Diễn Đàn Tin Học

Trang 8 / 48 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 480
    Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi Tulanhxinh
    Chú Mr-Xfile tính thế nào nhỉ? Đòi đánh thắng để được ăn bánh đúc nóng. Vậy mà lại một thảm cảnh nữa xảy ra tại sân thi đấu. Xin chia buồn, chia buồn! Chị sẽ bố trí thời gian để chú Xfile chiêu đãi bánh đúc nhé. Cám ơn!
    Hôm qua Tulanh sang sân bên cạnh đánh giao hữu, toàn thắng và ẵm giải thưởng là một chai nước cam mang về cho anh em xử lý, thích quá! Hy vọng lần sau lại thế.
    Ô hô, chị cứ bình tĩnh, đâu còn có đó. Chị có nhớ đang đấu mà chị lại kêu:"Thôi nghỉ em ạ, chị mệt quá", làm thằng em cười sặc tiết, đã hết trận đâu mà đòi thắng hay thua hả bà hai. Chờ đi, đã chuẩn bị cho khóa huấn luyện đặc biệt nè, quả này ăn thịt mí người luôn đó

Like
    0
    Nhưng rốt cuộc là ai phải xì "Bánh Đúc" ?

Like
    0
    Buồn cho anh là chưa ai fải xì cả. Mà em có ý kiến là cả nhà chăm lên diễn đàn dùm, hừm, làm gì mà cứ đi đâu mất mặt thế ko biết. Có mỗi em và zorro thôi à. Tệ thật đấy cơ

Like
    0
    Chào cả nhà.
    Hôm nay tui sẽ đi đánh cầu với bà con.
    Lâu quá rồi không được đánh đấm gì cả nhớ mọi người quá.

npa có fải nguyễn phương anh ko nhỉ (chester82)??
    nếu fải thì contact me nhá!
    vuducson@gmail.com

Like
    0
    Thì bọn chị tạo điều kiện cho 2 anh em chú độc diễn rồi còn gì. Người ta còn nghỉ ngơi dưỡng sức hôm sau đi làm, ai như các chú thức cả đêm đâu. Vậy tối nay chị em ta sẽ phân thắng bại nhé. hehehe, lâu lắm rồi mình không được ăn bánh đúc nóng,thèm ghê.

Like
    0
    hoan nghênh NPA

lâu lắm rồi không dc gặp em.chắc bây giờ trình độ cao lắm

tối nay phải thử sức một kí mới dc

Like
    0
    npa có biết biệt danh của Anh hc-ondi là gì ko? nói nhỏ chị em mình biết với nhau nhé "Siêu mẫu" trình độ thì "tệ nhất sân". Vậy là hợp với npa rồi đó. hehehe!

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi Tulanhxinh
    npa có biết biệt danh của Anh hc-ondi là gì ko? nói nhỏ chị em mình biết với nhau nhé "Siêu mẫu" trình độ thì "tệ nhất sân". Vậy là hợp với npa rồi đó. hehehe!
    Nhảm ----> Nhảm ----> Nhản

Like
    0
    Ủa, có vụ bánh đúc nóng của chị Ngân hồi nào mà em không được biết vậy cà. hu hu, ko thông báo sớm để người ta sắp xếp thời gian. óa óa, đền đi đền đi.

Nhắn riêng với bà con: Hôm trước thách đấu với tủ lạnh xinh, thằng em đã để thua với tỷ số sát nút 14-15. Nhưng tóm lại là thua, o bàn cãi nhiều Y_Y. Và theo thỏa thuận từ trước thì em sẽ là bên mời mọi người đi măm măm bánh đúc. Hứ, chắc là thứ 7 bởi vì thứ 5 chị Ngân đã mời rồi, khà khà, có ai đồng ý không nào, giơ tay giơ chân điểm mẹc coi ^^

Like
    0
    tui ở xa đến muốn chiến đấu được không nhỉ???
    mà tại sao bà con không thuê riêng một sân và lên lịch họp mặt nhau theo tháng nhỉ??
    có thể toàn bộ câu lạc bộ ít nhất một tuần cũng phải gặp nhau vào thứ 7 hoặc chủ nhật chẳng hạn

Trang 8 / 48 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết