Trang 3 / 29 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 285
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Zeo
    CHỖ MUA HÀNG TỐT CHO ANH EM Ở TPHCM ĐÂY :

1- Phong Vũ
    2-Hoàn Long
    3-TiTan
    4-Nguyễn Hoàng

Đây là 4 chỗ mua hàng tốt nhất.. là đừng mua mà em biết, còn có ai bổ sung nữa không^^

Hix tui biết phải làm thế nào ? Ông tran_phong nói là chờ ổng vài bữa để ổng đi ghi lại cái địa chỉ
    Tui thì chỉ còn chờ ổng post vài chỗ lên là " minh họa " liền.^^

To tran_phong : ông cần chương trình cắm chuột võ lâm sao ko nói với tui thế hả ? Quăng mail bác ra đây, tui send cho. Mấy cái này không hỏi bạn bè mà đi post lung tung cho cực thế ?
    Bác nêu 4 cửa hàng khốn nạn nhất để thuốc anh em sao? Hix, 4 thằng này đi 4rum nào trên internet đều nghe chửi, đọc thôi đã tức ói máu rồi.

Theo mình thì Hợp Nhất ở HCM là khá tốt, có điều bây giờ mở rộng tuyển thêm 1 số nhân viên không giỏi bằng trước kia được, nhưng dù sao cũng là đàng hoàng nhất trong đám lộn xộn rồi. Giá trên website được cập nhật khá là tốt: www.allison.com.vn

Like
    0
    Bạn có thể lên Anh Đức 17 Trần Hưng Đạo, chỗ đó cũng có nhiều hàng AMD, mỗi tội là hàng hơi cao.
    Xem thêm ở đây:
    http://fastest.com.vn/
    Thân!
    Được sửa bởi Polly lúc 21:24 ngày 13-08-2006

Like
    0
    AMD thì Hà nội còn có cửa hàng Sơn Hải 12 Lê Văn Linh . www.annhatcomputer.com

Like
    0
    còn ông Nhật Thanh ở Lý Nam Đế nữa
    www,nhatthanh.com.vn
    có điều nói thật lòng mấy ông bán AMD ở ngoài HN kiêu bỏ ...
    người ta bỏ tiền ra mua mà cứ như đi ăn xin ý, mất hết cảm tình
    tớ thích mỗi Sơn Hải, có cái chị nói tiêng Nam là nhiệt tình

Like
    1
    Cho hỏi sao cái Amtech nhỏ xíu thế, nằm trong hẻm đường Lý Thái Tổ, mình đến thì đóng cửa nữa chứ. Đó lại là 1 căn nhà nhỏ xíu à, sao mình nghe mấy bạn khen nó nhiều lắm mà, sao lạ vậy ???

Like
    0
    Đừng vội nhìbn bề ngoài nhe bro nhuyentheloi ... bro cứ thử xem . Anh em tay nghề khá , tận tình nữa .... tui khoái mà hong có tiền nên hông đến mua

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nguyentheloi
    Cho hỏi sao cái Amtech nhỏ xíu thế, nằm trong hẻm đường Lý Thái Tổ, mình đến thì đóng cửa nữa chứ. Đó lại là 1 căn nhà nhỏ xíu à, sao mình nghe mấy bạn khen nó nhiều lắm mà, sao lạ vậy ???
    vì mới thành lập, với lại boss cũng là 1 người rất trẻ, chuyên chơi AMD, không bán nhiều loại linh kiện như những cửa hàng to đùng kia.
    Nhưng bạn yên tâm, vào đó mua thì bạn sẽ được người có trình độ hướng dẫn tận tình cặn kẽ. Chổ to đùng có bao giờ bạn được boss hay nhân viên phòng kỹ thuật tư vấn cho bạn chưa?
    Vô đó hỏi bác Tuấn, nhờ ổng tư vấn cho ( boss đóa )Muốn OC thì hỏi luôn

Like
    0
    Nên tập trung vào nhà phân phối hay tổng đại lý.

Còn bán hàng thì nhiều tùy vào dịch vụ x,y,z... khả năng của kỹ thuật viên (người về net, về phần mềm, web, data.., có khi chỉ biết về mực in ^^).
    Nếu mua hàng thông thường tự tìm hiểu tư vấn trên web, kinh nghiệm chia sẻ. Với mặt hàng cần "chiên gia" thì nên để họ tư vấn, bảo dưỡng, giải quyết sự cố...
    Ví dụ: bạn cần sử dụng máy tính hay máy in, server,system, như máy hư đột xuất <--- sẽ được cho thuê, mượn để giải quyết ngay <--- dịch vụ khó cân đo khi thiết bị giá trị cao.

Like
    0
    có ai biết màn hình tinh thể lỏng của lg công ty nào phân phối không vậy, tui thấy nó bán loạn cả lên mà không biết thằng nào phân phối cả.

Like
    0
    Mong bạn nói rõ hơn.
    Được sửa bởi Polly lúc 20:35 ngày 20-03-2006

Trang 3 / 29 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết