Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

nhờ cac' bác tư vấn mua mtxt giá vừa phải

mình muon' mua 1 cái laptop giá <1000$ co' sẵn DVDRW, ram chỉ cần >256 dược pentiumM thì càng tốt vì nhu cầu chỉ cần dùng văn phòng và duyệt web thui và thòi hạn bảo hành it' nhất là 1 năm thời gian dùng pin cỡ 3-4 tiếng(theo lí thuyết).đươc. các loại brandname thì càng tốt
    nhân tiện đây cũng xin hỏi các bác la` trong bao' giá ho. ghi:
    CDRW-DVD,dvd-cdrw,và dvd/cdrw: đay là ổ combo đúng ko.no' đọc dvd(ko ghi dc) và ghi cd đung' ko
    dvdrw :là ổ ghi dvd no' ghi đc cả cd đúng ko vây,
    và liêu. các loại máy bảo hành 12thang liệu có bảo đảm ko,dùng có ổn ko và ở Hà Nội thì mua laptop ở đâu là yu tín và giá thành hợp lí
    xin cam' on các bác!
    Được sửa bởi cunconghe lúc 19:03 ngày 30-01-2006
    Quote Quote

Like
    0
    xin thưa là laptop PIN 3-4 tiếng thì chẳng có laptop nào dưới 1000 mà có cả chỉ chó dòng UtraLV mới làm đợc giá khoảng > 2000 đô

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi cunconghe
    CDRW-DVD,dvd-cdrw,và dvd/cdrw: đay là ổ combo đúng ko.no' đọc dvd(ko ghi dc) và ghi cd đung' ko
    dvdrw :là ổ ghi dvd no' ghi đc cả cd đúng ko vây,
    Đích thị con mèo đen.
    Hình như tìm laptop giá dưới 1000 USD không thể tìm được Pentium M mà có ổ ghi DVD đâu cunconghe ơi.

Like
    0
    Bác đòi hỏi là Pentium M, DVDRW, pin 3-4 giờ, mà giá <1000 USD may ra đồ secondhand có thể có, còn vụ bảo hành 12 tháng (tức là hàng brandnew rồi) thì bác cứ mơ ước có cửa hàng nào đó "bị khùng" nhập hàng mới về rồi bán rẻ lại cho bác.

Like
    0
    Notebook NEC Versa P8100 - 1610DR New Model
    Centrino 1.6Ghz (Dothan), 2MB Cache, 256MB DDR, 40GB, DVD-RW, VGA 64MB (Shared), 15.4 Inch XGA SSV TFT, 10/100/1000 + 56K, Wifi, 2.9kg, OS: Dos, 6-cell LiIon Battery up to 4h. Carry Bag.
    Mới 100%, bảo hành 12 tháng
    $1099

http://www.mocoshop.com/pricelist.php

cố thêm tí tiền nữa thì may ra...

Like
    0

Buồn quá đi ! thực ra thì cũng có đó

Quote Được gửi bởi nino
    Đích thị con mèo đen.
    Hình như tìm laptop giá dưới 1000 USD không thể tìm được Pentium M mà có ổ ghi DVD đâu cunconghe ơi.
    sao lại ko được hả banj.ví dụ con này:http://www.trananh.com.vn/ProductDetailnew.Asp?Id=903
    con acer Travel Mate 2403NWXCI này 795$ (à mà sao con này họ lai. cho mã là 370 nhỉ mưng nếu là celeron thì sao lại là 2M cache ??)
    BH 12 tháng đó thôi.Muốn có DVDRW mình xì thêm 70US để nâng cấp luôn vẫn nhỏ hơn 1000 .mà nó cũng nhẹ .Cơ bản còn đi học xiền ít nên muốn mua 1 con giá cả hợp lí 1 chút,thế thôi.chư có cỡ 2000 thì còn gì phải lo nữa.
    còn cái vụ DVD-CDRW vàv v..v nữa thì là vì mình thấy mấy mỗi nơi nó ghi 1 kiểu thế mà thằng bán cú bảo là có DVDRW
    con này này: HP-Compaq NX 6120-163 (PC DOS) ,bực cả mình.NHưng hcungx chả quan trọng.Nâng cấp cũng đc
    còn cái vụ pin 3h là cái lí thuyết thôi mà.(test ở hibernate đó)
    à nhân đay cũng xin hởi các bạn đã dùng ròi là hình như cái acer này dùng mau xuống mã lắm đúng ko? ko biết nó có bền ko nhỉ(quan trọng là cái này)
    Cám ơn các bạn đã trả lời cho 1 thàng nghèo mà ham như mình.hehe

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi cunconghe
    sao lại ko được hả banj.ví dụ con này:http://www.trananh.com.vn/ProductDetailnew.Asp?Id=903
    con acer Travel Mate 2403NWXCI này 795$ (à mà sao con này họ lai. cho mã là 370 nhỉ mưng nếu là celeron thì sao lại là 2M cache ??)
    BH 12 tháng đó thôi.Muốn có DVDRW mình xì thêm 70US để nâng cấp luôn vẫn nhỏ hơn 1000 .mà nó cũng nhẹ .Cơ bản còn đi học xiền ít nên muốn mua 1 con giá cả hợp lí 1 chút,thế thôi.chư có cỡ 2000 thì còn gì phải lo nữa.
    còn cái vụ DVD-CDRW vàv v..v nữa thì là vì mình thấy mấy mỗi nơi nó ghi 1 kiểu thế mà thằng bán cú bảo là có DVDRW
    con này này: HP-Compaq NX 6120-163 (PC DOS) ,bực cả mình.NHưng hcungx chả quan trọng.Nâng cấp cũng đc
    còn cái vụ pin 3h là cái lí thuyết thôi mà.(test ở hibernate đó)
    à nhân đay cũng xin hởi các bạn đã dùng ròi là hình như cái acer này dùng mau xuống mã lắm đúng ko? ko biết nó có bền ko nhỉ(quan trọng là cái này)
    Cám ơn các bạn đã trả lời cho 1 thàng nghèo mà ham như mình.hehe
    Bro oi, hỏi kiểm tra lại kỹ nhé, với lại... xài linux nhe...

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết