Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 26 / 26
    Like
    0
    Nói tới luyện thi ielts làm mình nhớ tới RES, lúc mình học nó còn là cái nhà nhỏ nhỏ trong hẻm, 2 năm sau em mình học thì nó là cái building chà bá rùi. Chất lượng thì tốt giá cũng ko phải là đắt vì dc học vs gv nước ngoài, mình học 3 khóa từ advanced speaking writing thi dc 7.5 , bảng điểm của mình giờ vẫn còn trên website ấy

Like
    0
    Các bạn có ai học tại RES chưa nhỉ? Nghe mấy đứa bạn rủ vô học chung nhóm 4 người để dc giảm giá. Học 100% người nước ngoài, học phí cũng ko đắt lắm, trung tâm lớn đẹp nhiều học viên điểm cao nhưng chưa học nên chưa rõ chất lượng thế nào?

Like
    0
    Các bạn có ai học tại RES chưa nhỉ? Nghe mấy đứa bạn rủ vô học chung nhóm 4 người để dc giảm giá. Học 100% người nước ngoài, học phí cũng ko đắt lắm, trung tâm lớn đẹp nhiều học viên điểm cao nhưng chưa học nên chưa rõ chất lượng thế nào?

Like
    0
    Học ở IEG thấy ok đó b . Giáo viên bản ngữ dạy suốt khóa . Hoc xong chừng lớp 3 là nói ok rồi . Cỏn muốn lên hơn nữa thì theo hẳn IELTS luôn . mấy bé khoá trước , mới thi IELTS toàn 6.0 . Giáo viên ở đây dạy nhiệt tình lắm . HỌc phí khá rẻ . Nói chung hợp túi tiền sinh viên

Like
    11

Rất hay ! Chổ nào luyện ielts tốt?

Anh văn giao tiếp hay luyện thi chứng chỉ ielts, toeic thì bạn đến ILI đó. Giáo viên ILI 100% là người bản xứ dạy nhiệt tình lắm. Địa chỉ ILI duy nhất tại 22C và 24C Trường Sơn, Quận 10 ( cổng sau công viên Lê Thị Riêng). ĐT: 08 6683 8375
    Ở ILI không đảm bảo đầu ra nhưng ILI dạy là giúp các bạn thực tế giao tiếp được và thi lấy bằng được. Nhiều bạn học ở ILI toàn đạt điểm cao

6. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình thấy IEg học dc đó . Mình đang học bên đó nè . Học khá vui mà thầy cô dạy sôi động . tận tụy đến nỗi chỉnh từng chữ phát âm kia . Học ở đây dc cái full GV bản ngữ nên khả năng nói , nghe lên level nhanh cực .Hôm qa đi học thấy có chương trình giảm giá thì phải ,bạn nào có nhu cầu thì gọi mấy chị bên đó hỏi thêm nhé sdt nè 0838620088 , đăng ký để dành qa tết tiết kiệm dc 1 khoản kha khá ấy hihi

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết