Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 44
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi potterviet
    _ Con của mình là 128 Mb, làm biếg cắt + bh, giờ quăng cho thằng bạn mất tiêu rồi.
    than nghèo không tiền mà sài sang ghê.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi potterviet
    _ Tui đang xài con Apacer HT203 512 Mb, khá là nhanh, giá $48 ở Hợp Nhất, or lấy Kingmax or Corsair, con naỳ khá ngon, quăng quật vô tư, ngon hơn ADATA nhiều, mua ở 200 Cống Quỳnh Q1, hay vào www.newmidtek.com dơn báo giá về coi.
    _ Tránh xa Kingston ra, chuối vô cùng + chậm kinh, hya hỏng nưã, có 1 con bh 2 lần ở Phong Vũ mà cũng rứa, ko chịu đổi cho cái mới.
    sao mac' the', bac' mua o nuoc ngoai thi re lam'

Like
    0
    Quote Được gửi bởi submaster
    sao mac' the', bac' mua o nuoc ngoai thi re lam'
    Thì cũng phải tốn thêm tiền vác nó về quê chứ, ấy thế mà quê ta kiếm được hàng zin cũng khó đấy.
    Hàng ghẻ: Tàu địa phương
    Hàng zin: Tàu trung ương...

Like
    0
    Nghe mọi người nói , có rất nhiều hàng lẫn lộn nhỉ , tôi nghe nói trên thị trường các loại USB Kingston hay..... toàn hàng TẦU chinhs hiệu, néu KIngston xịn khi cắm vào xem trong Properties nếu có tên Kingston mới là đồ xịn .

Xem ra chưa có bác nào dùng Transcent hay Adata nhỉ , bác nào đã dùng rồi, xin cho vài lời ..................

CHÚ Ý : Tôi khuyên mọi người 1 cách thận trong khi dùng USB là khi đã làm xong công việc mình cần, cần Remove Device ở góc dưới màn hình, gần đồng hồ các thiết bị USB . Khi nào nó báo là đã Remove thì hãy rút USB ra để bảo toàn data và cũng như làm an toàn con CHIP trong USB . Nếu không làm như vậy, có ngày con USB nó ra đi thì đừng có tiếc nhé ...................

Like
    0
    _ Cách bác khuỵên thì ai xài úb cũng biết hết rồi.

_ Còn con Kingston đó tui xài 2 con rồi, nhậ đúng tên Kingston nhưng chuối vẫn hoàn chuối.

Like
    0

Lựa chọn USB tốt

Em dùng rồi đây bác ơi,
    Theo em thì hàng của Adata dùng tốt hơn, mà giá cả cũng tốt nữa chứ. Theo em được biết thì hiện nay chỉ có hàng của Adata là không có hàng Tàu thôi, còn nếu như hàng của Transcent đúng từ TW thì giá mắc hơn Adata đó. Trước đây bạn em có dùng đồ của Adata rồi , bạn em nói nó ổn định và tốt nữa. Lúc đầu em cũng hơi phân vân, sau khi em đọc được bài về so sánh sản phẩm mới trên báo PC tháng 8 ở trang 64 thì phải, em tìm tới đúng công ty Nam Thái để mua thấy nó ngon đó các bác ạ. Hình như công ty đo chuyên cung cấp hàng này cho các đại lý nên tới mua cũng được giảm giá hơn so với ngoài đó. Và chế độ bảo hành cũng nhanh
    Chúc các bác có lựa chọn tốt.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dat465
    Nghe mọi người nói , có rất nhiều hàng lẫn lộn nhỉ , tôi nghe nói trên thị trường các loại USB Kingston hay..... toàn hàng TẦU chinhs hiệu, néu KIngston xịn khi cắm vào xem trong Properties nếu có tên Kingston mới là đồ xịn .
    Flash USB thì tui dùng ít nên ko rõ lắm, chứ mấy cái main Gigabyte, chắc là tàu ghẻ vì trông nham nhở lắm, chữ Gigabyte trên main giống như quét vôi lên ấy. Cho vào Sisoft Sandra vẫn kêu Gigabye như thường.

Quote Được gửi bởi dat465
    CHÚ Ý : Tôi khuyên mọi người 1 cách thận trong khi dùng USB là khi đã làm xong công việc mình cần, cần Remove Device ở góc dưới màn hình, gần đồng hồ các thiết bị USB . Khi nào nó báo là đã Remove thì hãy rút USB ra để bảo toàn data và cũng như làm an toàn con CHIP trong USB . Nếu không làm như vậy, có ngày con USB nó ra đi thì đừng có tiếc nhé ...................
    Trong WinXP thì cần hay ko cần làm thế do cái optimize for quick removal hay for performance.

Like
    0
    Tôi cũng có 1 cái của Kingston dùng mãi có sao đâu, sài WinXP à

Được gửi bởi dat465

Tui chẳng bị sao cả, dùng hơn 1 năm rồi vẫn vô tư. căm ra rút vào liên tục mà có bị gì đâu.

Like
    0
    _ Sau này sẽ bị đó.
    _ Corsair là hàng made in USA đó pa.

Like
    0
    Dùng đồ cẩn thận vẫn hơn chứ ???????????? Tôi dùng con 256 2 năm rồi , luôn trong tình trạng quá tải , nhưng khi rút ra vẫn nên cẩn thận con CHIP khi mà SỐC là có thể toi ngay theo những tài liệu tôi biết ............ Bất kể hãng nào đều khuyên là nên Remove trước khi rút ra mà .........................??????????????

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết