Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 37
    Like
    0

Chào bạn!

Quote Được gửi bởi happyface
    Bạn LanAnh nói hay lắm, mình cũng tin là bạn làm được. Cho mình xin 1 link về file flash mà bạn đã làm mình tham khảo.
    Chào bạn!
    Cách đây vài năm chúng tôi đã viết giáo trình tương đối tỉ mỉ bằng Flash 5.0 giử rất nhiều địa chỉ trên net, bạn có thể dùng http://Google.com.vn để tìm kiếm với từ khóa "Flash" và "Trung tâm Tin học ABC" để có 45 bài học cơ bản và nâng cao của Flash.
    Ví dụ đây là link tui thử tìm kiếm lại vẫn được:
    http://www.google.com.vn/search?hl=v...i+Google&meta=

Hiện tại giáo án chúng tôi đã sửa lại theo Flash MX 2006 và ghi trên đĩa CDROM - ABC-Flash phát hành free trên toàn quốc, bạn có thể sao chép Free mà không cần hỏi ý kiến của Trung tâm Tin học ABC. Trên mỗi bài học từ dễ đến khó đều có phần bài tập, phần bài mẫu và phần ý tưởng đã được viết tỉ mỉ. Có phần mẫu chi tiết và có phần nhu liệu là kịch bản chúng tôi đã làm sẵn để bạn tham khảo phát triển theo ý kiến của mình.

Chúng tôi cũng chuẩn bị cho chương trình đào tạo trực tuyến Free về Flash đầu tiên cũng cần tham khảo ý kiến của bạn.
    http://www.ddth.com/showthread.php?goto=newpost&t=88020

ABC là trung tâm tin học do một nhóm giáo viên thất nghiệp (không thể xin vào cơ quan nhà nước) thành lập, làm việc theo mục đích phổ cập làm mục tiêu hàng đầu.
    http://www.pcworld.com.vn/pcworld/ni...Cbr%20/%3ENSAg

Diễn đàn chính thức của ABC trong chữ ký của tôi.

Xin lỗi nếu thông tin của tôi làm phiền các bạn khác.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi LanAnh View Post
    Bạn có thể làm được như vậy, sau khi học hết 30 bài học căn bản của Flash. Chúng tôi sẽ giúp bạn làm được điều đó, nếu bạn có lòng quyết tâm. Rất tiếc là diễn đàn không hỗ trợ Flash, nên tôi chưa thể post lên được những file swf tương tự.

Đừng vì những cái choáng ngợp mà vội nản lòng. "Không có điều gì mà người ta làm được lại xa lạ đối với tôi"
    Đ Mẹ ..không nói không được, không biết làm được bao nhiêu mà quảng cáo còn hơn Kotex luôn, ớn quá đi, theo dỏi các bài viết của U thấy toàn là quảng cáo, mà không biết có làm được hay không...Dẹp dùm cái đê -> cười đ...ẽ...o <-

Like
    0
    quả thật trong này tui thấy LanAnh là người tự tin nhất, nói thật mất lòng, giáo viên ABC còn kém lắm (về Flash), tui mà đăng ký học ở đó thì các giáo viên sẽ chẳng dám nhận tiền, hay đứng lớp. Nếu không tin thì có thể mời các giáo viên đó vào đây "đối chất?

Like
    0
    hix, anh em đừng có chọc "rapidcarbon" nhé, huynh này là trùm nhất đấy, có gì anh em cứ nhào vô mà hỏi, ở việtnam ko biết có mấy người có thể so sánh với huynh này, nhất là về trình độ ActionScript, ở việtnam tui thấy đa số là dạy về vẽ và làm mấy cai hình động thôi, con AS thì hơi ít.

Like
    0
    Với tình trạng mạng ADSL tốc độ cao ở VN thì có làm được trang web này chắc cũng ngồi đợi loading meo râu luôn làm gì còn gọi là duyệt web được nữa hả mọi người.
    Nhưng công nhận nhìn ấn tượng thật. Chắc cũng phải cả một ekip rặng ra cái ý tưởng chứ chẳng chơi.

Like
    0
    bác Thảo lại chọc rồi

Nghiên cứu Flex thấy có gì thú vị không? Tụi mình cũng đang nghiên cứu, đây có lẽ là hướng đi mới cho Flash user, nhất là nhũng ai chuyên làm app.

"ao nhà" đang bị trục trặc kỹ thuật nên vào đây phá phách xíu xin MOD tha thứ cho

Like
    0
    hehe, đang viết cái APP bằng Flex+C#, chủ yếu work trên mấy cái script để tạo framework thôi , chứ chưa đi sâu vào mấy cái package của nó, nhưng thấy mấy cái example của nó good lắm.

Like
    0
    bác rapidcarbon là ai thế. xem qua cái AsBroadcaster bác đấu làm thì cũng biết bác không phải hàng thường rồi .
    "ao nhà" trục trặc ? bác cũng là mem trên VNFX ? nếu đúng cho em biết nick bác bên đó được không. em cũng là mem bên đó nhưng nick em có nói chắc bác cũng không biêt :">

Like
    0
    bác bemab nói vậy thì bác cũng không phải "hàng thường" chắc bác thuộc loại hàng cao cấp.

Like
    0
    "hàng Việt chất lượng cao".

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết