Trang 3 / 16 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 151
    Like
    612
    Còn tùy theo model nữa, DFI thì tớ chỉ kết Lan Party thôi. Abit thì có cả bao nhiêu ngàn nhân viên hợp sức lại, cho dù có mất một thằng cũng chẳng ăn nhằm gì.

PSU bây giờ có hiệu Ultra đang đi lên, watts trung thực, giá phải chăng, các dây power có thể gỡ ra được nếu như không cần dùng cho máy thoáng hơn.

http://reviews.pimprig.com/power_sup...t_500w_psu.php

Được sửa bởi Arkain lúc 13:37 ngày 18-09-2005
    "Những người thông thái lên tiếng vì họ có điều gì đó để nói; Những kẻ đần độn thì chỉ để nói một cái gì đó." - Nhà Triết Học Plato.

Cuộc chiến ngoại giao tại Á Châu trong thế kỷ 21 * Tin thời sự về "Tình Hữu Nghị Việt-Trung"
    1000 tấm ảnh quý hiếm của Sài Gòn - Hòn Ngọc Viễn Đông * Chiến tranh Việt Nam: Những bức ảnh sưu tầm

Like
    0

Main MSI RS482M2-IL+ATIXPRESS 200 (7093-160)

Mình muốn mua main MSI RS482M2-IL+ATIXPRESS 200 (7093-160) vì giá nó rẻ và có khe PCIe để sau này có thể nâng cấp VGA card rời .Không biết có ai dùng qua main này chưa cho mình xin ý kiến
    Cám ơn các bạn nhé

Like
    0
    Quote Được gửi bởi armada
    Mình muốn mua main MSI RS482M2-IL+ATIXPRESS 200 (7093-160) vì giá nó rẻ và có khe PCIe để sau này có thể nâng cấp VGA card rời .Không biết có ai dùng qua main này chưa cho mình xin ý kiến
    Cám ơn các bạn nhé
    chào bạn ! tôi đang sài main MSI đây , tôi ko rành về phần cứng nhưng nghe có vẽ như main bạn sắp mua chắc chắn phải cao hơn 70USD , tôi thì đang sài main MSI loại bèo nhất có 55USD ah,thế nhưng sài rất tuyệt vời , và tôi thật sự rất hài lòng về chất lượn của loại main này , bạn nên mua loại main này , nếu có tiền nhiều thì mua loại giá cao 1chút , chơi con CPU AMD đỉnh 1 chút về chơi game là tuyệt

Like
    0
    mua để dùng bình thường thì ko có ý kiến gì

Like
    0
    mà mua con MSI RS482M2-IL+ATIXPRESS 200 (7093-160)
    nếu mà có ý định overclock thì khỏi mua ^_^

Like
    0
    Quote Được gửi bởi armada
    Cám ơn các bạn nhé
    Con đấy ngon lắm đó bạn / Chạy DF thì khỏi chê : "Tomorrow Nerdzo Die" mà

Nói thế thôi, ráng thêm 18 usd lấy con Neo4-F đi( lỡ sau này biết Oc iếc gì thì sao nè , còn Neo2 Plantinum thì cũng có thể nhắm đến nếu bạn thêm được khoảng 30 usd --- Neo4-F hơi kén card đồ họanha )

Được sửa bởi Zeo lúc 23:48 ngày 14-11-2005

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Zeo
    Neo4-F hơi kén card đồ họanha )

Like
    0
    [QUOTE=Zeo]Con đấy ngon lắm đó bạn / Chạy DF thì khỏi chê : "Tomorrow Nerdzo Die" mà

Nói thế thôi, ráng thêm 18 usd lấy con Neo4-F đi( lỡ sau này biết Oc iếc gì thì sao nè , còn Neo2 Plantinum thì cũng có thể nhắm đến nếu bạn thêm được khoảng 30 usd --- Neo4-F hơi kén card đồ họanha )

thật ra không chỉ thêm 18 hay 30 USD ,mà còn phải thêm VGA card cũng phải 70 -100usd nữa nên cũng ngại

Like
    0

Ko biết nói đúng ko ?

To armada : Theo mình biết thì chipset do ATI mới được sản xuất cách đây ko lâu( hình như chưa được 1 năm thì phải )/ Trước đây về main cho AMD đều do chipset của NVIDIA làm cả( chắc thằng ATI thấy bắt đầu " có ăn " nên tham gia vào làm chăng ?
    Nếu như thêm tiền mà nhiều quá đối với bạn thì lấy main đó cũng được,không có gặp vấn đề gì về chất lượng đâu.

To vkmobile : sory tui nói lộn/ Hồi đầu tiên chơi main là tui chơi cái main RS482M2 vì thấy nó mới ra nên cũng muốn thử chơi 1 phát cho biết ( với lại hồi đó cũng muốn thử xem AMD như thế nào )/Nhưng sau đó tui lại tìm được 1 thằng bán cái card màn hình 256MB N6600 TD của Asus có 120 usd ( bh đầy đủ ) nên ghiền quá mới vác em đó về/ Ai ngờ là test vào thì em main lại kén ko chịu nhận, trong khi đó đem cái card đó wa chỗ nhà thằng bạn test thì ok( test bên bộ P4 thì ko sao -- nó cũng xài main Neo4-F ) cho nên suy đi tính lại thui thì bán cái main cùi ATI nâng cấp main lên Neo4-F vậy( Với lại hồi mua main ATI cũng ko tính là OC iếc gì cả-- vì đang xài bộ P4 3.0G thấy cũng pro lắm mà ) / Nhưng chơi xong cái main Neo4-F này thấy phê quá + cpu 3000+ nên đem bán luôn cái P4 .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Zeo
    To armada : Theo mình biết thì chipset do ATI mới được sản xuất cách đây ko lâu( hình như chưa được 1 năm thì phải )/ Trước đây về main cho AMD đều do chipset của NVIDIA làm cả( chắc thằng ATI thấy bắt đầu " có ăn " nên tham gia vào làm chăng ?
    Nếu như thêm tiền mà nhiều quá đối với bạn thì lấy main đó cũng được,không có gặp vấn đề gì về chất lượng đâu.
    Chipset ATI cho Mainboard AMD đúng là mới xuất hiện (mới đây lại sx Chipset dành cho Main P4 nữa), nhưng trước đây không phải chỉ có NVIDIA đâu, còn có VIA và cả Chipset AMD nữa.
    Con MSI RS482M2 này thì không biết nhưng con MSI RS480 thì chạy rất tệ với 256MB RAM (dù chỉ Share 8MB cho Card màn hình), lên 512MB RAM thì OK
    Nhưng con MSI RS482M2 có đầy đủ tính năng cần thiết, nếu chỉ cần chạy Default thì chọn nó là quá hợp lý rồi, đồ họa tích hợp tương đương X300.

Trang 3 / 16 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết