Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    18

Google không index hết từ khóa trong tiêu đề

Chào các bạn

Trang của mình: http://www.daithienson.com/tu-van-du-hoc-singapore.aspx có tiêu đề là: "Du hoc Singapore, tư vấn du học Singapore, Thủ tục du hoc Singapore" nhưng tại sao khi search thì chỉ thấy có mỗi từ "du hoc singapore".

Cao thủ nào biết thì giải thích giúp với.
    Quote Quote

Like
    26
    bạn có đang làm seo ko. đây thường là cảnh báo của google khi bạn tập chung làm quá mạnh

Like
    18
    Quote Được gửi bởi Bean.it90 View Post
    bạn có đang làm seo ko. đây thường là cảnh báo của google khi bạn tập chung làm quá mạnh
    Điều này có nghĩa là sao hả bạn? Bạn có thể giải thích rõ hơn được không? Mình đang SEO cho trang này với từ khóa du hoc singapore

Like
    0
    "cảnh báo của google khi bạn tập chung làm quá mạnh" là sao hả bác? bác giải thích rõ hơn được không?

Like
    0
    Mình thấy của bạn vẫn lên đầy đủ mà:
    Du hoc Singapore, tư vấn du học Singapore, Thủ tục du hoc ... ( những dấu ... còn lại là google chỉ nhận title 65 ký tự thôi)

Like
    18
    Quote Được gửi bởi langtuhan View Post
    Mình thấy của bạn vẫn lên đầy đủ mà:
    Du hoc Singapore, tư vấn du học Singapore, Thủ tục du hoc ... ( những dấu ... còn lại là google chỉ nhận title 65 ký tự thôi)
    Vậy ah. Sao mình search thì mình chỉ thấy có như vậy thôi. Mình copy lại khi search Google như sau:

du hoc singapore
    www.daithienson.com/tu-van-du-hoc-singapore.aspx
    Tư vấn du học Singapore uy tín, hướng dẫn làm thủ tục du học Singapore, đảm bảo tỷ lệ Visa du học Singapore cao, xin học bổng du học Singapore.

Like
    1
    Bác bean đâu roài, để phát comment làm càng thêm khó hiểu, kiến giải clear tí đi bác. Bên từ khóa mình làm cũng có trang top 1 y như của chủ thớt, title để dài 1 tràng lập lại từ khóa "thiết kế nội thất đẹp" 3 lần, title hiển thị trên Gg search cũng chỉ có thiết kế nội thất đẹp. Cũng đang làm lạ cái này.
    Blog nội thất tại nội thất IT.

Like
    18
    Quote Được gửi bởi greenreaper View Post
    Bác bean đâu roài, để phát comment làm càng thêm khó hiểu, kiến giải clear tí đi bác. Bên từ khóa mình làm cũng có trang top 1 y như của chủ thớt, title để dài 1 tràng lập lại từ khóa "thiết kế nội thất đẹp" 3 lần, title hiển thị trên Gg search cũng chỉ có thiết kế nội thất đẹp. Cũng đang làm lạ cái này.
    Cái này có phải do thuật toán Google không nhỉ? Tại sao có trang index hết mà có trang lại chỉ index có chừng đó thôi. Các từ khóa: "du hoc uc, du hoc my" đều có tình trạng tương tự như vậy. Còn từ khóa "du hoc" link vào trang chủ thì được index tất cả. Mọi người nghiên cứu thử xem lý do từ đâu?

Like
    2
    Mình bị kiểu này cách đây 3 tháng rồi, lâu lâu GG nó lại thay đổi cho phát (không đầy đủ với title của site)

Like
    0
    Google ưu tiên cao nhất từ khóa đâu tiên, nên bác chủ chủ top cũng không phải lo ngại quá

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết