Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 39 / 39
    Like
    0
    Bọn BH cũng lắm trò, mang USB đi BH bọn nó kêu lấy hàng mới cho mình nhưng khi lấy con USB mới ra thì nó cầm luôn rồi đưa con USB đang dùng dở của nó cho mình, nó lấy con mới. Kêu kiểu gì ?
    Tui ra hàng net làm con USB đó chết luôn rồi đi đổi con mới, trong 5 tháng đổi 4 cái USB :-??

xem ra mình cũng là người hiền, cũng chỉ "páo chù" khi bị chơi đểu
    "Páo chù" bằng cách cứ đem hàng vừa BH về giết đi rồi đổi cái mới, hehehehe, thế có gọi là "páo chù" ko ?

Like
    0
    Chán các bác quá..........Thế này thì còn kêu ai nữa, đúng là phải dán ảnh mấy pa như vkmobile này

Like
    0
    mình đểu với người ngay thẳng mới lấy lương tâm cắn rứt................
    MÌnh đểu với thằng nó " đểu hơn mình gấp trăm " thì cảm giác rất khoái trá không có gì ân hận hết 90& bọn buôn đồ vi tính đều là đồ đểu kể cả Hợp Nhất <===== thằng này để rất khôn ........dĩ nhiên còn 10 % chơi được nhưng thường không phải là cửa hàng lớn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mathiencusi
    MÌnh đểu với thằng nó " đểu hơn mình gấp trăm " thì cảm giác rất khoái trá không có gì ân hận hết 90& bọn buôn đồ vi tính đều là đồ đểu kể cả Hợp Nhất <===== thằng này để rất khôn ........dĩ nhiên còn 10 % chơi được nhưng thường không phải là cửa hàng lớn
    Bro này nói đúng đó!nếu nó good thì mình đểu nó làm gì!nó có nhìu cách chơi mình ,mình phải có cách hơn để chơi lại nó

Like
    0
    Lúc đầu thì chả ai muốn chơi đểu bọn nó, chỉnh bọn nó BH ko đàng hoàng nên buộc người tiêu dùng phải nghĩ cách chơi lại thôi

Like
    0
    có lẽ những kiểu BH lởm này là do nhân viên tự ý làm, chứ nếu cả BGD cũng tham gia thì...

với bác nào bị chơi đểu thì Yu "no comment" nhé

ko biết có phải mặt mình ngoan hay ko mà chưa bị chơi đểu lần nào, chắc ở hiền gặp lành hi hi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mathiencusi
    toàn bộ luôn không thằng nào ngoan hiền cả.
    Ông này biết cả cái thằng Hợp Nhất tinh ranh như thế nào hen, ghê ghê.

Like
    0
    Bó tay Pác YuPiRa, bọn nhân viên đểu thì đựoc lợi gì chứ ??? Pác chẳng nghe mấy a e kêu ca là chính tai nghe được tụi giám đốc bảo nhân viên làm như vậy à ??? Giám đốc không bảo thì nhân viên làm để làm gì, được lợi gì chứ ??? Lại chẳng thêm phiền hà giải thích này nọ với khách hàng sao ??? Hàng ở Vn nhập về tỉ lệ lỗi rất cao, vì thế phải "giang hồ", "rừng rú" thì mới có lời được chứ... Chuyện đó là đương nhiên thôi...

Like
    0
    cái gì mà nhân viên đểu thì ko được gì, vd cho thử nhé, như trường hợp XT ở trên, thằng BH nó giữ cái usb mới lại để nó dùng ( biết đâu lại đăng vào mục mua bán trên này cũng nên) còn cái cũ đưa cho XT, chênh ra được vài đồng, ít thôi nhưng với nhân viên quèn thế là đủ

vd máy bạn lỗi về phần mềm, bạn đếch biết gì lại tưởng lỗi phần cứng mang lên BH, thằng BH lại phán cho máy em cháy cái này, bad cái kia... rồi đổi cho bạn toàn đồ lởm của nó, giữ lại những cái mà bạn cho là hỏng đó để dùng, tối về ngồi uống cafe nghĩ lại thấy hôm nay được ăn thịt gà

vậy mấy cái lặt vặt đó lợi cho ai

đó là trường hợp nhân viên làm láo

còn BGD tham gia thì Yu... có lẽ bạn ko hiểu ý nghĩa của "ba chấm" nó cũng kiểu như "pó háng" hiểu chưa

mà cái gì là hàng nhập về VN lỗi rất cao, nghe cứ như đọc thống kê ở đâu ấy nhỉ, số liệu ở đâu đấy, cứ chui vào PV, TT, NH mua thì chết còn ăn năn gì nữa

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết