Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 61
    Like
    0
    786 Kbp/s (Kbps chứ không phải là KB đâu nha)

Like
    0
    Mình đang xài ADSL của FPT đây, nói chung khá tốt. Hầu như chẳng bao giờ bị rớt mạng cả, mà dịch vụ hỗ trợ khách hàng vào giờ cao điểm thì có thể bận, nhưng chịu khó gọi thì sẽ đuợc liền.

Nói chung mình xài khoảng 2, 3 tháng rồi, thấy rất tốt. Nếu có điều kiện thì các bạn thử xem nha !!!

Like
    0
    Tui dùng 3 cái acc ADSL của FPT 2 cái ADSL của VNN tại Hà Nội.
    => của FPT nhanh hơn, rất hiếm khi bị rớt (trừ trường hợp bị đứt cable năm trước)
    => VNN liên tùng tục bị rớt và chậm.. vì nó dính qua ông VNPT Hà Nội. Có lúc trót nộp chậm tiền điện thoại, sau đó đã nộp đầy đủ, nó vẫn cắt internet!!! Hỏi internet sao cắt? Nó bảo là hỏi bên Hanọi telecom, hỏi bên telecom nó bảo đã thông báo bộ phận ADSL, hỏi bên ADSL nó bảo hỏi Hà nội telecom???

Like
    0
    nói về tốc độ download của VNN thì không chính xác đâu, theo như trong hợp đồng lúc mà tôi bắt adsl thì người ta nói là > 1MB/s, nhưng mà các bạn đã dùng dịch vụ này rồi thì các bạn biết đấy, lúc nào mà được 300kbs/s là thấy "phản lực" lắm rồi đấy, hic hic, đúng là quảng cáo

Like
    0
    Quote Được gửi bởi C++
    Vậy còn của huynh là bi nhiêu ?
    tui chả xài VNN nhưng biết rằng mạng VNN có thể chạy ổn định ở 200-300KB/s,bằng chứng là dưới đây:

Quote Được gửi bởi Violon
    nói về tốc độ download của VNN thì không chính xác đâu, theo như trong hợp đồng lúc mà tôi bắt adsl thì người ta nói là > 1MB/s, nhưng mà các bạn đã dùng dịch vụ này rồi thì các bạn biết đấy, lúc nào mà được 300kbs/s là thấy "phản lực" lắm rồi đấy, hic hic, đúng là quảng cáo
    xin lỗi bác,bác nhầm nhọt thì có,kô có thằng ISP nào ở VN quảng cáo tốc độ 1MB/s cả.Đó là byte,tốc độ quảng cáo là bit,nghĩa là 1Mbits/s
    Bạn chạy được ở 300KB/s,tương đương 2,4Mbits/s.Vậy còn muốn gì nữa?

Like
    0
    Trời hanh vật khô TIẾT KIỆM ĐIỆN NƯỚC

Like
    256
    Vote cho FPT
    Không chơi Viettel

Like
    0
    Tôi vote tất cả ADSL, ném leaseline để chơi 4 lines ADSL của FPT, Viettel, Netnam và VNN. Khi monitor cho kết quả 4 đường như nhau, chỉ dùng hết khoảng 128kbps mỗi đường. Nếu có một vài line chậm hoặc bồ tèo thì cũng chẳng ảnh hưởng đến hòa bình thế giới. Vịt tel chuối nhất, mấy thằng nhân viên kiểu cơ chế quan liêu bao cấp quen rồi, nên cũng chảnh như VNN, chất lượng đường cũng được, chỉ tội hay hỏng, mà đã down gọi thì cứ như con rùa... Nếu mà mua có 1 đường, thì đừng nên chọn Viettel. Chạy VNN là ổn nhất.

Like
    0
    nói tóm lại các thằng cung cấp adsl ở VN hiện nay thằng nào cũng có vấn đề, đó là do chúng nó tham lam quá, băng thông ít mà lại phát triển thuê bao ồ ạt (FPT có chút xíu băng thông mà đang lăm le đòi vượt số thuê bao VNN!!!) --> chất lượng tụt dốc thảm hại là điều tất yếu. Hi vọng các bác viễn thông Mỹ, Nhật, Hàn sớm nhảy vào Vn để tiễn cái bọn này về quê chăn trâu. Trước mắt thôi thì cứ dùng đỡ đi các bác ạ, hic hic... (tui thấy VNN hiện nay là đỡ nhất)

Like
    0

Buồn quá đi ! Tốc độ ADSL buồn lắm

Nói chung tất cả các ADSL tai vn đều chuối, tuy nhiên VNN có hơn một chút do Ông ta có đường truyền lớn thế thôi.
    Chứ như tôi bên Korea ngồi ở nhà gọi diên thoại đến công ty ADSL, 30 phút sau có người đến lắp đặt. Tốc độ thì almost đúng như cam kết.
    Bên mình thì trời ơi..................????????????????
    Bye bye

Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết