Trang 2 / 14 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 134
    turbo_pascal Guest
    xin chào tui dan QUI NHƠN đây .chính hiệu con nai vàng nè đừng quơ đũa cả nắm vậy chư tui đâu chỉ biết chat thôi không đâu ah các bạn ở QUI NHƠN là ở địa chỉ nào vậy cho tui biết được không có gì khi về sẻ ghé thăm ok
    gởi tin nhắn cho tui nhé sayonara

Like
    0
    Ô hô! xin chào mọi người! còn không biết trao đổi với nhau nữa!

turbo_pascal Guest
    ê ,5cil muốn trao đổi về vấn đề gì ?
    phải rồi cậu đang ở Qui Nhơn phải không ? hãy nói tui nghe bây giờ Qui Nhơn thế nào rồi (tại vì tui xa nhà lâu quá mà)

Like
    0
    He he! Cuối cùng cũng đã xây siêu thị, sắp xong rồi! Dọc bờ biển thì cũng đang và đã xây khá nhiều công trình. Coi cũng được lắm bà con.

turbo_pascal Guest
    có cả siêu thị cơ à, hè này về chắc vui lắm đây nè các cậu tự giới thiệu về mình đi chư
    mình tự giới thiệu mình là dân kiến trúc đây còn tên thì xin giữ bí mật nhé các cậu học ở đâ thế
    ah nhà mình đối diện sân bay cũ đấy

Like
    0
    Dân QN dzô SG thấy toàn là kiến trúc không hén!Mấy người khác tiếp tục...khai đi chứ! Đệ là dân teen, 1,5 năm nữa mới bay.Xin mấy huynh chút kinh nghiệm thi cử.

Like
    0
    Er! Trước mấy huynh học trường nào?

turbo_pascal Guest
    chào các cậu ,tui trước đây học ở TCV đó còn cậu thì sao hả 5cil cậu trước đang học trường nào?

turbo_pascal Guest
    cậu muốn học hỏi kinh nghiệm hả 5cil chẳng có gì to tát đâu cứ làm theo phương châm 3 nhịn là được
    đó là nhịn chơi nhịn ngũ va nhịn yêu(đối với ai đã có ngừ iêu) thế nhé ,chúc học tốt sayonara

Like
    0
    Ê,ai nói là dân Qui Nhơn vào mạng là toàn chat ,quơ đũa cả nắm nhưng mà đừng có quơ tui zô trong đó à nha.Tui đang học ở ngoài Hà Nội,nhà tui trong Qui Nhơn ở gần nhà xác đó,đừng có giỡn mặt với tui nhé.
    À,tui có ý kiến,sao không thử chọn ra người lớn tuổi nhất trong đây làm đại ca nhỉ.Tui sinh năm 1981,năm nay học năm thứ 4 rồi,còn mấy u thí sao?!

Trang 2 / 14 FirstFirst 123457 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết