Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 42
    Like
    0
    Các bác chỉ được cái lo xa ! Quan trọng hóa vấn đề. Nội cái phần room .NET của diễn đàn thôi cũng thấy chưa thật sự đến đâu... Tôi nghĩ việc trước tiên là cải thiện các bài viết, và lên mạng down sách về học. Còn có một số bác lại lo cái chuyện viễn vông bản quyền .NET. Tôi đây dùng có chết ai đâu. Mà nếu các bác có làm chuyên nghiệp thì chẳng lẻ tiền kiếm được không đủ vài trăm đô (USD) để mua hay sao. Tôi rất đồng tình ý tưởng của bác Vi Khoa. Còn việc tổ chức diễn đàn, cách phân chủ đề về .NET có thể tham khảo các forum của chính MS đấy. Tha hồ mà phân nhưng chỉ sợ thiếu bài viết thôi he he !!!! Hi vọng rồi .NET sẽ có một diễn đàn thật Pro như Java Việt Nam ấy nhé (mà tôi chả biết tì gì về Java hu hu).

Like
    0
    Công nhận nhìn bên java mà thấy thèm

Like
    0
    minh co the gia ngap vao dau de duoc danh ki chien tien tu nuoc ngoi

Like
    0

DotNetNuke cho nguoi viet

Quote Được gửi bởi vikhoa
    Tôi định dùng DotNetNuke vì có vẻ hay hơn CommunityServer. Nhưng tôi cũng cần tham khảo thêm 1 số .NET experts khác trước khi đưa ra quyết định Rất mong các bạn hãy góp ý thêm cho tôi nhé.

Hơn nữa, site của chúng ta là do chúng ta xây dựng, Microsoft chỉ hỗ trợ khi chúng ta tổ chức các hoạt động lớn thôi
    DotNetNuke (DNN) co free Forum module co the Viethoa dc. Trong vai thang toi, DNN forum tren www.asp.net se migrate den www.dotnetnuke.com (http://forums.asp.net/1182071/ShowPost.aspx).

Toi hien tai dung hosting www.dotnetpark.com cho vai DNN portal. Gia ca cung dc lam (http://www.dotnetpark.com/Order/tabid/53/Default.aspx). Neu ban dinh dung DNN, lua Host ma ho se support DotNetNuke

Tai lieu eLearn cho DotNetNuke o day http://el.edu.net.vn/lms/course/view.php?id=20

Like
    0
    Nếu dùng được DNN thì quả là PRO !

Like
    0
    Em cũng từng làm việc với Visual Studio 2003 , và đang dùng VS 2005 để làm một project về PDA.
    Em dùng chủ yếu với VB nên hay lên trang www.vbdotnetforums.com, tại vì ko thấy có trang vb.net forum nào ở mình hay hay, em thấy ý tưởng của anh vikhoa rất hay,
    em cũng có chút ít kinh nghiệm, sẽ cố gắng đóng góp cho mọi người.
    Năm mới , chúc mọi người vui vẻ hạnh phúc .

Like
    0
    Uh. Em ủng hộ cả 2 tay 2 chân...
    Từ hồi làm đồ án môn học bằng VB.NET, tìm mấy cái site tiếng việt khó wá nên cuối cùng vào mấy site tiếng anh mà đọc thôi, tuy hơi cực nhưng bây giờ cũng thu lượm được khá nhiều kiến thức bổ ích...

Chúng ta hãy nhanh chân thành lập hội dot NET của VN đi.....

Bác Vi khoa cho em tham gia với nhe..........

Like
    0
    Mấy bác ơi! đăng ký để làm thành viên .NET nằm đâu thế? cho em cái link để em ghi tên nào.

Like
    0
    Cho mình tham gia nửa, mình cũng có biết về dot net, chưa nhiều nhưng đủ sài, hy vọng sẽ giúp được cho anh em một tay và cũng để học hỏi luôn

Like
    0
    Thay vì tạo cái mới thì hông bít các ban có nhã hứng tham gia vào cái đã có không. Hiên nay cộng đồng .net đã có hơn 100 thành viên. Sắp tới sẽ tiến hành họp offline anh em nào rảnh đến tham dự luôn.

Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết