Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 36 / 36
    Like
    319
    Hai máy chạy tốt ạ, chỉ có một con chuột bị hỏng chuột trái, còn di chuyển và chuột phải bình thường. Cặp loa lần trước mang tặng Nhị nghe âm thanh rất nhỏ. Cháu mang cặp loa và con chuột về xem thế nào, có gì cháu mang xuống chú Lý. Hiện tại Nhị đang dùng cặp loa đi kèm bộ máy thuê. Ngoài ra các bạn ấy cũng hỏi là thay bàn phím của laptop thì tốn khoảng bao nhiêu tiền.
    Được sửa bởi Carbon lúc 15:21 ngày 15-08-2014

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    sợ kiếm không ra cái bàn phím đó bác Cà ơi.

Like
    2,418
    Hôm bữa có nhờ cu Quân sửa giùm cái ipod của bạn đứa con, có nhớ chuyện này và hỏi chú Quân, chú Quân bảo "ông vừa phải thôi, Compaq có mấy chục đời lận, cứ nói khơi khơi vậy rồi ai biết đường đâu mà kiếm đồ

À quên không biết có dặn anh Lý vụ này chưa, mấy con chuột em đem về phần lớn người ta thải ra vì nó hư nút chuột trái, đem về em lau chùi sơ sơ rồi xịt cho nó miếng RP-7, để vài bữa cho thấm gia vị rồi ráp vô chạy thử. Sợ có khi nào nó chết lại hông ta ? Mấy cái switch nhỏ giờ ngoài chợ không thấy bán nữa, phải mà có mình thay quách đi cho nó yên tâm.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    38
    Cà ơi nếu thay được bạn phím chú đă thay rồi đâu có để vậy mà trao cho các bạn đâu. . Bộ loa hôm trước cái sợi dây truyền âm thanh (jack 3ly ra hai đầu bông sen hông tốt, Cà thay sợi này là ổn mà) Theo trí nhớ của chú cái loa đó cho tiếng khá ấm, trung thực.

Ban nẫy khi chất số máy anh Kiệt mới nhận được thấy có bộ loa để trong góc từ hồi nào. để kiểm lại xem sao, nếu loa này còn tốt thif ít bữa chú báo và Cà chịu khó thu xếp để đồi cho các bạn nhé

Like
    2,418
    Đồng ý là tiếng ấm, trung thực, nhưng sound nó nhỏ rí à anh ơi, không phải tại dây đâu, vặn max mà phải lắng nghe lắm mới nhận ra được loa nó đang lèm bèm cái gì. Có thể tại trong phòng đó hơi ồn hoặc thiết kế của phòng làm âm thanh bị tản ra.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    0

Ủng hộ máy tính cho các bạn có hoàn cảnh khó khăn

temhp có dịp được đến thăm bảo tàng một lần trong kỳ nghỉ hè tại Sài Gòn, thấy nơi đây có rất nhiều hiện vật ý nghĩa. Thật vui khi thấy bảo tàng dành cho VSF một không gian đặc thù riêng với phần trình bày hiện vật bưu chính.
    Chúc mừng VSF Em hi vọng các hoạt động này sẽ thúc đẩy sự ham thích tìm hiểu lịch sử, đồng thời đưa con tem đến với nhiều người hơn.
    Gần đây temhp thấy trên một số báo mạng có đề cập tới cuộc chiến tranh Biên giới 1979. Theo temhp nhớ thì chưa có hiện vật trưng bày về cuộc chiến Vệ quốc này trong bảo tàng Chiến tranh - Cách mạng Sài Gòn. Em cũng tò mò liệu có bộ tem VNDCCH nào phản ánh sự kiện này chưa?

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết