Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi vutrungha
    Ông nội chưa xài mà dám nói, bảo đảm cái thứ ông nói share rồi là bản cũ của nó, bản này có chữ "Testes on 4/6/2006" cha ơi !
    Cha ơi chay, đây mà bản của ddth.com đang dùng thì tôi đi đầu xuống đất, cha nội lừa đc trẻ con thôi.

Like
    0
    bên vnn.bz hình như có tay mắt bên đây, tui vừa mới nói giải Zend được 1 lệnh strpos là bọn nó cho ra version 3.1 ngay. --> Hổng biết Zend kiểu gì mà giải hết ra được gì luôn roài ! pó tay !

Thằng đó nói xạo để câu khách đó mà ! Scripts Check Refer thì cò nhiều dạng :
    1. PHP / ASP / Check refer
    2. .htaccess
    3. Apache Config.
    --> Nói chung 3 cái này thì DDoS vẫn bị tăng file log , nhưng có điều không nhiều, nó giảm độ thiệt hại cao ( trên 80% ), chỉ khi nào gặp phải cao thủ có mạng Bot Net cực kì siêu mạnh mới chết, chứ ba cái DDoS bình thường bây giờ thì không xi nhê gì web bạn nếu bạn có cài mấy cái firewall như trên.

Like
    0

Tệ thật ! Hi hi !

Quote Được gửi bởi t3h
    hoàn toàn đồng ý với vikhoa ! hồi trước xfirewall gì đó cũng zend lại và thực chất là để tấn công vào 1 site người khác , các bác up lên coi chừng có ngày host bị cắt lúc nào không hay đó , mong ddth share code anti DDOS an toàn cho anh em sử dụng .

Thân !
    Tôi đồng ý với bác + vikhoa, nhưng cai xflash đó chạy Flash để DDoS , còn cái này thì toàn PHP, khi hiện trang Firewall , tui cũng View Source mà đâu có thấy dấu hiệu nào đâu. Tốt nhất là bác vikhoa share source đi ( mà bác dám share mới sợ hehehe )

Thử nghĩ mà xem, nếu bọn vnn.bz mà sử dụng hơn mười mấy ngàn cái domain của bọn chúng cung cấp ( giờ là 17,800 domains ), chúng chỉ việc đưa 1 cái Frame vô hệ thống Domain sẽ gây 1 trận DDoS không biết đến cỡ nào nữa ... Hic hic, mới chỉ suy nghĩ chứ chưa dám tưởng tượng đến điều đó, khủng khiếp khi con số domain free tăng mỗi ngày tệ lắm cũng 200.

Like
    0
    bây giờ cách tốt nhất để chống DDos là mua tool chống ddos hẳn hoi, chứ dùng mấy cái code này chống thì không ăn thua khi mà nó cố ý tấn công và đồng loạt.

Like
    0
    Dạ, mấy bác cho xin !
    Cái này dùnng cho new bie với Shared Hosting. Mấy bác là dân có Server thì miễn bình lụm nhiều !

Quote Được gửi bởi vutrungha
    Thử nghĩ mà xem, nếu bọn vnn.bz mà sử dụng hơn mười mấy ngàn cái domain của bọn chúng cung cấp ( giờ là 17,800 domains ), chúng chỉ việc đưa 1 cái Frame vô hệ thống Domain sẽ gây 1 trận DDoS không biết đến cỡ nào nữa ... Hic hic, mới chỉ suy nghĩ chứ chưa dám tưởng tượng đến điều đó, khủng khiếp khi con số domain free tăng mỗi ngày tệ lắm cũng 200.
    Dạ, bác nói quá rồi. Các members của TGM là tuyên thệ là đứa nào "Xài DDoS là con chó !" <--- Bọn tui là người tốt mà dễ bị hiểu lầm quá, chạy qua đây xem lại cái bài Cài PHP trên IIS6, gặp bài này cái muốn yếu tim luôn.

Like
    22
    mình thấy tất cả các trang web mà mình vô ko có trang nào yêu cầu private header, nhưng riêng ddth thì phải có mới vào được . Phải đặc cách ddth nếu muốn vào : )

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết