Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    0

.NET FAQs (xin đọc kĩ trước khi post bài để tránh bị trùng)

DANH SÁCH CÁC BÀI VIẾT HAY BOX .NET

Được sửa bởi Cận lúc 21:35 ngày 12-03-2006
    Quote Quote

2. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Chào các bạn,

Nơi đây sẽ chứa các link tới những bài thảo luận, bài viết hay, đáng chú ý trong box .NET.

Các bạn có thể đề nghị các link đó bằng cách gởi bài trả lời trong thread này, sau khi các mod của box duyệt xét, họ sẽ xoá bài của bài của bạn đi để dễ theo dõi.

Sau khi các mod duyệt thấy link đó quả hay thật, họ sẽ thêm link của bạn vào thread này. Cho dù chấp nhận hay không thì bài của bạn vẫn sẽ bị xóa, còn nếu bạn là mod thì có thể thêm trực tiếp vào thread này.

Các mod không thể nào cập nhật hết được các topic hay, nên xin mời các bạn tích cực ủng hộ để cùng nhau thỏa mãn nhu cầu học hỏi về .NET của mọi người

Thân,

Like
    0
    .NET cũng đang là một chủ đề khá nóng. Mới đây nhất là .NET2 và ASP.NET2.0. Tui thêm một chủ đề nữa do pác Bienca, trainer lớp 101 FPT khởi xướng. Đó là Managed DirectX với C#.
    http://www.ddth.com/showthread.php?t=86823

Like
    0

Nói nhỏ nè ! their hearts in their mouths

Wise man have their mouths in their hearts, fools have their hearts in their mouths.-------------------------Our wow power leveling website offer Fast and Secure wow powerleveling service. WoW Power Leveling 60-70, Cheap wow power leveling 1-70. The Professional WoW Power Leveling! Powerlevel WoW Power Leveling now. WOrld of warcraft Power Leveling bloom of true love associated with this time of year!

Like
    0
    Hơ hơ mình ko hiểu gì về .Net cả nên đọc cũng mù tịt

Like
    0
    quả thực .NET là rất hay và giúp ta lập trình, thiết kế nhanh hơn rất nhiều bởi vì sao tui gọi là thiết kế vì cần rất ít đến thao tác lập trình. Kéo thả là rất phổ biến, tùy vào khả năng tùy biến của bạn, bạn sẽ cho ra đời sản phẩm nhanh hơn rất nhiều so với các công cụ lập trình khác.
    Nếu các bạn muốn tìm hiểu thì có thể vào chuyên mục này http://forum.dichvucongdong.net/Defa...x?g=topics&f=6 . Tui thấy ở đó có rất nhiều tài nguyên bác nào cần thì vô tham khảo nhé.
    Được sửa bởi ketnoibanbe lúc 03:34 ngày 09-08-2008

Like
    0
    The page can not foun >"<

Like
    0
    Thank you verry much!

Like
    0
    cac bac oi e vua nhap mon lap trinh web, cac bac co video chi thuc hanh web pm cho e voi vao mail: thienlongquach@yahoo.com ha
    thank cac bac nhieu

Like
    0
    sinh vien CNTT cao dang nam 3 chuyen ve lap trinh C# dang can cho thuc tap bac nao co chi dum minh voi,bi lam roi,neu dc thi gui wa mail cho minh vui'
    dia chi mail minh la: nktm89@yahoo.com

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết