Diễn Đàn Tin Học

Trang 6 / 48 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 480
    Like
    0
    mufans dạo này bận quá hay sao mà ko thấy đi tập vậy

hay là chốn chị em nhân ngày 8/3 đây

cho mọi người biết tình hình của anh đi chứ

nhanh chóng nhắn tin lại nhé .

Like
    0
    Hề, hôm nay lão Huấn ko đi, để lỡ mất cơ hội tạo dáng trước ống kính vô cùng...nghiệp dư của mí thành viên nữ. KO hiểu cái bà KN làm gì mà lâu thế, đã bảo về là fải up ảnh ngay mà cứ làm như là...hừm hừm. Okie, trong thời gian chờ đợi, em đành đi tắm fát . Dạo này tâm tính ko được ổn nên hu hu. Bà con động viên em cái lào ^^

Like
    0
    Vâng!

Thưa các anh các chị, các bạn và các em thân mến.

Em phát hiện ra là dù chơi có hơi tệ (sẽ làm sao để ko fải nói câu đó nữa, nói hoài xí hổ lắm) đi nữa thì em chắc chắn đã ẵm giải "Làm dáng nhất hội". Mọi lúc, mọi nơi, dù trong sân hay ngoài sân, cả hội chắc chắc là em rất rất...gì nhỉ? Tự khen nên hơi ngượng, hờ hờ.

Vậy hén, cám ơn bà KN và tất cả anh chị em trong hội đã tạo điều kiện cho em xì pam.

Xin cám ơn một lần nữa

Like
    0
    hô hô hô !hôm nay mới dám nhận chức "làm dáng nhất sân"sao hả ?Hôm nay tui đưa "voi còi"về lại làm trận ốc "hoành tráng"cùng "mama chue"(mới thêm biệt danh của xóm đặt cho voi còi của chúng ta)lúc đó có mọi người thì vui hơn nữa !chẹp chẹp chẹp kể ra ăn lẻ như vậy cũng hối hận thật ,xin lượng thứ nghe !

Like
    0
    :O Thật quá đáng, ko thể tin là lại có vụ đánh lẻ, biết làm sao được >.<, lần sau thì..., mai nhà mình đi hát ko?

Like
    0
    Hát thì hôm nao thế ?Mà chú dự định choanh em đi hát ở đâu vậy?Nói trước à nghe ,anh là anh máu hát lắm đấy.Biệt danh của anh nghe xong đảm bảo choáng ,khôg choáng không lấy tiền :"CHUYÊN GIA GIẢI TÁN ĐÁM ĐÔNG".Đừng ngất vội trả lời anh cái đã nhé

Like
    0
    Ngất xừ từ đời nào rồi còn đâu, giờ mới dậy nè. Nghe xong ngất lên ngất xuống, hỏng dám trả lời lun á.

Mà có lẽ cần xin thêm ý kiến chỉ đạo từ trên xuống, chứ thấy mấy ông kia lặn mất tăm, lặn ko thèm sủi bọt.

Đề nghị lãnh đạo quan tâm tới đời sống tinh thần của anh em hơn. Anh em mình giương cao ngọn cờ ăn chơi có tổ chức cho dân Sài Gòn sợ đê. Hê hê

Like
    0
    Lãnh đạo đi nghỉ mát theo lời mời của Ban giải phóng mặt tiền rùi!!! Chú "em của mamachue" kia nói xấu chị vừa phải thôi chứ. Có muốn bữa ốc thứ 2 nữa ko thì bảo? Zorro và Xfile có vẻ hợp nhau ghê .

Bác KN ơi sao mắt tôi lai đỏ như Dracula và đầu lại mọc toàn hoa thế kia hả bác? còn một cái thì như là "ngồi cầu tõm" í. Hic híc, người ngoài mà nhìn vào thì chắc... xấu hổ chết mất.

Vậy thay mặt Hội trưởng, chị! Hội phó tán thành các chú trong tuần tới chúng ta đi "Giải tán đám đông" nhé.

Quyết định vậy đi, mấy cha kia ko đi thì ta thôi.

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ nha.
    Được sửa bởi Tulanhxinh lúc 15:16 ngày 12-03-2006

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi Tulanhxinh
    Lãnh đạo đi nghỉ mát theo lời mời của Ban giải phóng mặt tiền rùi!!! Chú "em của mamachue" kia nói xấu chị vừa phải thôi chứ. Có muốn bữa ốc thứ 2 nữa ko thì bảo? Zorro và Xfile có vẻ hợp nhau ghê .

Bác KN ơi sao mắt tôi lai đỏ như Dracula và đầu lại mọc toàn hoa thế kia hả bác? còn một cái thì như là "ngồi cầu tõm" í. Hic híc, người ngoài mà nhìn vào thì chắc... xấu hổ chết mất.

Vậy thay mặt Hội trưởng, chị! Hội phó tán thành các chú trong tuần tới chúng ta đi "Giải tán đám đông" nhé.

Quyết định vậy đi, mấy cha kia ko đi thì ta thôi.

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ nha.
    Ôi thì đúng là Dracula rùi còn gì nữa !Thế "mama chue" chưa soi gương bao giờ hả?(Mọi người có lẽ phải bàn nhau tặng mama chue 1 cái gương để"nhìn thấy sự thật" đi thôi)

Like
    0
    Rất tiếc là Tulanhxinh của chúng ta đến cả máy ảnh nó cũng ghét. Nhìn mọi người (và đặc biệt là Xfile kìa), có sao đâu, cực kỳ phong độ.

Mà thôi, đừng buồn chị ạ, ở đời cũng fải có người xinh người xấu, người giống Dracula và người như thiên thần chứ.

Và mặc dù chị có hơi giống cái mà chị đã nói (em chỉ nhắc lại chứ ko nói nhé, cả nhà làm chứng) thì chơi cầu vẫn hay như thường. Ai bảo Dracula ko biết đánh cầu nào (Khen một câu cho đỡ...tủi thân ^^)

Trang 6 / 48 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết