Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 67
    Like
    0
    Khekhe, vụ này hấp dẫn đấy - em liêu có cơ may nào ko đây bác Ghost (trước một rừng các ứng viên sáng giá thế kia )

Like
    0
    Hiện tại updatesofts.com đã open rồi. Tui vô được roài hè...hè...nhưng vBulletin đang là bản fresh cần fải edit thử nghiệm, và đang post bài kha khá.

Like
    1
    Có tuyển ẹt min hun te ? Nếu có tuyển ẹt min thì cho LDP 1 chưng

Like
    4
    E hèm TLL cũng xin một chân etmin cái nhỉ

Like
    0
    ảo tưởng..................................

Like
    0
    Nếu nói về software và ebook thì cu LDP và cả THE LAST LEAF làm Mod cũng chưa được chứ nói gì đến cao hơn.

Trước khi vào làm Mod mọi người có thể thử tài mình ở 1 site của nước ngoài sau :
    Code:
    http://magzware.com/
    Site này ko đặc sắc lắm nhưng có cái thank rất hay. Nếu thành viên ở site đó cảm thấy bài viết của bạn hay thì họ sẽ ấn nút thank và dưới nick của bạn sẽ ghi số lần thank. Cách này sẽ đánh giá được chất lượng bài viết của bạn.

Mọi người có thể thấy là tôi tham gia ở đó chưa lâu (28-3-2005) bài viết cũng chưa nhiều (192) nhưng đã được 43 lần thank. Có thể nói tỉ lệ ~5 bài/ 1 thank của tôi là thuộc loại hàng đầu của site đó. Tôi tạm giới hạn cho mọi người là sau 50 bài viết phải được thank 7 lần. Cái này ko làm tiêu chí tuyển Mod của chúng tôi nhưng sẽ là 1 cách để bạn có thể thử nghiệm khả năng của mình.

Mọi người chú ý đây chỉ là thử nghiệm nên ko được chơi trò ma giáo reg nick khác vào thank hàng loạt
    Nếu ai có thành tích cao thì xin gửi pm cho tôi, tuy ko lấy đó là tiêu chí tuyển Mod nhưng nó sẽ chứng tỏ khả năng của bạn.
    Xin hướng dẫn mọi người 1 chút : bài viết khiến cho người khác cảm ơn ko phải là mấy cái phần mềm hay nhưng thông dụng như Winamp, JetAudio, Nero ... mấy phần mềm đó tuy hay nhưng dễ kiếm nên chẳng đáng để mọi người cảm ơn đâu. Những bài viết sẽ được cảm ơn phải :
    1) Thứ mà bạn giới thiệu phải độc đáo hoặc mới mẻ nhưng chất lượng (bạn buộc phải có tầm nhìn, phải phát hiện ra những phần mềm hay trước khi nó trở lên thông dụng).
    2) Bài viết phải có đầu tư : phải thêm hình ảnh phải trình bày đẹp.

Chúc bạn thành công và vui vẻ. Dù ko làm Mod nhưng chúng tôi cũng sẽ có những chế độ ưu đãi với những thành viên tích cực. Sắp tới sẽ ra những quy định và phân cấp cho thành viên.

Tôi xin khẳng định là mình ko hề có quen biết với bất cứ ai trong site đó. Trang Web đó là của Ấn độ (tôi ko chắc lắm) vì vậy có thể đảm bảo là việc đánh giá sẽ rất công bằng và khách quan

Like
    0
    Những ai muốn làm Mod cho Updatesofts thì xin mời vào post bài đi.

Sau một thời gian tôi sẽ đưa ra đánh giá và gửi mail or tin nhắn mời bạn lên làm Mod. Bạn chỉ việc trả lời tin nhắn của tôi là xong
    Mọi người chú ý là Updatesofts là 1 website chuyên về software và ebook đấy nhé
    Vì vậy rất cần những người biết nhiều hiểu rộng về 2 món đó.

Chúng tôi sẽ áp dụng chế độ ưu đãi cho những thành viên tích cực, mời bạn xem qua việc phân cấp cho thành viên.
    http://www.updatesofts.com/forums/showthread.php?t=160

Like
    4
    Này sao tui không post bài được bên ấy nhỉ

Like
    0
    Sao lại ko được ?
    vẫn đang spam ào ào còn gì
    ddth hiện ko tạo New thread được, chán quá
    Qua Updatesofts mà tám đi
    Có cái gì hay thì cho vào thư giãn nhé

Like
    0
    Hic, tui vốn "nặng vía", hễ làm Mod ở 4rum nào là 4rum ấy trước sau gì cũng "đi củi". Thôi, lần này tha cho Updatesofts, không khéo xin làm Mod ở đó rồi 4rum bị gì thì anh em hết chỗ để tám chuyện . Chúc Updatesofts sớm trở nên nổi tiếng.

Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết