Trang 7 / 23 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 224
    Like
    612
    Các bác mà còn chê cái CRT của em là em tương cái màn Plasma lên bây giờ, chụp ảnh resolution 1600x1200 vẫn chưa diễn tả được hết cái "hoành tráng" của nó, bác ViKhoa tốn tiền bandwidth ráng chịu à!

SLI-nForce4: số là tớ qua Mỹ hồi còn nhỏ nhưng lại trót mê truyện kiếm hiệp, hồi ở VN khi lên 5 tuổi là xơi láng hết bao nhiêu bộ Kim Dung + Cổ Long rồi, lúc qua đây thì chén thêm chắc cũng cả trăm bộ nữa, mà thích nhất là câu "Nhân trung chi long, chư long chi vương" (rồng giữa loài người, vua giữa loài rồng), chẳng nhớ là từ quyển nào nữa
    Được sửa bởi Arkain lúc 12:38 ngày 06-07-2006

Like
    0
    SLI-nForce4: số là tớ qua Mỹ hồi còn nhỏ nhưng lại trót mê truyện kiếm hiệp, hồi ở VN khi lên 5 tuổi là xơi láng hết bao nhiêu bộ Kim Dung + Cổ Long rồi, lúc qua đây thì chén thêm chắc cũng cả trăm bộ nữa, mà thích nhất là câu "Nhân trung chi long, chư long chi vương" (rồng giữa loài người, vua giữa loài rồng), chẳng nhớ là từ quyển nào nữa
    ủa,bác đang ở Mỹ hử??
    Được sửa bởi SLI-nForce4 lúc 12:59 ngày 06-07-2006

Like
    0
    Ừ, Arkain ở Long Beach - California. Nghe cách nói chuyện mà không biết à

Like
    0
    Ừ, Arkain ở Long Beach - California. Nghe cách nói chuyện mà không biết à
    có gì đó đặc biệt trong cách nói của Arkain à??hay là Arkain nói ra mà mình không để ý??
    ùi thì dù sao cũng chán, biết thế cóc về nước ở lại cali với mấy bác ở đây cho đã

Like
    0
    Bác T.O.M cũng ở Cali. Cách nói chuyện của Arkain cho thấy là đang ở nước ngoài, để ý 1 chút nữa thì có thể nhận ra là US, xem giờ post bài là có thể đoán được. ^_^

Còn chính xác ở đâu thì ...xem IP

Like
    0
    Còn chính xác ở đâu thì ...xem IP
    hừm...để em Fake IP cho bác tìm ốm
    còn ai share ảnh nữa không vậy?
    Được sửa bởi SLI-nForce4 lúc 15:23 ngày 06-07-2006

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa
    Nhà bác có 2 anh em, bác cao khoảng 1m72 trở lên, nặng trên 60kg. Bác chưa có người yêu ^_^
    em xin bái phục bác Khoa, công nhận tài search của bác siêu thật. Nhưng em hông hiểu là bác lấy thong tin này từ đâu nhỉ. Hí hí, công nhận đọc những nhận xét của bác làm em cứ giật mình thon thót. Cứ như bác ngồi sau em vậy.
    Em kô phải là fan của Argentina mà thích brazil nhưng giờ thì chấm hết rồi. Tiếc là mấy trận hay thì vé đắt quá nên em cũng chịu kô mua nổi nhưng cũng đú theo mọi người mò vào sân xem mấy trận Đức đá. Nó mở cửa stadion để mọi người vô coi màn hình miễn phí. Thôi dù sao cũng an ủi đôi chút.
    Hồi trước còn ham chơi CS chứ giờ thì ít lắm. Chơi cho vui thôi chứ kô phải pro, p riếc gì bác ạ. Chơi mấy cái này ngốn thơi gian kinh khủng. Bởi vậy em cũng chưa biết mặt mũi VLTK thế nào. Cái kiểu ngồi cả ngày luyện level đó thì em bó tay.
    Đúng là em kô học về IT nên em cũng kô quan tâm đến software nhiều lắm. Đủ để dùng là được rồi. Đang đợi khi nào X2 giảm giá under 150€ thì là em rước ngay về. Thế là mãn nguyện lắm rồi bác ạ.
    Mấy cái 4rum kia thì em cũng tham gia. Nói chung là nhiều lắm. Nhưng mỗi thứ 1 tí chứ kô phải là em nhiều time. Cuộc sống ở nước ngoài nói thật là cũng chả vui thú gì. Em cũng chỉ mong kết thúc cái đời SV sao cho mau chóng, để rồi kiếm tiền như bác AK là em thích lắm rồi.
    Em đính thêm mấy cái ảnh nữa theo nhu cầu của bác. Xem bác đoán thêm được gì kô nào.
    @SLI-NF : hihi, kô để ý lắm. Nhưng đó kô phải quyển vở đâu. Quyển Playboy đó. Bác nói quyẻn vở làm em xúc động quá.
    @bác AK: nghe sơ sơ thì thấy bác mê Kim Dung rồi. Bác làm em nhớ cái thủa ban đầu. Em cũng thể hiểu nỗi là tại sao có thể đọc gần hết cái hàng truyện chưởng đầu nhà. Nhưng cuối cùng thì cũng chỉ rút được 1 điều. Là truyện nào cũng giống nhau. Và từ đó em chả bao giờ đọc nữa. Giờ chỉ thích đọc văn học nước ngoài hoặc là cái gì đó có tính thời sự 1 tí. Ngay cả phim chưởng em cũng xem từ cuối đổ lại bác ạ =)).

Like
    0
    1/ Tôi biết bạn đang học ĐH gì, bạn ở đâu là qua IP của bạn. Bạn dùng Internet của trường thì 80% là ở tại ký túc xá của trường luôn. Hơn nữa 1 số bài viết của bạn có refer website .de nên tôi càng khẳng định bạn ở Germany.

2/ Bạn để ảnh anh em trên bàn -> bạn chưa có người yêu. 1 tấm chụp 2 anh em, 1 tấm kia chụp chung với mẹ thì phải -> chỉ có 2 anh em mà thôi. (or chị em vì nhìn ko rõ).

3/ Bạn tập tạ như vậy, có thể ước lượng ra chiều cao và cân nặng của bạn. Nhất là mấy người đi du học thì gần như chẳng có ai < 60kg cả ^_^

4/ Tôi thấy nick của bạn trên 1 server CS nên đoán bạn có chơi CS, còn thích chơi FPS thì nhìn con mouse là đoán được. Hơn nữa, gần như ko có ai chơi FPS mà không chơi CS cả.

5/ 1 số thứ khác cũng qua suy luận từ những gì tôi thấy mà thôi. Vụ Argentina là do nick của bạn mà ra

2 tấm hình kia về nhà tôi xem rồi tôi sẽ nói tiếp

Like
    0
    Lúc nãy ngồi nghĩ một lúc thì em cũng đoán dược là bác dựa vào cái gì để suy luận.
    4/ Tính bác thì thích gọn gàng, ngăn nắp, làm việc cũng tương đối có nguyên tắc. Tuy nhiên bác cũng khá đơn giản và không quá cầu toàn.
    Câu này của bác hay lắm, đúng với em đó -->chắc bác cũng học nghề bói thật.
    Cái nick của em thì do em làm từ lâu lắm rồi. Thật ra em chỉ khoái mỗi Batistuta thôi, chứ đội tuyển kô thích lắm. Giờ cũng chưa nghĩ được ra cái nick nào hay hơn nên cứ dùng thôi.
    Môn thể thao em hay tập là bơi chứ kô phải là tập tạ. Đôi tạ này chỉ thi thoảng mới tập thôi chứ tập bằng cái này ăn nhằm gì. Phải có máy tập thể hình mới sướng.
    hình như là ai cũng quan niệm là ra nước ngoài thì cũng đều trở nên to béo hết nhỉ. Em thấy cái đó chỉ đúng với những người có gia đình thôi, chứ mấy đứa sống như em thì làm sao mà béo được. Ăn uống thất thường mà đồ ăn ở đây thì chán kô chịu nổi. Vô quán ăn thì đắt thấy bà luôn. Ăn như vậy thì làm bao nhiêu cho đủ. Đúng là ở VN sướng cái khoản cơm đường cháo chợ, chả phải lo gì cả.
    Đúng là ở đâu cũng có cái khổ thật.
    Được sửa bởi Batigol_vn lúc 22:30 ngày 06-07-2006

Like
    0
    bác vikhoa đoán tốt quá rồi, kiêm luôn thầy bói đi
    hình như là ai cũng quan niệm là ra nước ngoài thì cũng đều trở nên to béo hết nhỉ. Em thấy cái đó chỉ đúng với những người có gia đình thôi, chứ mấy đứa sống như em thì làm sao mà béo được. Ăn uống thất thường mà đồ ăn ở đây thì chán kô chịu nổi. Vô quán ăn thì đắt thấy bà luôn. Ăn như vậy thì làm bao nhiêu cho đủ. Đúng là ở VN sướng cái khoản cơm đường cháo chợ, chả phải lo gì cả.
    hồi mình ở nước ngoài cũng thế, mẹ 8 giờ đi làm đến khuya mới về(do làm nghiên cứu+viết các bài soạn thảo). Một mình em lon ton lên xe buýt ra chỗ McDonald hoặc là Kentucky Chicken ăn 1 bữa no đời là về, mà 2 cái hiệu trên ở Mĩ rẻ đấy chứ??Chẳng lẽ ở đức đắt??Hay là bạn ko thích ăn?
    Cái ảnh mà bạn cho thêm có cái máy tính,chắc đó là máy cũ à?

Trang 7 / 23 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết