Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    0
    to chimcanhcut: Xin lỗi, tôi không biết bạn là ai và cũng ko biết hollowman là ai và hơn tất cả là tôi và cty DigiPower ko liên quan tí tẹo nào đến cái thread này cũng như gate2vn. Vui lòng đừng có kéo chúng tôi vào cuộc một cách vớ vẩn như thế. Tôi có search bài của hollowman và thấy anh ta nói anh ta là một khách hàng của DigiPower nhưng tên thật và email anh ta là ai tôi cũng không biết nên tôi ko thể biết anh ta là khách hàng nào. Và nếu cứ ai đó khen chúng tôi thì là người của chúng tôi hay sao? Và họ chê ai thì chúng tôi cũng ko quan tâm. Trên DDTH cũng có mấy anh bạn là khách hàng gate2vn mà họ vẫn complain sang DigiPower này nọ đấy thôi, đó là quyền của họ mà, như thế cũng đâu có nghĩa họ là người của gate2vn đúng không?

Một lần nữa vui lòng ko nhắc đến cũng như lôi DigiPower vào chuyện mà Digi không liên quan khi bạn ko có bất cứ bằng chứng nào.

Cảm ơn.
    Được sửa bởi VietDuc lúc 18:34 ngày 06-07-2006

Like
    0
    Bực thật, vừa ăn cơm xong chui lên online đọc mấy bài của cái thằng cụt chim, ủa lộn chim cút này thấy mất cả ngon.

Tôi có đọc bài thắc mắc của nobita từ hôm qua cơ, cho nên mới thấy ngứa mắt, bất bình chuyện bài bị xóa chứ tôi đâu có tự nhiên nhảy xổ vào cạp cạp loạn hết cả thread người ta lên như thằng chim cút kia đâu. Nếu suy luận theo kiểu nó thì toi nghĩ nó cũng là người của gate2vn đó. Đang thắc mắc về gate2vn mà nó còn cứ cố lôi Digi vào đó thôi. Không mắc gì đến thúng gạo nhà chú sao chú cũng nhảy đong đỏng lên như con đàn bà bán cá thế. Ờ thì có chú Le Hoang Nam gì gì đó vác chuyện hostingpacket gì đó ra phang ông Digi đó, rồi đi đâu cũng khen gate2vn, vậy đâu ai cấm đựoc phải không? hehehe mà sau cái vụ đó tôi lại để ý đến Digi và thành khách hàng của họ mới tếu chứ.

Mà nè, sao chú chim cút đi dò bài kỹ đến mức chỉ thấy dp săm soi gate trong số mấy trăm ngàn bài post trên DDTH à? có ý gì thế?

Mà hơn nữa, tôi là khách hàng của Digi thì ko được khen Digi khi thấy họ làm tốt à? Họ mà làm ơn lởm thì tôi cũng phang tuốt. Còn gate2vn, crown hay ai cũng vậy thôi. Bên Crown tôi nói vụ liên quan đến tiền nong với VNGT là sự thật đàng hoàng, họ cũng xác nhận mà, đâu thể gọi là châm chọc, sao chú cứ suy bụng ta ra bụng người thế nhỉ? Cún thật, khen ko được, chê cũng không xong, vậy chú chim cút làm gương tịt cái mỏ lại cho anh em học tập đi. Khỏi công lý gì hết, im miệng rồi thì công với chả lý gì hả?

Xin lỗi anh Đức nhé, tôi là khách hàng của anh thật, cũng ko cần biết rõ tôi là ai. Tiếc là vô tình kéo cty anh vào vụ này, lại còn gây hiểu lầm cho cty anh nữa. Tôi sẽ ko nhắc đến cty anh để tránh có thằng tranh thủ cắn càn.

nobita_mk Guest
    Đang thắc mắc chuyện domain bị suspend không có lý do, sao các bác vào "phá" topic của em thế này

Like
    0
    Quote Được gửi bởi HollowMan
    Bực thật, vừa ăn cơm xong chui lên online đọc mấy bài của cái thằng cụt chim, ủa lộn chim cút này thấy mất cả ngon.

Tôi có đọc bài thắc mắc của nobita từ hôm qua cơ, cho nên mới thấy ngứa mắt, bất bình chuyện bài bị xóa chứ tôi đâu có tự nhiên nhảy xổ vào cạp cạp loạn hết cả thread người ta lên như thằng chim cút kia đâu. Nếu suy luận theo kiểu nó thì toi nghĩ nó cũng là người của gate2vn đó. Đang thắc mắc về gate2vn mà nó còn cứ cố lôi Digi vào đó thôi. Không mắc gì đến thúng gạo nhà chú sao chú cũng nhảy đong đỏng lên như con đàn bà bán cá thế. Ờ thì có chú Le Hoang Nam gì gì đó vác chuyện hostingpacket gì đó ra phang ông Digi đó, rồi đi đâu cũng khen gate2vn, vậy đâu ai cấm đựoc phải không? hehehe mà sau cái vụ đó tôi lại để ý đến Digi và thành khách hàng của họ mới tếu chứ.

Mà nè, sao chú chim cút đi dò bài kỹ đến mức chỉ thấy dp săm soi gate trong số mấy trăm ngàn bài post trên DDTH à? có ý gì thế?

Mà hơn nữa, tôi là khách hàng của Digi thì ko được khen Digi khi thấy họ làm tốt à? Họ mà làm ơn lởm thì tôi cũng phang tuốt. Còn gate2vn, crown hay ai cũng vậy thôi. Bên Crown tôi nói vụ liên quan đến tiền nong với VNGT là sự thật đàng hoàng, họ cũng xác nhận mà, đâu thể gọi là châm chọc, sao chú cứ suy bụng ta ra bụng người thế nhỉ? Cún thật, khen ko được, chê cũng không xong, vậy chú chim cút làm gương tịt cái mỏ lại cho anh em học tập đi. Khỏi công lý gì hết, im miệng rồi thì công với chả lý gì hả?

Xin lỗi anh Đức nhé, tôi là khách hàng của anh thật, cũng ko cần biết rõ tôi là ai. Tiếc là vô tình kéo cty anh vào vụ này, lại còn gây hiểu lầm cho cty anh nữa. Tôi sẽ ko nhắc đến cty anh để tránh có thằng tranh thủ cắn càn.
    Tớ nói với cậu bên cái topic kia mà cậu ko đọc gì cả, hay là cậu đọc ko hiểu nhỉ. Tớ xin lỗi, nếu cậu ko hiểu thì đọc lại nhé: http://www.ddth.com/showthread.php?t=95223

Nghĩa là sao bây giờ nhỉ, chả biết nói thế nào. Tóm lại, đừng lôi tớ vào mấy cái trò này của các cậu. Ví dụ cụ thể nhé, ngày mai, tớ mua một domain của một đồng chí khác (ko phải của 3inetwork), sau đó tớ dùng thấy chán quá tớ mail lên đây thì ko biết có ai nói gì ko nhỉ?? Nhưng tớ mà dùng tốt, tớ khen thì tự nhiên tớ lại thành kẻ thù của các công ty khác. Tớ đâu có lên forum của các cậu, tớ lên DDTH mà. Tớ cũng không phải là kẻ thù của công ty nào hết.

Cậu Hollowman này, nếu ngày mai tớ đăng ký dịch vụ của Digi hoặc Crown gì đó, thấy hài lòng quá, lên đây khen một tiếng, không biết là cậu sẽ như thế nào nhỉ??, Nhưng mà khen Digi thì một ông nào đó cũng kiểu như cậu ở đâu đó nhảy vào "đốt" tớ.

Có lẽ nên khuyên anh em trên forum này, nếu dùng service của HP nào, dùng thấy tốt thì cũng im, dở thì cũng tự chịu lấy. Lên đây chia sẻ là thế nào cũng dây vào chuyện thị phi giữa các cty.

Đồng chí nào cũng là mod rồi Smod gì đó, còn tớ là dân thường. Các cậu có quyền xóa, còn tớ thì ko. Nói hay thi ko bị del, nói dở thì bị del. Chắc chỉ có chú vikhoa là có thể "định tội" cho mấy mod và smod nhỉ.

Cậu vikhoa đâu rồi. Ý kiến cậu thế nào ?

PS: Có một điểm khách quan khẳng định là bên box Digi có xóa bài của tớ và đồng chí lkn, và nhiều bài khác nữa. Nhưng với tớ cũng chả quan trọng. Thôi tớ bye nhé!
    Được sửa bởi lehoangnam lúc 00:37 ngày 07-07-2006

Like
    2
    @HollowMan & chimcanhcut-vn :Em xin lỗi nhưng mong hai anh thông cảm ra ngoài cãi nhau cho bạn nobita giải quyết xong vụ việc .Em cũng chưa đọc hết bài các bác đâu nhưng rõ ràng các bác đang lạc đề .Mong các bác ngừng cãi nhau để vào đây bình loạn típ .
    @VietDuc: Anh ơi bạn ý để dưới dạng câu hỏi mà ( dù thíu dấu hỏi).
    hay là quân của ông dp nhảy vào đấy
    Chắc chỉ là hướng đến Hm thui , không có lôi DP vào đâu .Anh bớt nóng .

@LDP: Em cho rằng câu trả lời của anh 0 được thỏa đáng mấy .
    Vì vậy, close hay del bài viết thì có chi
    Close khác del anh à .Cụ thể ở đây là del thẳng tay.

Cũng giống như digipower thường closed bài viết ở box của mình khi vấn đề đã được giải quyết đấy thôi - hợp lý quá còn gì nhỉ ?
    Thì đấy .DP close --> Mọi người vẫn vào đọc được .Các thắc mắc của khác hàng khác có khi trùng với các bài viết đó --> Chả ai nói gì cả ,minh bạch.Thế mới gọi là 4r chứ .
    Còn như gate2vn del bài thì đương nhiên gây cảm giác bị che đấu cái gì đó là điều dễ hiểu .Họ tự dưng sẽ có câu hỏi " tại sao phải del đi?"
    Okie nếu nói sai điều gì mong thông cảm vì em cũng chỉ là qua đường thọc gậy bánh xe thôi.

Like
    0
    cãi nhau hoài, giải quyết được cái gì???

Nam: em có thể review lại TOS của 3inetwork, để thấy tại sao domain của em bị suspend. và em nên cân nhắc câu nói. anh đã nói với em từ lần vBulletin rồi đó

hollowman: tôi ko care bạn là ai. có điều, đừng cái gì cũng toang toác lên vậy. ở diễn đàn, chẳng ai che được cái gì cả. và việc này cũng chẳng có gì xấu xa để mà tôi che giấu. cũng chẳng phải cái gì bạn cũng biết cả, phải ko

chimcanhcut-vn: tôi ko rõ ai moved topic này vào đây, ai xóa bài của bạn. chỉ có VK có thể trả lời cho bạn. Tôi sẽ close topic này lại để tránh cãi nhau chẳng ra cái gì, vấn đề đặt ra đã được giải quyết. Nếu VK muốn trả lời, K có thể re-open topic và trả lời bạn

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết