Trang 8 / 17 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 165
    Like
    0
    Dân Dev. Ngồi ~20h/ngày. Hiện chỉ được 5 phút... Hu hu...

Like
    0
    mình thì ngìo máy tính khoản chừng 3 năm nay. trung bình 6 tiếng mỗi ngày. nhưng mình thường nghỉ giải lao mỗi khi mắt mỏi. hiện nay sức khỏe vẫn bình thường, mắt mình vẫn tốt. không hề bị cận hay viễn dù chỉ là nữc độ. vì vậy mình mong rằng các bạn cần phải có chế độ thích hợp khi ngồi máy tính. không nên ngồi quá lì

Like
    0
    he he .
    em sài máy tính được 5 năm
    hiện nay đang là Sv(code) .ngày ngồi khoảng 8-10g. để code và lướt web ,chat chit ,(rất ít chơi game ).
    1 ngày không ngồi máy tính lướt web 1 tí là ko chụi nổi .
    cao 1.70m 54kg .đôi khi cũng hơi khó thở ép tim ,thường xuyên đau lương ,đau bao tử,mỏi mắt(chưa cận ).,thường xuyên căng thẳng .nói chung là hơi yếu .chắc cũng không thọ .

Like
    0
    nghe các bạn nói sức khỏe yếu hết cả vậy vài năm nữa liệu còn cao thủ nào lên đây để mà tụ họp không nhỉ ..??

Like
    0
    mình thì còn tệ hơn,mỗi ngày online 15h/ngày để lướt web và desgin, cũng ko biết chơi game.cận 4 độ,1 ngày không online là ngứa tay, nhớ "vợ" (pc của mình đó) khiủng khiếp. hiện giờ có triệu chứng đau mỏi mắt,đau lưng,hay bị tê mỏi và chuột rút ở chân.ngực thỉnh thoản bị đau.người thì thin (ko ăn uống chỉ lo web)đặc biệt,khó nói quá,2 cái ấy ở giữa dưới đó ( ) hay bị ê và đau, chắc cũng thọ chừng chục năm nữa thui..

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Quote Được gửi bởi Phở Tái View Post
    mình thì còn tệ hơn,mỗi ngày online 15h/ngày để lướt web và desgin, cũng ko biết chơi game.cận 4 độ,1 ngày không online là ngứa tay, nhớ "vợ" (pc của mình đó) khiủng khiếp. hiện giờ có triệu chứng đau mỏi mắt,đau lưng,hay bị tê mỏi và chuột rút ở chân.ngực thỉnh thoản bị đau.người thì thin (ko ăn uống chỉ lo web)đặc biệt,khó nói quá,2 cái ấy ở giữa dưới đó ( ) hay bị ê và đau, chắc cũng thọ chừng chục năm nữa thui..
    Bắt đầu lo cho sức khoẻ của mình đi anh bạn. Hi vọng còn được gặp anh trong tình trạng khoẻ mạnh vài chục năm nữa.

Like
    0
    tui ngồi chắc củng 10 tieng 1 ngày, mắt bình thường.
    Ngồi nhiều nhưng ko tập trung, tu thế ngồi ko đúng nhưng thay đổi liên tục, tay tui ko bị chai dù rất muốn . Tụi con gái nó kiu tay gì mà còn mềm hơn con gái. Chẳng hiểu sao nó lại mềm dến thế. Còn các bộ phận khác thì zin )

Like
    0
    Mỗ ngày từ sáng tới tối, nếu rảnh là leo lên mạng ngồi suốt, khoảng 2 tuần xả hơi vài bữa, chứ mắt mũi nào chịu đựng nỗi khoảng thời gian ngồi lì trên máy tính?:wub

Like
    0
    Mỗi ngày từ sáng tới tối, nếu rảnh là leo lên mạng ngồi suốt, khoảng 2 tuần xả hơi vài bữa, chứ mắt mũi nào chịu đựng nỗi khoảng thời gian ngồi lì trên máy tính?:wub

Like
    0

Buồn quá đi !

Các bác ơi em thì mỗi ngày ngồi trung bình 15 tiếng, mới đc sờ vào máy tính 4 năm nay, hiện tại thì thấy mình già đi nhiều, ốm, lưng thì "cong", "mông trai" ngày trước chưa ngồi máy tính thì cao 170cm nặng 63kg, hiện nay còn 49kg.

kô bít giải pháp sao đây, ngưng kô ngồi kô chịu đc.

Trang 8 / 17 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết