Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Ý tưởng mới ! Total Video Converter Portable

Total Video Converter Portable
    Total Video Converter (TVC) làmột công cụ chuyển đổi các định dạng file đa năng nhất hiện nay, TVC hỗtrợ chuyển đổi qua lại hơn 30 định dạng file phổ biến hiện nay (trongđó có cả AAC và FLV mà rất ít các chương trình khác có) và hỗ trợ cả cácloại file âm thanh trong các game PC.

Đặc biệt, khi bạn download nhạc từ******** thì chỉ có thể nghe bằng WMP mà ko thể nghe bằng Winamp hayFlash-Drive MP3 Player (khi nghe nó sẽ bị biến dạng âm thanh) thì TotalVideo Converter là chương trình duy nhất (Corovn tui đã test với hơn 20trình convert khác nhau thì chỉ có TVC là chuyển thành công).

DOWNLOAD HERE!
    Quote Quote

Like
    0
    Sau khi đọc toàn bộ bài đăng, tôi càng biết nhiều về công cụ chuyển đổi video. Nếu bạn là người hâm mộ iTunes như tôi, đã mua phim / chương trình truyền hình từ các cửa hàng iTunes, có thể bạn đã biết tất cả các video trên iTunes được kết hợp với bảo vệ DRM fairplay, nó chỉ có thể được phát trên các thiết bị của Apple. Nếu bạn muốn phát phim iTunes sang Chromecast, điện thoại Android, TV thông minh Samsung, v.v., có thể bạn phải sử dụng công cụ loại bỏ DRM để loại bỏ bảo vệ DRM lúc đầu. Tùy chọn của tôi là iTunes DRM Media Converter. Nó được thiết kế cho tất cả người dùng iTunes để có được rip bảo vệ DRM và chuyển đổi video từ M4V sang MP4 và nhiều định dạng tương thích mà không bị cản trở chất lượng.

Like
    0
    cảm ơn chủ theart nhiều nhé

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết