Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

giảp pháp khi bị DDos

hỏi phòng xa thôi
    bác Gate2vn cho em hỏi là giải pháp khi website của em xui xẻo bị thằng nào nó DDos thì có bị suspend không
    nếu bị suspend cái host đó với cái domain thì coi như mất trắng luôn à hay là được cấp cái mới vì em đâu muốn điều đó xảy ra
    nếu mất luôn thì thiệt cho khách hàng quá
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi unknownman
    hỏi phòng xa thôi
    bác Gate2vn cho em hỏi là giải pháp khi website của em xui xẻo bị thằng nào nó DDos thì có bị suspend không
    nếu bị suspend cái host đó với cái domain thì coi như mất trắng luôn à hay là được cấp cái mới vì em đâu muốn điều đó xảy ra
    nếu mất luôn thì thiệt cho khách hàng quá
    Thiệt khách hàng thì ít mà thiệt mình thì nhiều. Bác gate2vn giúp anh em với. Cho cái khung giá để anh em biết là liệu cơm.

Like
    0
    trước hết phải tính kiểm tra xem bị tấn công thế nào. Có nhiều dạng tấn công, có cái có thể khắc phục nhanh, có cái ko thể khắc phục, nên cũng ko thể nói chính xác cho bạn, rằng khi bị tấn công thì account của bạn sẽ xử lý thế nào

Chúng tôi sẽ cố gắng hạn chế đến mức tối đa việc suspend account. Tuy nhiên, ko thể tránh khỏi, nếu việc tấn công cứ diễn ra liên tục. Việc suspend sẽ giúp cho các accounts khác trên cùng server tránh bị ảnh hưởng. Quy định này áp dụng với mọi account, ko phân biệt account nào

Domain thì vẫn là của bạn, kể cả có là suspend domain, sau khi un-suspend thì bạn vẫn dùng bình thường, chứ ko phải là domain bị xoá hẳn đi

rgds,

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết