Trang 5 / 29 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 285
    Like
    0
    Thêm 1 công ty nữa là the220
    http://the220.com/
    Địa chỉ: 38A Lý nam đế, nhà phân phối các sản phẩm của Transcend.

Cửa hàng sạch đẹp, máy lạnh mát rượi, đặc biệt bán máy nghe nhạc T.Sonic rẻ nhất Hà Nội.

Hôm nọ đi bảo hành máy nghe nhạc ( thực ra nó không hỏng, do tui dùng không sạc nên không Power On được) họ test lại rồi cho luôn cả cable USB( đi bảo hành quên mang), thái độ rất nhẹ nhàng, lịch sự.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi truongbeo
    anh ơi cho hỏi nhà phân phối chính thức PSU Acbel ở HN là công ty nào thế
    http://www.coolgearvn.com/index.php

Like
    0

Giận dữ ! co ngay

minh cung dang chay 1 con cua éc

ban den 284 tran binh trong , q5 de bao hanh

coi lai tren pcworld viet nam de biet ro hon dia chi cua phong bao hanh , minh cung da noic huyen tuc tiep roi
    nhung dia chi cu the thi ko nho ro lam , ban den 284 tran binh trong ha

các bác coi có tức không !!
    hôm em mua cái ổ seagate 80gb o hợp nhất ( có tem eatech đàng hoàng ) , em cho thằng bạn nó mượn máy thì mang về cắm vô bị cháy cái diod ổn dòng , mang đến bảo hành nó hẹn em 1 tuần , rồi đem cho 1 cửa hàng o q4 , sau đó nó nói là thay board mất 300k , em ko chịu và nhất định đòi về đem đến nhà phân phối là an lộc computer , sau đó nó ko bảo hành cho em , va em kiếm mãi đến đựoc địa chỉ cua thằng eatech - bi giờ la ven o cach mang thang tam thi2 nó đổi cho em 1 cái mới toanh và còn bảo hành thêm 5 năm nua ( chính hãng la 5 năm ) thằng hợp nhất làm em tức ói máu

các bác coi có tức không !!
    hôm em mua cái ổ seagate 80gb o hợp nhất ( có tem eatech đàng hoàng ) , em cho thằng bạn nó mượn máy thì mang về cắm vô bị cháy cái diod ổn dòng , mang đến bảo hành nó hẹn em 1 tuần , rồi đem cho 1 cửa hàng o q4 , sau đó nó nói là thay board mất 300k , em ko chịu và nhất định đòi về đem đến nhà phân phối là an lộc computer , sau đó nó ko bảo hành cho em , va em kiếm mãi đến đựoc địa chỉ cua thằng eatech - bi giờ la ven o cach mang thang tam thi2 nó đổi cho em 1 cái mới toanh và còn bảo hành thêm 5 năm nua ( chính hãng la 5 năm ) thằng hợp nhất làm em tức ói máu
    Được sửa bởi khikhongduoituan lúc 21:09 ngày 19-06-2006 Reason: Automerged Doublepost

Like
    0
    Xin được thêm nhà phân phối tản nhiệt nước SWC của bro Quang Huy bên miền Nam : Công ty máy tính Toàn Hưng -
    Địa chỉ : 23 Nguyễn Khắc Nhu - Ba Đình - Hà Nội
    144 Lê Thanh Nghị -Hà Nội
    Dịch vụ đặc biệt dành cho các bạn có laptop là chúng tôi nhận "hỗ trợ cài đặt" window miễn phí (tức là khi bạn mang máy đến cùng với đĩa win bản quyền ),bạn có thể trực tiếp xem chúng tôi làm .Trong thời gian chờ đợi các bạn được mời sử dụng nước uống,cafe ... Và sau khi cài đặt hoàn tất chúng tôi sẽ gửi trả lại các bạn và không nhận bất kỳ một khoản phí nào cả.
    Chú ý :
    * Để công việc hoàn thành nhanh chóng các bạn nên mang đĩa win bản quyền (có licsen) và trình điều khiển(driver) đến.
    * Nếu bạn không có win bản quyền chúng tôi sẽ tư vấn và hỗ trợ các bạn tốt nhất để có một hệ điều hành như ý.
    * Nếu như bạn không được phục vụ những điều khoản trên như chúng tôi đã đưa xin hãy gọi theo số nóng là 0914509280,tôi sẽ trực giải quyết cho bạn đúng như tôi đã cam kết về dịch vụ.
    * Công ty chúng tôi cũng là đơn vị đối tác chuyên cung cấp các phiên bản Windows có bản quyền.

------>> Nỗ lực của chúng tôi - Thành công dành cho bạn <<------
    ToanHungComputer
    Trụ sở 1: 23 Nguyễn Khắc Nhu - Hà Nội
    Tel : 7150460 - Fax: 8238652
    Trụ sở 2 : 144 Lê thanh Nghị - Hà Nội
    Tel : 8684795 - Fax: 8684796
    WWW.TOANHUNG.COM.VN
    Được sửa bởi toanhungcomputer lúc 15:39 ngày 24-06-2006

Like
    0
    Lên TTVNol mà xem. nhiều lắm.

Like
    0
    Mình mới thấy Ổ Plextor(hàng chính hãng)có bán tại Hoàng Thành 12A Lý Nam Đế. Ở đó còn bán ca USB Transcend cả MP3 nữa, bên the220 cũng lấy hàng ở đây bán ra đóa. Ram nhãn hiệu Transcend có bán ở Cty .... ( không nhớ tên Cty đóa) Địa chỉ Số 8 Hồng Phúc Ba Đình Hà Nội.
    Mình thấy mua hàng ở 2 nơi này cũng tốt nên giới thiệu cho các bạn.
    (BH và giá cả cạnh tranh với các công ty khác ~~~ đây là hai nhà phân phối chính thức SP của Transcend)
    Thân !!!

có ai bít Main SOYO công ty nào cung cấp ở HN hông ? cho địa chỉ và SDT dùm nha .
    Được sửa bởi starforce lúc 19:35 ngày 29-07-2006 Reason: Automerged Doublepost

Like
    1
    Update Tanquang nhà phân phối Creative chính thức miền bắc

HN-Tân Quang Multimedia Communication JSC: Creative
    106 Tran Vu - Ba Dinh - Hanoi
    Tel 7151566
    www.tanquang.vn
    Được sửa bởi tanquangmedia lúc 08:32 ngày 28-01-2007

Like
    612
    Các Mods nào ở Hà Nội & Sài Gòn xem dùm coi nơi nào không phải là nhà phân phối chính thức có uy tín thì xóa dùm nhé, không thì topic lại biến thành nơi tập hợp quảng cáo luyện thi, cắt bê tông thì lại khổ cho newbie

Like
    0
    Done!
    Updated !
    Mặc dù mình đã xóa một số bài của các bạn . Vô cùng xin lỗi . Nhưng đó là để Thread này tập chung vào nội dung.
    Mọi thông tin, hỏi đáp về nhà phân phối, các bạn có thể Post bài lên đây, trong khả năng có thể, chúng tôi sẽ trả lời, và câu hỏi đựoc Update ngay ở trang đầu của YuRiPa!
    Rất mong các bạn chia sẻ hiểu biết của mình với mọi người !

Like
    0
    thiết bị mạng của Cisco mua ở đây là rẻ nhất
    Bách Kiến Tâm - BKT
    455 Võ Văn Tần - P5 - Q3
    xem list giá của tui nè, có gì gọi cho tui nha. Thanks pro
    hxxp://www.xephaoma.com/Cisco%20Pricelist%20Aug.xls

Trang 5 / 29 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết