Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Ngạc nhiên Học tiếng Anh cho người mới bắt đầu

mình chả biết gì về tiếng Anh cả , sắp chuẩn bị đi học ở hà nội muốn học thêm một khóa tiếng Anh mà không biết là học ở đâu thì mới phù hợp với cái trình độ của mình , mọi người có thể cho mình lời khuyên được không.

Like
    11

Học tiếng Anh cho người mới bắt đầu

Mình học thể dục ở công viên Lê Thị Riêng,tìm địa chỉ ILI ở phía sau công viên kg khó lắm,mới tới ILI nhìn vào khá đơn giản nên cũng hông có nhiệt tình,dzô học rùi mới bít ILI khá good,thầy Scott khá đẹp trai, thầy Duncan khá nhiệt tình, Nilson vui tính.
    Đây là dịa chỉ cụ thể: 22C Trường Sơn, Quận 10 ( nhớ lưu số đt của trung tâm cần gì thì gọi 08 668383 75)

Like
    0
    Mất gốc phải học lại từ đầu, nhưng học lại như thế nào mà chúng ta không quên nữa. Vì sao chúng ta lại không sử dụng được tiếng anh khi mà chúng ta bỏ ra rất nhiều thời gian và chi phí cho ngôn ngữ này rồi??? bởi chúng ta chưa chọn cách học phù hợp, chưa chọn trung tâm hợp lý và chưa có động lực để học....lúc trước mình học rất nhiều nhưng không giao tiếp được, rất rụt rè...Nay thì khác rồi, sau khi tham gia khóa học tại trung tâm anh ngữ ILI thì mình thấy khác rất nhiều, tự tin hơn, đó là một phần do giáo viên truyền đạt phương pháp và cảm hứng học tập, quan trọng nữa là kết hợp với tự học ở nhà thì level mình mới lên cao được.
    Lớp mới bắt đầu tại ILI dành cho các bạn yếu, bỏ lâu về tiếng anh, lớp này giáo viên nước ngoài cũng đứng lớp 100% nhưng sẽ có giáo viên Việt Nam hỗ trợ, trợ giảng giúp bạn làm quen nghe nói với giáo viên bản ngữ. Từ lớp Pre trở đi thì 100% giáo viên nước ngoài đứng lớp không còn trợ giảng nữa.
    Mình thấy bạn bè học ở ILI rất khen về trung tâm này, địa chỉ ILI hơi khó tìm nhưng chất lượng ILI mình đảm bảo với các bạn là TUYỆT VỜI. Các bạn cứ đến ILI tìm hiểu thêm nhé.

Like
    0
    hồi trước mình cũng mất căn bản hoàn toàn môn này đó , xong cũng tham khảo tìm hiểu thấy mọi ng khen IEG nức ra , đăng ký ngay và liền lun ) Mình thấy học bên đó dạy nhiệt tình mà thầy cô bản ngữ sửa lỗi từng chút 1 , nên tiếng anh giao tiếp giờ nghe khá ổn , do dốt sẵn từ đầu nên đâu lại cứ như em bé mới học chữ nên tiếp thu ko bịch lệch lạc nhìu . nói chung tui ưng đó , mem nào gần đó qa hỏi thử đi , ở 503 Sư vạn Hạnh í . hôm qa có thấy thông báo có giảm giá cuối năm , đăng ký đi để dành qa tết tiết kiệm dc chút đỉnh hehe

Like
    0

Tiếng anh cho người mất gốc

Bạn thử tham khảo trung tâm này xem bec. vn(0982692369) đang có chương trình ưu đãi 50% đấy, chỉ còn 600k/ 1 khóa học 30h thôi, cam kết đầu ra cho mọi khóa học

Like
    16
    Bạn nên đến các trung tâm có tiếng tăm như VUS,AMA, British Council, Apollo... Bạn cứ đến trình bày về mong muốn của mình với thực trạng hiện tại, sẽ có các lớp bảo đảm đầu ra, kèm 1 vs 1 cho bạn chọn à.

Like
    0
    Có rất nhiều trung tâm cho bạn có thể lựa chọn.
    Cá nhân mình thấy ở tphcm có trung tâm anh ngữ ILI đảm bảo về chất lượng cũng như vé giá cả.
    Ở ILI thì mình sẽ được học trực tiếp với 100% giáo viên bản xứ có kinh giảng dạy và truyền đạt rất tốt.
    Môi trường học thân thiện, dễ gần giúp cho học viên bọn mình tiếp thu bài rất nhanh avf rất hiệu quả.
    Học phí ở ILI thì rẻ hơn nhiều so với các trung tâm khác. Ngoài ra có có nhiều chương trình khuyến mãi và ưu đãi cho học viên nữa giúp cho học viên bọn mình rát ó hứng thú và có nghị lực theo học.
    Nói chung ILI là trung tâm đáng tin cậy đó các bạn.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết