vậy
    bọn mình đi từ chùa chiền cho tới nhà thờ mà. nói chung là ở đâu cần máy tính ở đó có thx
    thân.

Like
    2,418
    Cách đây hơn năm, tôi cũng có thắc mắc giống bạn. Từ đó đến giờ đã theo phụ THX cũng được vài việc vặt.

Bác dly ơi, tính lục lại cái thắc mắc của em hồi đó (hình như THX tặng máy cho nhà thờ không, không thấy cho chỗ khác,..... ) để post lại cho bạn aloho xem, nhưng không tìm thấy. Hình như diễn đàn dọn dẹp lại những bài viết cũ hết rồi. Vậy muốn tìm lại thì làm sao ạ ?

Like
    529
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Cách đây hơn năm, tôi cũng có thắc mắc giống bạn. Từ đó đến giờ đã theo phụ THX cũng được vài việc vặt.

Bác dly ơi, tính lục lại cái thắc mắc của em hồi đó (hình như THX tặng máy cho nhà thờ không, không thấy cho chỗ khác,..... ) để post lại cho bạn aloho xem, nhưng không tìm thấy. Hình như diễn đàn dọn dẹp lại những bài viết cũ hết rồi. Vậy muốn tìm lại thì làm sao ạ ?
    Niềm đau chôn dấu

Qua phản hồi của @nguoimoi và @thehe bài "Tận dụng máy tính để làm..." sao không thấy nữa, truy tìm, xem lại file log phát giác ra rằng người xóa là ... tui mà vào thời gian đó mình lại đang ngồi với anh em Lang Mùi tại 81

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dly View Post
    Niềm đau chôn dấu

Qua phản hồi của @nguoimoi và @thehe bài "Tận dụng máy tính để làm..." sao không thấy nữa, truy tìm, xem lại file log phát giác ra rằng người xóa là ... tui mà vào thời gian đó mình lại đang ngồi với anh em Lang Mùi tại 81
    vậy có 2 khả năng:
    1- bác xỉn quá lỡ tây rùi quên luôn
    2- nick bác bị hack rồi
    hi hi

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết