Trang 3 / 14 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 134
    Like
    0
    Ê,mà tui có thắc mắc lớn à nha,nghe giọng lưỡi mất u thì hình như toàn boy không thì phải,có girl nào cho mình giao lưu tí đi!

Like
    0
    Đệ sn 1986 ( lớp 11 ) Là dân chuyên Anh khoá III trường chuyên Lê Quý Đôn. Trường này mới thành lập, trước mượn 1 dãy của QH, năm vừa rồi xây ở 00 Ng Huệ, khá bự (nhất miền trung).
    Ai biết ông Bắc "cụ" trước dạy hoá ở TV không? Lão làm hiệu trưởng.Shock?
    Nói như huynh Turbo thì thà khỏi học đại học còn hơn.
    Đã nói chưa ta? Bọn mà lên mạng chỉ để chat mà tui nói là các girl đấy! Thế mới khốn.

Like
    0
    Lão Bắc dạy hoá Trưng vương ai mà chả biết,đứng thứ 4 trong "bộ tứ "hồi xưa mà.Nhưng mà lão làm hiệu trưởng Lê Quí đôn cũng đúng thôi,cũng thuộc dạng cao thủ hoá,cáo già lại có chân ở Sở giáo dục nữa.Ê,nhưng mà nghe nói chất lượng đào tạo của Lê Quí Đôn xuống cấp lắm có phải không?

Like
    0
    chào các bạn mình cũng là dân qui nhơn đây,nhưng mình mới vào nên còn lạ nước lạ cái,mong quí vị ở đây tận tình quan tâm giúp đỡ mình với nghen.nếu ai muốn uống cafe mà không có bạn thì mình đây sẵn sàng cùng đi.

turbo_pascal Guest
    sao Bắc "đại bàng" (các bạn tui gọi thế) làm hiệu trưởng LQĐ bất ngờ đấy nghe danh ngài đã lâu mà chưa có dịp thọ giáo (hi hi)
    à hình như room cửa chúng ta thiếu một cái gi đó thì phải (tui cảm thấy thế) à 5cil học ở LQĐ à giỏi thế trước đây tui có muốn cũng không vao được TV chứ đừng nói quốc học

Like
    0
    Chất lượng dạy thì chưa biết, còn thành tích thì hơi bị bảnh. Er, thông báo cho mấy huynh luôn, mới có trang: http://www.hocsinhquynhon.vze.com cũng được lắm.Ghé thử!

Like
    0
    Đả đảo! Đả đảo! Ai dám mạo danh tui vậy? Tui đâu có viết bài ở phía trên đây đâu. Ai dám mạo danh tui vậy . Tui đang ở Qui Nhơn chứ có vao Sài Gòn hồi nào đâu mà dám mạo danh tui vậy hả. Đả đảo! Anh vikhoa ơi có kẻ nào đó đánh căp Password của em! Phản đối ! Diễn đàn tin học mà cũng có hacker à!

Like
    0

Vui lắm !

Ê,Luu Phuong Tuan bỏ cái trò đó đi nha,xua như trái đất rồi,muốn làm bà con hoảng hả.Tự mình gửi bài rồi lại bảo có kẻ mạo danh mình,rõ vớ vẩn

Like
    0
    Cảm ơn 5cil nha,trang web khá hay đó,nhưng sao thấy ít thành viên quá vậy,bà con ủng hộ nhiều lên chớ!

Like
    0
    Không! Em không viết bài đó thật đó. Em xin thề em mới nhận được mail thông báo của anh vikhoa nên mới vào trang này lần đầu tiên chứ trước đây em đâu biết trang này, thế mà đã có bài của em rồi, may mà không viết gì bậy bạ chứ không thì chết em mất. Em đang học lớp 11A4 Trường Quốc Học Qui Nhơn mà em đã vào Sài Gòn đâu mà bảo là em ở Sài Gòn.

Trang 3 / 14 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết