Trang 4 / 14 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 134
    Like
    0

Vui lắm ! Muốn bán được sản phẩm phải biết Quảng Cáo chứ!

enterprise không biết phải làm sao à, phải đi quảng cáo các thần dân Quy Nhơn đi chứ, biết đâu trả lời không hết đấy chứ.

Bài viết được gửi bởi enterprise
    Cảm ơn 5cil nha,trang web khá hay đó,nhưng sao thấy ít thành viên quá vậy,bà con ủng hộ nhiều lên chớ!

Like
    0
    Thông cảm đi mà,tui đang học ở Hà Nội ,mà dân Qui Nhơn ở ngoài này ít lắm,biết quảng cáo cho ai đây,hic..hic..

Like
    0
    Không lo gì ! Trang này mới ra lò là tui thông báo cho bà con ngay nên nhiều người chưa biết là phải.
    Nhóc Vũ ( author ) sn 1987 thôi đó mấy huynh, ác hông? Nó mới gửi mail mời họp mặt 8-3 nhưng chắc đi không được (!)
    Đi net về không log out thì tụi nó dùng chứ sao!

Like
    0
    Nobita này! Trao đổi ở đây không được sao?

Like
    0
    Em mới gặp Vũ rồi công nhận Vũ giỏi thật ,Vũ và em học cung trường mà. Hôm bữa 8/3 em cũng có lên công viên nhưng do đông quá em tìm không ra nên đành thôi , em cũng đã nói với Vũ chuyện này rồi và Vũ nói cuộc họp mặt sắp tới sẽ tổ chức ở nhà Vũ , chắc lần này em có thể đi được rồi. Mà anh 5cil này, anh là gì của Vũ vậy? Em có thể gặp anh được không?

Like
    0
    Mình biết trang này qua tờ rơi và biết Vũ qua phần giới thiệu trong đó chứ chưa gặp mặt nhóc bao giờ. Hi vọng ta sẽ gặp nhau trong 1 buổi giao lưu của members. Okie?

Like
    0
    Vậy đầu tháng 4 tụi em dự định tổ chức họp mặt 1 lần nữa để thành lập Hội học sinh Quy Nhơn . Vì 2 lần trước ít người họp mặt quá nên chưa thành lập được , lần này nếu có thể tụi em mời anh tham dự cùng tụi em , em hy vọng lần này sẽ thành lập được. Ah, VŨ dự định nâng cấp website này thành 1 website lớn của QUY Nhơn luôn đấy anh ạ

Like
    0
    Dzậy thì tuyệt quá , vừa rồi web bị hacker tấn công sao hồi phục nhanh dữ ta! Nhưng không hiểu sao trước mình là 1 trong ~ người đăng kí đầu tiên mà giờ đăng nhập không được !
    Vậy chừng nào họp? nếu rãnh mình sẽ tới!

Like
    0
    Tụi em không sử dụng đồ free nữa mà đã mua host rồi nên nhanh vậy đấy. Tối thứ 7 anh đến nhà Vũ luc 19h nhé. Nếu có gì thắc mắc cứ hỏi trực tiếp cho Vũ !

Like
    0
    Chào các đồng chí, chẳng biết trong đây có đồng chí nào hồi trước học khóa khóa 95-99 (từ lớp 6 đến lớp 9) trường Quốc Học Quy Nhơn không, đặc biệt là lớp Toán (6A - 9A) và các bạn... gái lớp Anh nữa, ặc ặc?

Nếu có thì chắc hẳn biết tôi là ai: tôi đang học bên Mỹ, 3 năm 10-12 học tại Sài Gòn.

Ặc ặc, mà nói quách tên luôn cho rồi: tôi là Khoa, học lớp Toán trường cấp 2 Quốc Học Quy Nhơn hồi trước (lúc đó còn chưa có trường Lê Quý Đôn). Mong được gặp lại các đồng chí.

Còn các đồng chí Quy Nhơn khác, xin cho tôi hỏi 1-2 năm nay Quy Nhơn như thế nào rồi? Không biết trường Lê Quý Đôn học như thế nào? Chẳng biết vừa rồi thi quốc gia có thành tích gì không?

Trang 4 / 14 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết