Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10

Chủ đề: Thế......

nobita_mk Guest

Thế......

http://www.ddth.com/showthread.php?t=85130&page=2 <~~ cái này đang thảo luận, vậy mà thằng ch. nào Closed mà không báo lại được 1 câu vậy? Chả nhẽ cứ thích Closed là closed được à?

Em hơi bức xúc chút, tại dạo này DD có nhiều Topic bị Close vô lý quá. "ông" nào có quyền thì Del hộ cái này, rồi lần sau làm ăn cẩn thận hơn chút!

=;
    Quote Quote

Like
    0
    Cảnh cáo nobita_mk đã phát ngôn thiếu văn hóa. Nếu bạn đọc thiếu thì đó là lỗi của bạn

Topic đặt ra của LDP đã được tôi cũng như VK trả lời khá đầy đủ rồi. CÒn những chuyện ngoài lề kia có lẽ không cần thiết tiếp tục nữa. Tôi close topic này.
    Bản thân topic đó đã đi ra ngoài vấn đề chính của nó, tốt nhất là close lại chứ không phải là close 1 cách vô lý.

Vào nhà người khác thì vui lòng tôn trọng luật lệ của cái nhà đó, không phải là khách thì muốn nói năng sao cũng được.

nobita_mk Guest
    Vâng, có lẽ em đã có lỗi.......

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa
    Vào nhà người khác thì vui lòng tôn trọng luật lệ của cái nhà đó, không phải là khách thì muốn nói năng sao cũng được.
    Đã từng được nghe câu tương tự thế này từ một MOD nào đó. Hơi buồn, cảm giác là mình là khách không được mời.

nobita_mk Guest
    Thôi, anh VK Close or Del cái Topic này đi cho em cái, không mọi người lại cãi nhau tùm tum lên, đến lúc lại nói là tại em. Mất hay! Okies?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi TuanLaVft
    Đã từng được nghe câu tương tự thế này từ một MOD nào đó. Hơi buồn, cảm giác là mình là khách không được mời.
    Nếu mọi người không tuân theo 1 quy định có sẵn thì sẽ loạn lên mất bạn à. Tôi không dùng câu đó để "đuổi khách", tôi dùng để nhắc nhở những ai đang tưởng mình có thể làm gì ở đây cũng được.

Bản thân tôi cũng phải tuân thủ những nguyên tắc mà tôi đưa ra. Nếu bạn tìm thấy những bài viết nào của tôi vi phạm quy định của diễn đàn, bạn cứ gửi link và tôi sẽ xóa hết những bài đó. Tất nhiên con người ai cũng có sai sót, nhưng sai thì phải biết sửa...

Like
    529
    Hôm trước thì Close hôm nay xóa luôn các bài đó mình cũng ngỡ ngàng vì cũng tham khảo được ít nhiều trong đề tài này. Hơi tiếc thậm chí buồn buồn

Like
    0
    Ủa, đang bàn về cái topic mà mình closed à? Lý do close thì nói rõ rồi, để mấy bạn đó vặn vẹo nhau từ lời từng chữ mất hay và cũng đi ra ngoài topic nên close thôi. Những người mở topic cũng đã được giải đáp hết thắc mắc rồi mà. Họ có complaind đâu. Chỉ có mấy bạn kia cãi nhau chuyện ngoài lề. các bạn đó có quyền open topic khác để tranh luận mà.

To Nobita: bạn dùng từ "thằng" hơn nặng quá đó vì ai đọc cũng biết là tôi close topic. Tôi làm vậy có đưa lý do đàng hoàng và đúng rule của 4rum.

To dly: Tôi vẫn mở topic đó ra đọc được mà, có thấy bị xóa đâu bạn http://www.ddth.com/showthread.php?t=85130&page=2

Thân ái!

Like
    0
    Đó là 1 trong những cái u nhọt của lớp IT lớp trẻ tụi mình, trong khi các forum dành cho IT nước ngoài thảo luận trên tin thần học hỏi, giao lưu còn mình thì nhìn lại thấy bắt bẻ nhau, từng câu chữ, thấy người khác "đụng" trúng cái nhọt thì cảm thấy khó chịu, không vừa lòng. Đối với những thread vậy tôi chỉ xem qua rồi lại phì cười 1 mình .

Like
    529
    Quote Được gửi bởi VietDuc

To dly: Tôi vẫn mở topic đó ra đọc được mà, có thấy bị xóa đâu bạn http://www.ddth.com/showthread.php?t=85130&page=2

Thân ái!
    À thấy rồi. không hiểu sáng nay lục tung để đọc lại không thấy nó ở đâu. Ghi vội vài cảm nghĩ. Cảm ơn và xin lỗi. Thân ái

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết