Trang 7 / 14 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 134
    Like
    0
    Quốc Học sắp có website rồi anh em ơi. Còn xịn hơn cả trang quynhoncity.com nữa đấy (mặc dù là cũng do mấy người đó làm) . Địa chỉ là http://www.quochoc.us hoặc http://www.quochoc.biz mỗi thành viên được hỗ trợ 1 địa chỉ email dung lượng 25Mb với đuôi là @quochoc.us hay @quochoc.biz. Vì vậy những ai đã và đang là học sinh Quốc Học xin hãy vào tham gia và hỗ trợ cho đàn em nhé ! Mọi chi tiếc hãy mail cho mình hay Nguyên Vũ nhé: luuphuongtuan@quochoc.us hay webmaster@quochoc.us . Bạn cũng có thể lên diễn đàn quynhoncity.com trao đổi cũng được

GarfieldKajira Guest
    Trình diện anh em đồng chí! GarfieldKajira có mặt. Trong mấy anh em ở đây có ai kết game, anime-manga, đàn bà (lưu ý là tui không nói đến con gái), dzới nghệ thuật quảng cáo nữa thì alê lên một tiêng để anh em gặp mặt chơi

Like
    0
    Blah ra trường Qh từ năm 1997 ...cựu binh
    Hân hạnh làm quen với mấy chú !

Like
    0

Oa !Không lẽ dân QN tất cả đêù ở đây sao?

Tôi cũng là người con của Bình Định đây nè, nhưng bấy lâu nay tôi lang thang trên mạng cũng hơi bị nhiều đấy nhưng chưa khi nào nghe nói sự tụm họp đồng hương của xứ sở "đất dụng võ". Thấy các bạn như vầy vui lắm dù sao gặp lại người đồng hương cũng có nhiều chuyện nói về Bình Định lắm chứ !Nhiều lúc nhớ Bình Định lắm, nhưng bà con IT cuả Qui Nhon nói riêng và của Binh BInh nói chung sao mà hơi bị ít thì phải. Tôi nói thế không có ý gì khác, nhân taì cuả tỉnh nhà mình cũng nhiêù lắm cơ chứ ! Nhưng ngặc nôĩ họ ở đâu ...?
    Tôi đang học ở Tp Hồ Chí Minh khoa CNTT cuả DHKHTN và tôi cũng không phải là dân của Quốc Học chi cả .Quê tôi là một Huyện lẻ ở cách xa QN khoảng 100KM là một huyện trong 10 huyện cuả tỉnh Bình Định, nhưng tôi vào tp được 4 năm ruì .Tôi hy vọng rằng được giao lưu vơí các bạn Quy Nhơn và everybody in Binh Đinh

Like
    0

Oa !Không lẽ dân QN tất cả đêù ở đây sao?

Tôi cũng là người con của Bình Định đây nè, nhưng bấy lâu nay tôi lang thang trên mạng cũng hơi bị nhiều đấy nhưng chưa khi nào nghe nói sự tụm họp đồng hương của xứ sở "đất dụng võ". Thấy các bạn như vầy vui lắm dù sao gặp lại người đồng hương cũng có nhiều chuyện nói về Bình Định lắm chứ !Nhiều lúc nhớ Bình Định lắm, nhưng bà con IT cuả Qui Nhon nói riêng và của Binh BInh nói chung sao mà hơi bị ít thì phải. Tôi nói thế không có ý gì khác, nhân taì cuả tỉnh nhà mình cũng nhiêù lắm cơ chứ ! Nhưng ngặc nôĩ họ ở đâu ...?
    Tôi đang học ở Tp Hồ Chí Minh khoa CNTT cuả DHKHTN và tôi cũng không phải là dân của Quốc Học chi cả .Quê tôi là một Huyện lẻ ở cách xa QN khoảng 100KM là một huyện trong 10 huyện cuả tỉnh Bình Định, nhưng tôi vào tp được 4 năm ruì .Tôi hy vọng rằng được giao lưu vơí các bạn Quy Nhơn và everybody in Binh Đinh
    Chắc ở Bình Dinh giờ naỳ đôỉ mơí lắm nhỉ ? Đã lâu lắm rui tui không zề quê. Nhớ lắm nhung biết làm sao

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 5cil
    QUY NHƠN THUỘC TỈNH Bình Định, là thành phố biển bạn ạ! cũng không đẹp lắm, đang phát triển và phát triển cũng hơi nhanh! Buồn 1 nỗi là hình như dân Qn lên mạng chủ yếu là để chat thôi... :o
    To thay ban cung dang chat day thoi!!!
    Quy Nhon dao nay co gi moi khong? Kh CN da c nhieu dau tu chua?
    Lau qua chua co dip ve tham ,nho que lam lam!!! Di xa thi nho, nhung ve ...lai muon di !!
    Chuc vui ve cuoi tuan nhe !

Like
    0

Dong huong

Quote Được gửi bởi hqcong
    Chu minh o cach QN 100km, la huyen nao vay To o Hoai Nhon day. Chao nhe

Like
    0
    Quote Được gửi bởi gtduc
    Mình là dân Qui Nhon đây ,nhưng vào HCM lâu rồi ,nhưng mình ko chỉ biết chat thôi đâu nhé

Minh cung o Tp Ho Chu Tich, vao lau lam roi ,(dau hoi Nhat con chiem dong). Quy Nhon luc nau nghe noi dep-phat trein lam do.
    Hom nao ve nhau bua choi !

Korando Guest

Câu hỏi, cần giúp đỡ chao nobita !

Quote Được gửi bởi nobitavietnam
    chào các đồng hương Quy Nhơn. nobitavietnam là dân QN chính gốc đây nè. Tui cũng buồn vì vấn nạn là dân QN lên net chủ yếu để chất thui. Tui thì không biết gì nhiều cả, nhưng nói chung là không đến nỗi là chỉ lên net để chat. Mong được giao lưu và học hỏi với tất cả dân QN, kể cả đang ở quê nhà hay là đang học trong Sài Gòn.
    Good luck to every body...
    Mình cũng là dân Qui Nhon chính gốc đây châ nụi.Chắc No ko biết mình chứ mình thì biết No hơi bị rõ đấy ...ha..ha,ở gần nhà mà.Khi nào rảnh thì gặp nhau uống ca fe chơi nhé.
    seaqn2003@yahoo.com

Like
    0

Ai vậy nhỉ ??

Quote Được gửi bởi Korando
    Mình cũng là dân Qui Nhon chính gốc đây châ nụi.Chắc No ko biết mình chứ mình thì biết No hơi bị rõ đấy ...ha..ha,ở gần nhà mà.Khi nào rảnh thì gặp nhau uống ca fe chơi nhé.
    seaqn2003@yahoo.com
    hix, hông biết bạn là ai nữa, nhưng mà tui sẽ mail cho bạn

Trang 7 / 14 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết