Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 41
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Nên dùng monitor CRT Flat 17'' nào?

Mình đang băn khoăn quá, trên thị trường thì có nhiều loại mà mình thì vốn ko am hiểu lắm về kỹ thuật. Thằng bạn thì recommend Viewsonic, mình cũng muốn tham khảo thêm ý kiến của các bác nữa, mình cũng ko chạy theo "mốt", lần này mua là định dùng lâu dài, mục đích cũng là cho normal use thôi, thi thoảng thì chơi game, xem phim,... tí tẹo nên ko yêu cầu chi li lắm. Liệu có loại nào phù hợp với giá phải chăng ko nhỉ. Budget<200$. Cám ơn các bác nhiều
    Quote Quote

Like
    0
    đúng đó view là được rồi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi exleonhart
    Mình đang băn khoăn quá, trên thị trường thì có nhiều loại mà mình thì vốn ko am hiểu lắm về kỹ thuật. Thằng bạn thì recommend Viewsonic, mình cũng muốn tham khảo thêm ý kiến của các bác nữa, mình cũng ko chạy theo "mốt", lần này mua là định dùng lâu dài, mục đích cũng là cho normal use thôi, thi thoảng thì chơi game, xem phim,... tí tẹo nên ko yêu cầu chi li lắm. Liệu có loại nào phù hợp với giá phải chăng ko nhỉ. Budget<200$. Cám ơn các bác nhiều
    Viewsonic là số một, lấy nó là đúng rùi đó bro.

Like
    0
    Mới ngó qua chiếc E71SB http://www.phucanh.com.vn/Product_Detail.asp?id=1018 có vẻ hay Ngoài Phúc Anh, Trần Anh ra còn chỗ nào bán View nữa ko nhỉ

Like
    0
    người ta đã bảo là normal user mà các ông cứ recommend view sonic, dưới 200$ thì may ra mua được cái 15 inch.
    Nếu dưới 200 thì may ra có mấy con Acer giảm giá thôi ạ.

Like
    0
    Có nhầm ko dzậy, CRT 17" flat thì dưới 200$ ko hà, LG, Samsung hay Viewsonic cũng thế. Có phải LCD đâu mà giá trên 200$?

Like
    0
    á, nhầm. Sorry, CRT thì tớ kô biết. Sorry lần nữa nhá. Mà CRT mà cũng có View Sonic à, chưa được nhìn nó thế nào nhỉ.

Like
    612
    Nó nhìn giống cái...Monitor chứ gì , trước khi LCD trở thành thông dụnng thì bác nghĩ View Sonic trong thị trường nào? heheh.
    "Những người thông thái lên tiếng vì họ có điều gì đó để nói; Những kẻ đần độn thì chỉ để nói một cái gì đó." - Nhà Triết Học Plato.

Cuộc chiến ngoại giao tại Á Châu trong thế kỷ 21 * Tin thời sự về "Tình Hữu Nghị Việt-Trung"
    1000 tấm ảnh quý hiếm của Sài Gòn - Hòn Ngọc Viễn Đông * Chiến tranh Việt Nam: Những bức ảnh sưu tầm

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Batigol_vn
    á, nhầm. Sorry, CRT thì tớ kô biết. Sorry lần nữa nhá. Mà CRT mà cũng có View Sonic à, chưa được nhìn nó thế nào nhỉ.
    Ặc potay.com.vn. View nổi tiếng từ CRT lâu rồi mà, kiếm cái seri pro nhìn là ghiền.

Like
    0
    nen dung cua bon lg la tot nhat

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết