Trang 2 / 13 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 121
    Like
    0

Chắc có vấn đề !!!

Quote Được gửi bởi bluesky
    Hình bác Thích post trông ghê wa à....
    "ThichNuDiuHien" có vấn đề vè răng miệng ( Mồm không được thơm - Răng không được trắng) nên ít nói lắm chỉ Post hình thôi( Chỉ được cái post hình là rất nét)...I'm sony

Like
    133
    Chị Venus chưa đeo nhẫn theo tui là tại chị có quá nhiều nhẫn nên ko bít đeo cái nào thui. Chớ chị trông hiền và dễ thương vậy thiếu gì...nhẫn. Đến tui cũng mún trao nhẫn cho chị nữa nè. Hic, gặp chỉ 1 lần về mất ngủ 9 lần, hic, Venus ới ời, chị có hay không?
    :present::present::present:

Like
    28
    @lybinh: venus hình như túc trực thường xuyên ở nhà vhtn thì phải,có phải cái cô bé nhỏ nhỏ xin xinh đó hông <--- Venus làm việc ở NVHTN được 6 năm rồi, hiện đang làm bên Saigontourist.

@Unlucky: Hổng phải mà khi anh TNDH trao nhẫn cho Venus mỗi tôi là cái hạt đính trên đó Venus mún nó như cái hột sòai mà anh TNDH lại mua hạt é nên thua <--- sai rồi Unlucky ơi, Venus không hề thích hột xoài hay hột é,... gì gì đó. Mà quan niệm của Venus là "cái cho không bằng cách cho"

@em_ngu_bam_sinh: ai có hình Venus post lên cho mọi người xem thử dung nham đi <--- tại sao không nói Venus post hình lên mà đi nhờ người khác :P

@Bluesky: Mấy bác biết tại sao hong thấy chị Venus đeo nhẫn trên tay hong??? bởi vì chị í toàn đeo trên ngón...chân hong à <--- ko hề, đeo ở ngón chân nhột lắm :")

@vantruongdia: Chị Venus chưa đeo nhẫn theo tui là tại chị có quá nhiều nhẫn nên ko bít đeo cái nào thui. Chớ chị trông hiền và dễ thương vậy thiếu gì...nhẫn. Đến tui cũng mún trao nhẫn cho chị nữa nè. Hic, gặp chỉ 1 lần về mất ngủ 9 lần, hic, Venus ới ời, chị có hay không? <--- sao bây giờ em mới nói... mà hình như chưa muộn đâu em ơi )

Like
    529
    Quote Được gửi bởi venus
    @vantruongdia: Chị Venus chưa đeo nhẫn theo tui là tại chị có quá nhiều nhẫn nên ko bít đeo cái nào thui. Chớ chị trông hiền và dễ thương vậy thiếu gì...nhẫn. Đến tui cũng mún trao nhẫn cho chị nữa nè. Hic, gặp chỉ 1 lần về mất ngủ 9 lần, hic, Venus ới ời, chị có hay không? <--- sao bây giờ em mới nói... mà hình như chưa muộn đâu em ơi )
    Cẩn thận vantruongdia ui. Nói ra coi chừng Venus ừ đó. Hic. Trốn không kịp đâu

Like
    2
    Quote Được gửi bởi venus
    @lybinh: venus hình như túc trực thường xuyên ở nhà vhtn thì phải,có phải cái cô bé nhỏ nhỏ xin xinh đó hông <--- Venus làm việc ở NVHTN được 6 năm rồi, hiện đang làm bên Saigontourist.
    vậy thì tui biét venus là ai rồi.venus có khuôn mặt tròn,dáng ngươi hơi bị nhỏ nhắn,nứoc da trắng đúng hông ??.tui thấy venus lâu rồi,hổng biết venus có thấy tui hông??.mà venus làm gì bên saigontourist vậy.tụi mình cùng ngành đó nhe

Like
    0

Hấp dẫn đây ! Thưa bà Người Mọi !

Quote Được gửi bởi nguoimoi
    "ThichNuDiuHien" có vấn đề vè răng miệng ( Mồm không được thơm - Răng không được trắng) nên ít nói lắm chỉ Post hình thôi( Chỉ được cái post hình là rất nét)...I'm sony
    Vâng bà đoán rất chính xác về mồm miệng răng cỏ của tớ.
    ( Dù ngày nào tớ cũng tháo banh từng con răng ra mà chà mà chải)
    Thưa bà Người Mọi, hẳn bà đang giận điên lên vì tớ gọi bà là Người Mọi ?
    Thành thật xin lỗi vì cái nick không dấu của bà khiến tớ phải suy lựng lung tung:
    * nguoimoi = Người Mới ? Hình như không phải vì nick này đã có trên trăm bài rùi, mới gì nữa !
    * nguoimoi = Ngu ơi mọi ? Vô lý, nghe phân biệt "chủng tộc" quá !
    * nguoimoi = Ngủ ói moi ? Nghe lủng củng lẳng cẳng sao đó !
    * nguoimoi = Người Mọi ? Nghe tàm tạm có lý !
    Còn tại sao lại là "bà" ? Vì tớ thấy trên lô-cây-sần của bà có ghi: Vui đâu - Trầu đó. Mà Ăn Trầu đa số chỉ có đàn bà thui phải hông ?
    Vài dòng xía vào thread bà, mong bà tiếp tục đi đúng chủ đề bà đã nêu !

Like
    28
    Quote Được gửi bởi lybinh
    vậy thì tui biét venus là ai rồi.venus có khuôn mặt tròn,dáng ngươi hơi bị nhỏ nhắn,nứoc da trắng đúng hông ??.tui thấy venus lâu rồi,hổng biết venus có thấy tui hông??.mà venus làm gì bên saigontourist vậy.tụi mình cùng ngành đó nhe
    Ủa, vậy là đúng rùi. Venus giờ về Saigontourist làm PR. Còn lybinh làm ở đâu thế?

Like
    2
    Quote Được gửi bởi venus
    Ủa, vậy là đúng rùi. Venus giờ về Saigontourist làm PR. Còn lybinh làm ở đâu thế?
    tui ở trong bóng tối chờ dịp thích hợp sẻ nhảy ra trao nhẩn cho venus

Like
    0
    PR là j vậy ??????????

Like
    0
    PR là public relation : quan hệ cộng đồng - Một lĩnh vực thời thượng

Nhưng mà venus là dân CNTT không nhỉ - Sao lại chạy sang PR được chứ. Có bí quyết gì mách nước cái đi.

Trang 2 / 13 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết