Trang 1 / 20 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 197
    Like
    51

Hấp dẫn đây ! Cảnh báo anh em hình thức trá hình TMDT

Chuyện là thế này,hnay e nhận đc 1 cái tin của 1 con bé bạn là tìm ra lối đi mới sáng láng cho TMDT.Mừng hết lớn,e khăn gói lận đận phi về Thủ Đô.Đầu em thì bán tín bán nghi,nhưng tin nhiều hơn vì con bé này dù sao nó cũng là phụ trách phòng hành chính,nhân sự của 1 cty tầm cỡ,nghi vì nó nói một câu "em tính qua đón a đi từ hwa mà mấy ông bên đó đi thị trường hết nên hnay em mới hẹn anh.."".Hahaha,cái thuật ngữ "ĐI THỊ TRƯỜNG em đã quá quen từ hồi còn bị ông TÂN HY VỌNG ở Gò Vấp,TP.HCM dụ dỗ (nhưng ko thành,vì em lúc đó là CÁO NON ròy).
    Hí hửng về xem sự thể,hồi hộp chờ em qua đón.Đèo em qua 1 ngôi biệt thự to vật vã trong khu đô thị Mỹ Đình,e đã thấy có mùi tanh của EMT ròy.Haizz,nhưng ko phải EMT nhé,hay là cty thay tên đổi họ thì e chịu.Bước vào đến cửa cái thì mùi tanh nồng nặc của đa cấp ròy.Ban đầu là đc 1 em lễ tân XẤU NHƯ MA CẤU yêu cầu cung cấp tên + sdt.Qua thủ tục,đi lên tầng 2,thấy nhan nhản Nam thanh,nữ tú ngồi tranh luận về TMDT........Hihi,em kết cái văn phòng đó quá các bác ợ,giá như e có 1 cái phòng nho nhỏ của nó cũng sướng.Bước vào 1 căn phòng khoảng 16m2 thì thấy 3 nam,2 nữ ngồi đó với đủ các tư thế ^^,bắt tay rào rào ^^.Em thì chỉ mún bắt tay 2 em mặc váy thoy.
    Sau đó bắt đầu màn giới thiệu các vị trí từ trên xuống dưới,e đc đồng chí gọi là QUẢN LÝ VIP giao cho 1 cậu chắc cũng gần VIP trình bày dự án,và nguyên tắc đề ra là nói xong mới hỏi,em cũng OK ^^.Với các thao tác vô cùng chuyên nghiẹp6 cậu ta đưa em vào 1 đống những thành tựu về sự đột phá của dự án làm em phát thèm.
    Nói đến đoạn,thành viên chỉ cần bỏ ra 5,2 tr để thuê 1 gian hàng mãi mãi e đã nghĩ tới dây mơ dễ má của EMT rầu.Haizz,sau đó cậu ta ko chịu đc sức chém của e nên đành gọi cứu trợ từ đồng chí SIÊU VIP vào tiếp tục chém.Riêng lão này thì e nghĩ là bạn của bạn e nên e chém nhẹ nhưng cũng làm cậu ta bắn nc miếng ra ngoài,lưỡi thì thụt vào trong ^^.Vòng vo mãi,đói rồi,ko tốn time ngồi chém bọn này,em chốt 1 câu ^^ : Tôi khẳng định dự án của các anh là áp dụng mô hình bán hàng đa cấp,mặc dù tôi coi bán hàng đa cấp là một phát minh vĩ đại trong kinh doanh,nhưng các anh đang làm nó biến thái để moi móc tiền của những ng thiếu hiểu biết.Bye bye..
    Em lôi kon bé bạn ra ngoài quán phở cuốn dạy cho 1 bài ^^ và nói cho em ấy hiểu sự mờ ám của cái gọi là sàn TMDT đó.Em ấy cảm động lắm lắm,và có lẽ bọn e sẽ tổ chức đám cưới cuối năm nay để cùng nhau làm TMDT .

Kết luận : Bạn nào đc giới thieự site : muaban24.vn thì tránh xa.Nếu như các bạn ko từng trải thì rất dễ bị cuón theo những lời nói của những con ng đc đào tạo CHỈ ĐỂ NÓI CHỨ KO ĐỂ LÀM.Dù họ có lên Truyền hình hay báo chí gì đi chăng nữa để đánh bóng bằng TIỀN thì cũng đang làm xấu đi bộ mặt TMDT của VN mà thôi.

Mệt vãi ^^
    Được sửa bởi choao.net lúc 08:54 ngày 22-07-2011
    Quote Quote

Like
    1
    Cảm ơn bạn nhé. Thông tin để anh em tránh

Like
    20
    Thắc mắc :
    TMDT, EMT, VIP là cái gì?

Già này đọc không hiểu bài này muốn nói gì?

Like
    51
    Bác già đang vào BOX gì :|

Like
    5
    vậy chỗ nào là hình thức trá hình?

Like
    51
    Quote Được gửi bởi mason.uce View Post
    vậy chỗ nào là hình thức trá hình?
    Vậy bác đã hiểu thế nào là TMĐT chưa :|

Like
    20
    Quote Được gửi bởi choao.net View Post
    Bác già đang vào BOX gì :|
    Thấy dược chử Thương mại điện tử nhưng:
    Nó có giải thích được chử VIP và EMT trong bài không?

Like
    51

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    dưới chỗ em có quán cà phê VIP... thấy mấy ông công chức và mấy em teen ngồi đầy

Like
    5
    Mình cũng chưa biết nhiều về TMĐT, nhưng đọc bài viết của bạn thấy như là 1 câu chuyện rất hay
    Trong bài dùng các từ như : "mùi tanh", " CÁO NON ròy " , "Bước vào đến cửa cái thì mùi tanh nồng nặc của đa cấp ròy
    "Em lôi kon bé bạn ra ngoài quán phở cuốn dạy cho 1 bài ^^

Đọc lên mà không thể hiểu nổi, mình thấy bài viết này cứ thế nào ấy...

11. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 20 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết