Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20
    Like
    0

Buồn quá đi ! dây nối giữa máy tính và ti vi ai biết ?

có đứa bạn nhờ em mua, thực sự thì em ko biết ở HN này mua ở đâu, và tác dụng của cái dây nối giữa máy tính và ti vi có tác dụng gì ? Hỏi nó thì nó bảo để xem được ti vi ở trên máy tính nhưng nó bảo là ko phải cái thiết bị bắt tivi mắc vào máy vi tính. Đọc PCworld thì có nghe nói ở nước ngoài có nhưng khi ấy không chú ý nên giờ không nhớ nổi nó là cái gi ?
    Ai biết thì nói rõ cho mình biết cái, ở HN thi nếu có thì mua ở đâu ?
    Thanks !
    Quote Quote

Like
    0
    Cái dây AV đó mà. Cắm vào video out của TV và video in của card màn hình để xem TV trên máy tính. Hàng điện tử nào chả có, quan trọng là cái card của nó có video in hay không thôi.

Like
    0
    mua cái Tivi Box về mà xem tivi, không cần PC chỉ cần màn hình , có 15$ thôi = 300k

Like
    18
    mua cái PCTV của pinnacle về mà xem, giá hơi mắc nhưng chất lượng cao .

Like
    0
    buồn cười thật, cáp nối từ TV sang comp để xem tv trên comp, thế tv nó để ko à?
    còn muốn captune thì video card của bạn bạn phải hỗ trợ mới đứợc, mà nếu nó hỗ trợ thì đã có cáp đi kèm rồi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi YuRiPa
    buồn cười thật, cáp nối từ TV sang comp để xem tv trên comp, thế tv nó để ko à?
    còn muốn captune thì video card của bạn bạn phải hỗ trợ mới đứợc, mà nếu nó hỗ trợ thì đã có cáp đi kèm rồi.
    mình cũng thấy vây nhưng đứa bạn cứ nhất quyết đòi mua, cho mình hỏi cái giá dây đó bao nhiêu thê ? nghe nói hình như có 1 số ti vi ko cắm được, tai sao vây ?

Like
    0
    Cái dây AV giá chừng 10K-30K tùy độ dài và độ bền.
    TV không cắm được là đồ cổ. TV ít nhất phải có ngõ AV in để nối với đầu máy đầu đĩa.

Like
    0
    Ok thanks các bạn nhiều.

Like
    0

...

YuRiPa: buồn cười thật, cáp nối từ TV sang comp để xem tv trên comp, thế tv nó để ko à? còn muốn captune thì video card của bạn bạn phải hỗ trợ mới đứợc, mà nếu nó hỗ trợ thì đã có cáp đi kèm rồi.

=> Cai do dung de Plug vo trong Projector cung duoc vay, dau nhat thiet de cho TV khong dau ??? Chi can co dau AV in/out la noi duoc thoi, khong can biet no la thiet bi gi !!! No chinh la cai cap noi giua TV voi dau Video ma thoi, tru cai cog mau den dung cap rieng thi khong noi

Like
    0

Vui lắm ! PC -> TV ??

Cho mình hỏi nhờ các bạn , có loãi card nào cắm vào PC nối sang TV mà thu được màn hình PC lên TV không ?? Nếu có thì tại tp . HCM mua ở đâu ??

--
    cảm ơn .

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết