Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9

Chủ đề: Hostcrown Survey

Like
    0

Hostcrown Survey

Chào bạn,

Nhằm mục đích đáp ứng các yêu cầu của khách hàng và tăng chất lượng dịch vụ, Hostcrown xin giới thiệu chương trình Hostcrown Survey "Thăm dò ý kiến khách hàng" tại trang www.hostcrown.com

Rất mong các bạn trên ddth.com để Hostcrown phục vụ khách hàng ngày một tốt hơn nữa. Chúng tôi sẽ cố gắng đáp ứng mọi yêu cầu của các bạn thông qua chương trình này.

Hãy bắt đầu bằng việc ghé thăm trang web: www.hostcrown.com
    Một Pop up sẽ hiện ra hoặc bạn cũng có thể click vào nút menu bên tay trái trang Web.

Cám ơn các bạn rất nhiều.

Trân trọng,
    Hostcrown Hosting
    Quote Quote

Like
    0
    Góp ý đầu tiên đây: Nên thay cái quảng cáo ở ddth. Rất gây phản cảm , thậm chí làm các members chóng hết cả mặt.
    Thân.

Like
    105
    Đúng thế, tớ đã từng nói với admin nhưng ko thấy có phản hồi, tiện có hostcrown ở đây nói luôn: logo phản cảm nhất trong những cái tui từng gặp. (mà đã phản cảm thì còn nói gì đến làm ăn cùng nữa, chỉ chủ ý làm sao gây chú ý mà ko quan tâm tâm trạng mọi người có phải là 1 phương pháp trong Ads ko nhỉ ???). Nếu muốn dùng hình động để chuyển tải thông tin nhiều hơn, thì nên để chuyển hình dịu dàng 1 chút, trừ những chỗ thật cần nhấn mạnh thì cho nó giật giật chút thôi, không nên lạm dụng. Đã khuyến cáo rùi đấy, ko nghe thì thui, cạch luôn, trang nào thấy hostcrown tắt ko thèm nhìn.
    Được sửa bởi zmt264 lúc 09:12 ngày 29-04-2006
    Thông tin + clip: http://youtube.com/hoctudau

Like
    0
    Cám ơn hai bạn rất nhiều. Chúng tôi đã gởi cho anh Vi Khoa Banner mới vào ngày hôm nay (02/05/2006).

Trân trọng,

Like
    0

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hijk368 View Post
    Every year many people who own a laptop need to replace their broken or malfunctioning laptop screen,
    chú này hình như là robot?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi zmt264 View Post
    Đúng thế, tớ đã từng nói với admin nhưng ko thấy có phản hồi, tiện có hostcrown ở đây nói luôn: logo phản cảm nhất trong những cái tui từng gặp. (mà đã phản cảm thì còn nói gì đến làm ăn cùng nữa, chỉ chủ ý làm sao gây chú ý mà ko quan tâm tâm trạng mọi người có phải là 1 phương pháp trong Ads ko nhỉ ???). Nếu muốn dùng hình động để chuyển tải thông tin nhiều hơn, thì nên để chuyển hình dịu dàng 1 chút, trừ những chỗ thật cần nhấn mạnh thì cho nó giật giật chút thôi, không nên lạm dụng. Đã khuyến cáo rùi đấy, ko nghe thì thui, cạch luôn, trang nào thấy hostcrown tắt ko thèm nhìn.
    ừ, đồng ý. nhìn phản cảm khó chịu

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi zmt264 View Post
    ừ, đồng ý. nhìn phản cảm khó chịu

Like
    415
    đây là trang bán host trình bày đơn giản nhất mà mình đã từng vô.
    cái giá cũng cao đấy chứ

Like
    0

маг иннер отзывы - действенный любовный приворот сомостоятельно

Маг Иннер - настоящий мастер своего дела! Я обратилась к нему за помощью в проведении ритуалов приворота, и результаты превзошли все мои ожидания. Иннер вложил в свою работу большое внимание и заботу, и я видела положительные изменения в своей личной жизни уже через короткое время. Благодаря его помощи я смогла привлечь к себе внимание того, кого я давно желала. Огромное спасибо Магу Иннеру за его талант и профессионализм.

иннер отзывы маг
    маг иннер отзывы

календула в приворотах

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết