Trang 3 / 24 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 240
    Like
    0
    LG,AsUS, chỉ có 2 thằng đó thấy người ta xài nhiều. Tầm 1 năm đổi là vừa

Like
    0
    hehe! 2 con đó đắt nhất rồi còn gì bác!BenQ và Samsung thì sao hả các bác?
    Được sửa bởi mercuryatsky lúc 17:31 ngày 19-12-2005

Like
    0
    Chỉ có ASUS đắt thôi, LG cũng vừa tầm mấy con kia. Tui nghĩ nên mua LG tuy rằng chưa dùng DVD LG, mới dùng CDRW thôi, đọc tốt, ít kén (đã từng đọc được 1 cái đĩa mà 2 con CD ASUS chê, tưởng phải bỏ rồi. Điều này không có nghĩa là ASUS kém hơn LG đâu nhé, mất công lại có cãi lộn ). À mà tôi dùng con này khá lâu rồi, chắc phải hơn 2 năm, dùng ở mức độ bình thường, không nhiều, không ít

Like
    0
    thật sự trong tầm 1 năm mua LG là được nhất. Vì LG sau 1 năm là có chuyện.
    Còn mấy cái khác thì đọc cũng OK nhưng kô trâu bò như LG đâu. Bác đừng đọc những dĩa trầy nhiều thì ổ nào cũng được

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi mercuryatsky
    Em đang định tậu 1 chú DVD về xem phim! Các bác cho em 1 lời khuyên nên sắm con nào rẻ rẻ mà ko kén đĩa nha! Tuổi thọ thì cũng ko quan trọng lắm vì thay đổi cứ xoành xoạch ấy mà!
    Các bác cho em hỏi là mấy con asus, lg, samsung, benQ chênh lệch nhau mấy $ có nói lên điều gì ko?
    thanks of lots!
    Mấy con lg, samsung, benQ chất lượng cũng như nhau, tui đang xài con samsung.... má ơi kén đĩa vô cùng, mấy đĩa phim DVD mua ở tiệm về xem thì 10 đĩa đọc được 3, nhất là DVD chép bằng vitính (đĩa xanh, tím) ... thua luôn. Nhưng đọc CDthì... vô tư

Like
    0

Vừa ra Trần anh khuân về!

thanks các bác! em vừa ra chỗ Trần Anh khuân chú LG về, công nhận là nhân viên lịch sự nhất trong các cửa hàng máy tính HN đã vào; mỗi tội là về đến nhà thì số ****** trên bảo hành lại khác trên sản phẩm! bực mình wa'! chiều wa đổi lại!
    mà sao Lg bảo hành phức tạp wa' zaay?
    Được sửa bởi mercuryatsky lúc 11:00 ngày 20-12-2005

Like
    0
    _ Ah, LG cũng chuối 1 nải. Xài thằng Asus là đỡ nhất, ko tin thì cứ xài 1 thời gian đi rồi biết, trg các ổ DVD thông dụng trên thị trường VN thì Asus ;à thằng đọc đỡ kén nhất, còn muốn ko kén thì tui thấy NEC gôd hơn Asus.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi potterviet
    _ Ah, LG cũng chuối 1 nải. Xài thằng Asus là đỡ nhất, ko tin thì cứ xài 1 thời gian đi rồi biết, trg các ổ DVD thông dụng trên thị trường VN thì Asus ;à thằng đọc đỡ kén nhất, còn muốn ko kén thì tui thấy NEC gôd hơn Asus.
    tùy thôi bác à, đừng kết luận sớm thế. Nếu trong vòng 1 năm thì tui thấy ngang nhau thôi, sau 1 năm mới rõ trắng đen được. Mà ASUS được đấy, LG giờ vì cạnh tranh nên độ bền giảm hẳn

Like
    0
    mấy con trên ASUS, LG không con nào có dé xách dép cho BenQ

tui thì tui khoái ổ NEC , pà kon lùng coi có không đọc như con trâu con pò êm ái nhẹ nhàng không nó hú sảng như đám cùi ngoại tiệm

Like
    0
    cho mình hỏi có lọai ổ cd sata nào ko, sao mình coi bảng báo giá thấy có lọai cd-rw của asus dùng giao tiếp sata, cái này có thật ko

Trang 3 / 24 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết