Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Nghiên cứu để phát triển sharepoint

Hiện giờ tôi đang nghiên cứu để phát triển sharepoint portal.nếu có ai cùng mục đích thì chúng ta cùng nhau hợp tác để trao đổi kinh nghiệm và cùng nhau phát triển.hiện giờ mình cũng tìm kkhas nhiều tài liệu rồi.Nếu ai quan tam thi` để lại Y!M.
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn có thể cho biết tên mục tiêu của dự án bạn đang xây dựng trên nền portal không?
    Phần mềm quản lý http[://]www[.]e-biz[.com][.vn]

Like
    0
    Thực sự là mình ko hiểu bạn nói gi` cả.
    Mình đang dự định xây dựng cái portal để quản ly' tài liệu cảu 1 cơ quan của 1 thành phố.

Like
    0
    khi xây dựng hệ thống Portal bạn phải xác định rõ mục tiêu của hệ thống đó là gì? rồi sau đó hãy bàn tình đến chuyện license, license của sharepoint hình như là 5000$ thì phải, tôi không nhớ rõ, license của một user login vào là 74$/năm, license của windows server 2003 là bao nhiêu nhỉ? bạn cộng lại hết các thứ đó coi dự trù kinh phí của bạn là bao nhiêu.

Ok hết rồi thì bạn phải lên chiến lược xây dựng, tính năng, các tài liệu, info...rồi còn phải chuẩn bị tài liệu để training người sử dụng nữa chứ. Nói chung không ít đâu, phải mất khoảng 6 tháng đến 1 năm để hiểu hết sharepoint, vận hành ổn định, bảo mật...

hehêhê...còn hứng thứ với dự án sharepoint ko dzị???

Like
    0
    Chào các bạn mình cũng đang có ý định nghiên cứu về SharePoint và xây dựng ứng dụng quản lý công văn ở bưu điện, bạn nào có kinh nghiệp và tài liệu thì giúp mình với. thanks nhiều!! Email: cuongit4b@gmail.com

Like
    0
    Quote Được gửi bởi cuongit4b View Post
    Chào các bạn mình cũng đang có ý định nghiên cứu về SharePoint và xây dựng ứng dụng quản lý công văn ở bưu điện, bạn nào có kinh nghiệp và tài liệu thì giúp mình với. thanks nhiều!! Email: cuongit4b@gmail.com
    Mời bạn qua http://education.huukhang.com/classes/bscmoss2007.aspx tham gia 1 khóa nhé

Like
    0
    có wái jì đâu nhêỉ, các bác cứ wan trọng hóa vấn đề ra

Like
    0
    Vậy thì tốt quá, mình cũng đang muốn nghiên cứu về công nghệ SharePoint, bạn có thể giúp mình nhé. Many thanks!!
    Email của mình: cuongit4b@gmail.com

Like
    0
    Chào các bạn

Tôi cũng đang nghiên cứu về Sharepoint server 2007 và Sharepoint Designer 2007. Bước đầu đã thu thập được một số E-Books và E-Learning về Sharepoint. Rất vui được làm quen với các bạn.

Địa chỉ emai: nguyenhongky@gmail.com

Like
    0

Cần hướng dẫn học share Point 2010

Minh đang tìm hiểu về share Point 2010 có bạn nào đã tìm hiểu rùi có tài liệu thì cho mình xin nhé:
    Email của mình là:lehoangviet.hp@gmail.com
    Thanks!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết