Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Rất hay ! CUộc tình của Member ddth

Xin hỏi các Huynh trong diễn đàn, có ai đang theo đuổi >2 bóng hồng không.Tui khong muốn như vậy nhưng chẳng biết tim tui thuộc loại gì mà cảm cả hai mới chết chứ, mà cả hai cũng có cảm như tui..AI từng trải wa những chuyện như vậy xin chỉ giáo. Giải wuyết sao bây giờ. Sắp đến Noel chẳng biết đi với ai rứa
    Quote Quote

Like
    0
    Diễn đàn tin học hỏi thế này ai hứng thú hả bác. Thế này nhé:

Xin hỏi các Huynh trong diễn đàn, có ai đang thích cùng lúc 2 softwares chức năng tuyệt vời như nhau ko.Tui khong muốn như vậy nhưng chẳng biết tim tui thuộc loại gì mà cảm cả hai mới chết chứ, mà cả hai cũng hợp với tui. AI từng trải wa những chuyện như vậy xin chỉ giáo. Giải wuyết sao bây giờ. Sắp đến lúc phải install mà chẳng biết chọn em nào nữa.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hdb3
    Tui khong muốn như vậy nhưng chẳng biết tim tui thuộc loại gì mà cảm cả hai mới chết chứ, mà cả hai cũng có cảm như tui..
    tội nghiệp bác quá...vậy có nghĩa là cả hai cũng có...quan hệ 1-n giống bác à?

Quote Được gửi bởi 18Googol2
    Diễn đàn tin học hỏi thế này ai hứng thú hả bác. Thế này nhé:

Xin hỏi các Huynh trong diễn đàn, có ai đang thích cùng lúc 2 softwares chức năng tuyệt vời như nhau ko.
    Có chứ. Tuy soft cùng chức năng nhưng mà mỗi soft có thế mạnh, đặc điểm riêng. Nên đôi khi cũng có kết hợp xài vài soft cùng lúc trên một máy! Quan trọng là: Máy bác có cấu hình đủ mạnh để đảm bảo hoạt động 24/24 không thôi. Cấu hình khuyên dùng là một hệ thống Intel siêu phân luồng (nếu xài đa lõi thì tốt quá!). Tài nguyên Ram thì càng dồi dào càng tốt.

Chúc bác thành công trong sự nghiệp tét soft!

Like
    0

Like
    146
    Quote Được gửi bởi lynx
    Có chứ. Tuy soft cùng chức năng nhưng mà mỗi soft có thế mạnh, đặc điểm riêng. Nên đôi khi cũng có kết hợp xài vài soft cùng lúc trên một máy! Quan trọng là: Máy bác có cấu hình đủ mạnh để đảm bảo hoạt động 24/24 không thôi. Cấu hình khuyên dùng là một hệ thống Intel siêu phân luồng (nếu xài đa lõi thì tốt quá!). Tài nguyên Ram thì càng dồi dào càng tốt.
    Bác có quyền xài 2 software cùng lúc, cũng tùy thôi, nếu 2 soft ấy tranh chấp tài nguyên với nhau thì cuối cùng bác chẳng xài đc cái nào, một là gỡ bỏ cả 2, 2 là cái nào tiện ích nhiều hơn thì xài cái đó!
    Hy vọng đường đời của bác cũng đẹp đẽ như test software!!!
    Không đi làm sao tới.

Like
    0
    đi với 1 người thôi, người kia quăng wa cho tui đi. Ham 2 người thì coi chừng mất cả chì lẫn chài. ^_^

Like
    0
    2 4 6, 1 em, 3 5 7, 1 em, chủ nhật đưa tui

Like
    0
    he he, cao thu ..cao thu..Xin ba'i phuc 18Googol2. Khả năng convert cực siêu..
    Chuyện tét software thì chỉ đơn giản cần cầuhnh mạnh, nhưng với cái vụ tets kia thì độ phức tạp co' nhiều lắnm đo'.
    Software cài xong sài hổng được -->uninstall..Còn cái vụ kia íntxơton xong mà hổng sài, co'1 nước ..he he ăn acid..

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết