Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 67
    Like
    0

Updatesofts.com trở lại + tuyển Mod cho các box

Bọn tôi đã bỏ 170$ để mua bản quyền 4rum vbb
    Đã hoàn thành xong phần nền móng cho Updatesofts và trong vòng 2,3 ngày nữa sẽ bắt đầu hoạt động trở lại. Bọn tôi đã quyết tâm làm lại từ đầu và sẽ đưa Updatesofts trở nên nổi tiếng hơn trước.

Hiện nay bọn tôi cần tuyển Mod cho các Box của Updatesofts

Xin nói thêm để mọi người biết về Website của chúng tôi :

Updatesofts hiện nay ko phải là vô danh mà đã trở thành 1 thương hiệu tương đối nổi tiếng.
    Bọn tôi có 1 cơ sở kinh doanh nên việc duy trì lâu dài trang Web là hoàn toàn có thể yên tâm. Về các vấn đề host,server thì khỏi phải bàn: nhanh mạnh dung lượng lớn ....
    Chúng tôi chuyên về software và ebook, đã có hẳn một nơi chứa dữ liệu vì vậy các vấn đề hỗ trợ sẽ rất nhanh chóng và đảm bảo.

Làm Mod cho bọn tôi các bạn sẽ có những ưu đãi sau :
    1) Củng cố danh tiếng cho bản thân : làm mod cho 1 Website lớn sẽ giúp bạn nâng cao danh tiếng của bản thân.
    2) Có điều kiện để chia sẻ giúp đỡ những người khác về mặt dữ liệu hoặc kiến thức. Làm Mod cho chúng tôi bạn sẽ có thể sử dụng host của Updatesofts cho nhiều việc.
    3) Có nhiều dữ liệu hay dành riêng cho các bạn (*** cũng ko ngoại lệ ). Nếu bạn làm việc tích cực hiệu quả thì có thể chúng tôi sẽ dành cho bạn những ưu đãi khác.

Cơ chế tuyển Mod : bạn có thể post bài tại đây hoặc gửi mail cho Updatesofts@yahoo.com hoặc Updatesofts@gmail.com. Nội dung :
    1) Họ tên và nơi ở.
    2) Bạn chuyên về vấn đề nào? Có thể nêu thành tích cá nhân như đã từng làm chức gì và ở đâu
    3) Online có thường xuyên hay ko? (xin nói trước là chức danh Mod có thể bị cắt nếu làm việc ko hiệu quả)
    4) Tại sao bạn muốn làm Mod cho Updatesofts?
    Hiện tại chỉ tuyển Mod còn SMod sẽ dựa vào thành tích về sau để bổ nhiệm.

Rất cảm ơn vì đã quan tâm. Mong bạn tham gia và đóng góp công sức cho Updatesofts.

Mục đích của chúng tôi là chia sẻ những gì có thể cho tất cả mọi người.
    Quote Quote

Like
    0
    Giời tôi mới thấy updatesofts.com làm việc được này ka...ka...ở updatesofts.com thì spam bài là 1 trong những tiêu chí đánh giá thành tích, vì admin là chuyên gia spam bài. Các soft hay nhiều người dùng, có giá trị thì ở đây luôn upload lên server riêng nên chất lượng thì miễn chê.

Cái vBullettin thì tất nhiên là ngon hơn cái board cũ (post lên báo error vô duyên), các ưu đãi hấp dẫn ka...ka.....ai chưa là thành viên thì đăng ký, ai muốn làm mod thì cũng đăng ký lẹ lẹ

Like
    0
    xin cho hỏi địa chỉ web cụ thể là gì? updatesoft.com hay updatesofts.com? updatesoft.com thì là 1 trang của Đức, còn updatesofts.com thì ra như vầy: You don't have permission to access / on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

Like
    0
    Cho Tui Tham Gia Voi, Nhung Tui Hong Thich Noi Tieng. Tui Can $ Thui Bac Ghost Cho Em Lam Hong?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi l3minh
    xin cho hỏi địa chỉ web cụ thể là gì? updatesoft.com hay updatesofts.com? updatesoft.com thì là 1 trang của Đức, còn updatesofts.com thì ra như vầy: You don't have permission to access / on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
    Bạn không đọc kỹ rùi 2,3 ngày nữa cơ mà

Like
    0
    Hiện tại Website đã hoạt động rồi tuy nhiên địa chỉ chính thức thì tôi chưa thể tiết lộ được. Bọn tôi còn phải chạy thử và chỉnh sửa vài thứ, ngoài ra còn phải đưa trước một số bài viết hay vào chẳng nhẽ để nó trống trơn sao.

Chú ý là chỉ đang tuyển Mod thôi nhé.
    Ngoài ra làm đúng các thủ tục trên đi đã ^_*

Like
    0
    Ái chà, đợi ngày này khá lâu rồi đấy Ghost, forum down một thời gian làm tôi mất mất thói quen vào UpdateSofts, up lại nhanh lên nhé.

Like
    0
    Yeah, cheers up for the return of updatesofts.com ...Good work,bro

Like
    0
    Em xin lam mod, em send mail cho anh bay gio day!!!

Like
    0
    Send rồi, hổng biết có trúng tuyển không nữa
    Mong là trúng tuyển, Không cần money, chỉ cần được đóng góp cho mọi người là đủ

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết