Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Good Adsense!

Like
    0

Good Adsense!

Mấy bác cho hỏi là google có cho paste cái code của nó lên mấy site có link download music,software ko?Ví dụ như rapidshare chẳng hạn !
    Quote Quote

Like
    0
    muốn làm gì thì làm !!!

Trên một số forum nước ngoài nói google thường ban những accout có nhiều click mà không mua hàng !!!! ???

Like
    0
    GA nó có cho đặt quảng cáo của nó trên mấy cái site giống của bạn đó... nhưng bình thường những người download thì ít khi click lắm... theo tôi nghĩ là vậy

Like
    0
    Trang nào cũng được với điều kiện bạn không nên có tình ăn gian google adsense là được thôi.

Like
    0
    Hãy chú ý một chút, rapidshare hay những trang download mà bạn nói là do người dùng upload files của họ lên, nên Rapidshare có quyền nói rằng đó ko phải file của họ, họ ko thể quản lý hết được, họ ko chịu trách nhiệm--->ko bị vi phạm luật googleadsense.
    Còn nếu bạn định làm một trang download mà chỉ là những files do bạn tự đưa lên, những files đó vi phạm bản quyền-->vi phạm một cách trắng trợn luật của Google Adsense, những website thế này sẽ bị xóa tài khoản g.a. trong thời gian ngắn nhất có thể, và có thể lại còn bị xóa host nữa chứ...!

Like
    0
    Các trang download hầu hết mọi người đều đi tìm thứ gì đó miễn phí nên không ai chịu mua nó cả !
    Liệu người dùng click nhiều mà không mua hàng có bị google ban ?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết