Trang 7 / 21 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 205
    Like
    0
    tui có trang này nè nghenhac.go.to vào nó xong là hết vào được xem báo 24h.com.vn lun mấy hôm nay đang wc mà thằng bạn cứ gọi sang bảo mình diệt cái trang này. Các bác kiểm tra hộ tui xem trang này cài cái gì mà lắm thế, tui xóa đến mệt.

Like
    0
    Tôi cũng bị cái trang hun1cai.good.to nhảy vào homepage và url của nó cứ nằm trên thanh tiêu đề của IE luôn, xóa không được, tức ghê!
    Tôi cũng đang sử dụng DWK đó, mà có ngăn được cái trang ấy đâu,vã lại không hiển thi đúng tiếng việt nữa, chán ghê!
    Còn các bạn ai muốn tìm hiểu hay sử dụng DWK thì vào google.com tìm thì khỏi chê( tại tôi không nhớ address nên không post được, các bạn chịu khó tìm)
    Được sửa bởi giathienphu lúc 19:24 ngày 11-08-2006

Like
    0
    đây nữa này:http://www.hamrong.demo.to/
    http://www.tinhyeuanhvaemvn.ws
    http://www.tinhyeuanhvaem.biz
    mình bực mình với mấy trang wed này quá,mà không biết cách nào giải quyết nó,các bạn giúp mình nhé .xim cảm ơn trước

Like
    0
    Mới bị thêm một trang web nữa! Chưa thấy hậu quả nó nhưng nick yahoo của mình sẽ tự động gửi link này đến các nick khác trong list : kyniemmoitinh.com! Bác nào biết thông tin về cái này vui lòng chỉ giúp dùm mình nhá!
    Được sửa bởi DELTATONI lúc 22:18 ngày 09-09-2006

Like
    0
    Để chống lại mấy cái trang đó các bạn phải dùng thằng norton hoặc dùng thằng MF cài vào và chọn chế độ auto protect và cũng cần cài thêm mấy thằng diệt adware, spyware chứ virus không thì không an thua đâu.

Điều quang trọng là cần phải cập nhật thường xuyên để diệt những virus mới.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi giathienphu View Post
    Tôi cũng bị cái trang hun1cai.good.to nhảy vào homepage và url của nó cứ nằm trên thanh tiêu đề của IE luôn, xóa không được, tức ghê!
    Tôi cũng đang sử dụng DWK đó, mà có ngăn được cái trang ấy đâu,vã lại không hiển thi đúng tiếng việt nữa, chán ghê!
    Còn các bạn ai muốn tìm hiểu hay sử dụng DWK thì vào google.com tìm thì khỏi chê( tại tôi không nhớ address nên không post được, các bạn chịu khó tìm)
    Đây là địa chỉ load DWK 3.2

Bác ạ, cái DWK này nó là để chống web khiêu dâm, vì thế nó đc lập trình để chống web khiêu dâm chứ mấy cái site kia có khiêu dâm đâu. Vì thế, nếu bác muốn chặn nó thì bác phải đưa nó vào danh sách đen. NGoài ra, bác phải xóa mấy cái script mà nó lưu lại trên máy của bác đi đã.

Like
    0
    Nhưng các bác ơi, thằng DWK vẫn có phần mềm vô hiệu hóa.

Like
    0
    zukonmusic.biz làm nick yahoo của mình nhảy loạn xạ trên màn hình ,tức lắm nhưng tớ chẳng biết phải làm thế nào???

1adult Guest

Like
    0
    trang zukonmusic.biz

Trang 7 / 21 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết