Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 28

Chủ đề: google adsence

Like
    3

google adsence

Tui có một site và thử kiếm tiền với google nhưng không thể đăng kí được, chẳng hiểu sao nữa. mọi người có thể cho tui biết nguyên nhân vì sao không. Vì tui thấy nhiều người chỉ cần domain và một trang index là đăng kí được rồi.

Like
    0
    Đúng gòi, đăng ký xong thì nó kiểm tra 2-3 ngày , nếu nó ok thì nó mới cho mình xài

Like
    3
    tất nhiên là phải chờ 2- 3 ngày nhưng chờ mãi chẳng thấy gì cả.

Like
    0
    đăng kí xong, vào email có cái mail có cai link acitve click vào, wait nó coi web nó coi ok thì nó cho active acc

xong !!!

Like
    0
    Chính xác là từ 1 đến 2 ngày google sẽ kích hoạt tài khoản của bạn ....Ngoài ra site của bạn phải là các thứ tiếng do Google INC qui định .....trong đó không có tiếng Việt Nam .....Trang web của bạn không dc có nội dung hack , *** ..V..V...

Like
    3
    mấy bác nói thế em cũng bó tay bởi vì web của em nội dung hoàn toàn phù hợp chỉ mỗi cái là tiếng Việt tuy nhiên ở VN toàn trang tiếng việt mà vẫn đăng kí đựơc mà . đó là cái cần hỏi.

Like
    0
    Tớ cũng muốn đăng ký cho www.Updatesofts.com
    Bà con vào coi thử xem có hợp lệ ko
    Làm phát kiếm chút đỉnh trả tiền server

Like
    0
    Trang của bro không phù hợp vì nội dung phổ biến *****. Bro nên đọc TOS của Adsense để biết thêm chi tiết.

Về đăng kí Google, thường sau vài ngày, Google sẽ gởi thư trả lời cho người đăng kí. Nếu nó không chấp nhận thì vẫn sẽ nhận được mail của nó. ibill khi đăng kí sau 3 ngày nó gởi cho ibill một cái thư nói là có một số link trong site của ibill bị die, cần phải sửa lại. Sau khi sửa lại, ibill gởi cho nó một cái reply và được approved sau đó.

Mấy anh em nên làm ăn theo phong cách chuyên nghiệp, Google thấy mình cư xử chuyên nghiệp thì sẽ đối xử khác. Thí dụ, chuyện click fraud là một vấn đề rất nan giải. Thông thường hệ thống automat của nó sẽ tự động ban các site có xảy ra click fraud và khi đó thì rất khó để reinstate lại account. Nhưng nếu mình thông báo với nó khi có vấn đề bất thường thì chuyện bị banned do click fraud sẽ bị loại trừ.

Adsense là cơ hội cho anh em webmaster làm giàu với website của mình. Chỉ cần: trung thực, chuyên nghiệp và biết học hỏi thì chuyện kiếm vài nghìn $ một tháng không phải là khó. Do not cheat!! Google is much more intelligent than YOU.

Like
    0
    Thấy bạn ibill trả lời rất hay các vấn đề này . tôi có một câu muốn hỏi là nếu môt site với language la Vietnamese thì co nhận được tiền không . hình ảnh cụ thể của check nó gửi về VN thanks

Like
    0
    Câu trả lời chính thức từ Google: các site tiếng Việt vẫn có thể sử dụng Adsense. Tuy nhiên cần chấp nhận một điều là hiệu quả quảng cáo sẽ thấp vì ads hiện ra không phù hợp với nội dung của site, và đôi khi còn bị PSA nữa.

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết