Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 28 / 28

Chủ đề: google adsence

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ibill
    Bạn MMM có thể sử dụng Adsense Preview Tool để test thử quảng cáo sẽ xuât hiện trên site của mình. Như ibill đã nói, tần suất từ khóa là tiêu chí quan trọng nhất cho việc quyết định quảng cáo.

Bạn novaboy có thể để zipcode bất kì nếu bạn ở VN vì thông tin này không quan trọng. Nhưng bạn cần chú ý ghi địa chỉ thật chính xác nha.
    nhưng một dòng ghi không hết địa chỉ 2 dòng mới ghi đủ thì sao đây co` thể thay đổi địa chỉ với lúc đầu đăng ký không ibll

Like
    0
    Quote Được gửi bởi MMM
    nhưng một dòng ghi không hết địa chỉ 2 dòng mới ghi đủ thì sao đây co` thể thay đổi địa chỉ với lúc đầu đăng ký không ibll
    Thoải mái, bạn chỉ không thể(dĩ nhiên) thay đổi country của bạn thôi, còn lại nothing is impossible, còn địa chỉ nó ghi rõ ràng rằng line 1, line2 rồi mà, ko hết thì cứ ghi vào line 2

Like
    0
    Trang web của tui 10 ngày rồi mà chỉ có 4.5USD, ko biết chừng nào mới đủ 100USD đây trời, chắc tết năm sau quá http://02hcb.com

Like
    0
    You can change your address as long as it is verified. Google verifies it by sending a new PIN to your new address.

Don't worry if your site doesn't generate a big sum at the beginning. Just learn how to optimize the ads and generate more traffic by adding new good content. You will be all fine.

Like
    3
    hihi mọi người quan tâm đến vấn đề này ghê nhỉ. Mình đăng kí đựơc rồi nhưng mỗi ngày chỉ kiếm được 0.03 $ thôi ha`. mà mình kiểu này thì chắc là mấy năm nữa mới đựoc lĩnh tiền. Mọi người vô giúp đỡ nha http://hoacuc.com. Mà tui cũng hỏi luôn là google xác định thế nào là tự mình click vào banner của mình vì nói thật nhiều khi thấy cái soft hay hay là mình click vào đó xem. Không biết có bị ban không nhỉ.

Like
    0

Đúng là khô như bạn nói đó!

Tui cũng vậy,vừa mới tập làm website,vậy thì làm sao có nhiều người xem được,và dù vào cũng không ai bận tâm đến quảng cáo đó!vậy thì bao giờ mới đủ 100$!hihihi...ai có kính nghiệm thì chia xẻ,website nên nói về cái gì mới click được giá cáo!

Like
    0
    Nếu có ads bạn thực sự quan tâm, bạn có thể click phải chuột và chọn Open in new windows... khi đó advertiser sẽ không bị mất tiền và bạn không cheat Google.

Với các publisher mới bắt đầu, quan trọng nhất là nội dung và traffic (truy cập). Bạn cần thêm nội dung hàng ngày, SEO, ads optimization để có thể tăng lợi nhuận thu được. Đây thực sự là thử thách cho bạn, nhưng bạn sẽ thấy rất hấp dẫn và kết quả thường sẽ ngọt ngào.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi ibill
    Nếu có ads bạn thực sự quan tâm, bạn có thể click phải chuột và chọn Open in new windows... khi đó advertiser sẽ không bị mất tiền và bạn không cheat Google.

Với các publisher mới bắt đầu, quan trọng nhất là nội dung và traffic (truy cập). Bạn cần thêm nội dung hàng ngày, SEO, ads optimization để có thể tăng lợi nhuận thu được. Đây thực sự là thử thách cho bạn, nhưng bạn sẽ thấy rất hấp dẫn và kết quả thường sẽ ngọt ngào.
    Cảm ơn về câu trả lời của bạn.

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết